Thông tin mô tả
Tôi cần bán lô góc
+ Vị trí: Trục chính đường 40m, view
+ Tiện ích: Trường quốc tế,
+
+ Nhà hoàn thiện đang cho thuê 50
+
+
Giá: 50 Tỷ
Diện tích: 213 m2
Giá/m2: 234,74 Triệu/m2
876488
Mua bán
Tôi cần bán lô góc
+ Vị trí: Trục chính đường 40m, view
+ Tiện ích: Trường quốc tế,
+
+ Nhà hoàn thiện đang cho thuê 50
+
+
Tạ Ngọc Phúc
Đường Lê Trọng Tấn, Phường La Khê, Quận Hà Đông, Hà Nội
Thỏa thuận
60 m2
Phường Mỗ Lao, Quận Hà Đông, Hà Nội
3 tỷ
68 m2
Phường Mỗ Lao, Quận Hà Đông, Hà Nội
6,9 tỷ
68 m2
Đường Lê Trọng Tấn, Quận Hà Đông, Hà Nội
7E-06 triệu
92 m2