Thông tin mô tả
✅ Mô tả:
+ Nhà nằm trong
+ Phía sau có khe thoáng rất rộng,đặt bàn trà,hoặc khu tiểu cảnh rất ok.
Giá: 11,7 Tỷ
Diện tích: 64 m2
Giá/m2: 182,81 Triệu/m2
509599
Mua bán
✅ Mô tả:
+ Nhà nằm trong
NguyenThanh Hoa
Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội
6,21 tỷ
46 m2
no 10-lk383 khu đất dịch vụ LK31 Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội
10,8 tỷ
50 m2
Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội
Thỏa thuận
68 m2
Khu đất dịch vụ LK31 Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội
10,8 tỷ
50 m2