Thông tin mô tả
Siêu phẩm
Vị trí: Mặt đường 25m
-
Vị trí trước nhà view vườn hoa cực đẹp, gần trường học
Hiện trạng nhà xây thô
+
+
+
+
Giá: 21,99 Tỷ
Diện tích: 150 m2
Giá/m2: 146,6 Triệu/m2
470684
Mua bán
Siêu phẩm
Vị trí: Mặt đường 25m
-
Vị trí trước nhà view vườn hoa cực đẹp, gần trường học
Hiện trạng nhà xây thô
+
+
+
+
Tuyên Bđs Hà Nội
Đường Lê Trọng Tấn, Quận Hà Đông, Hà Nội
7E-06 triệu
92 m2
Đường Thanh Lãm, Phường Phú Lãm, Quận Hà Đông, Hà Nội
12 tỷ
38 m2
Khu đất Cổ Ngựa, Khu Đô thị mới Mỗ ToLao, Đường Mỗ Lao, Phường Mỗ Lao, Quận Hà Đông, Hà Nội
9,2 tỷ
114 m2
Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội
6,21 tỷ
46 m2