Thông tin mô tả
Chính chủ cần tiền
Nhà đã hoàn thiện từ năm 2020 và hiện mình đang làm văn phòng ở tầng 1 + cho thuê các tầng trên 18 - 20
(Chấp nhận cả môi giới nhờ các ACE giới thiệu và bán hộ nhà em ạ).
Giá: 12,5 Tỷ
Diện tích: 73 m2
Giá/m2: 171,23 Triệu/m2
498123
Mua bán
Chính chủ cần tiền
Hùng
no 10-lk383 khu đất dịch vụ LK31 Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội
10,8 tỷ
50 m2
Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội
Thỏa thuận
68 m2
Khu đất dịch vụ LK31 Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội
10,8 tỷ
50 m2
Đường Ngô Quyền, Phường La Khê, Quận Hà Đông, Hà Nội
8,5 tỷ
35 m2