Thông tin mô tả
Bán nhà lô góc
Lô góc - vỉa hè -
+
+
+ Dự án
+ Nhà lô góc 2
+ Vỉa hè rộng 7m,
+
+ Giá chào để bán: 13.5
Giá: 13,5 Tỷ
Diện tích: 111 m2
Giá/m2: 121,62 Triệu/m2
492846
Mua bán
Bán nhà lô góc
Lô góc - vỉa hè -
+
+
+ Dự án
+ Nhà lô góc 2
+ Vỉa hè rộng 7m,
+
+ Giá chào để bán: 13.5
Bùi Thị Vân Anh
Đường Thanh Lãm, Phường Phú Lãm, Quận Hà Đông, Hà Nội
12 tỷ
38 m2
Khu đất Cổ Ngựa, Khu Đô thị mới Mỗ ToLao, Đường Mỗ Lao, Phường Mỗ Lao, Quận Hà Đông, Hà Nội
9,2 tỷ
114 m2
Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội
6,21 tỷ
46 m2
no 10-lk383 khu đất dịch vụ LK31 Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội
10,8 tỷ
50 m2