Thông tin mô tả
Bán nhà
-
- Khu vực gần trục đường chính Trần Phú, Nguyễn Trãi, Nguyễn Khuyến và các trường Bưu Chính Viễn Thông,
Thiết kế:
+ Tầng 1: Gaza
+ Tầng 2, 3, 4: Tổng 4 ngủ, 2 VS.
+ Tầng 5: Phòng thờ, vs, sân phơi.
+
Giá: 15,4 Tỷ
Diện tích: 81 m2
Giá/m2: 190,12 Triệu/m2
827448
Mua bán
Bán nhà
-
Thiết kế:
+ Tầng 1: Gaza
+ Tầng 2, 3, 4: Tổng 4 ngủ, 2 VS.
+ Tầng 5: Phòng thờ, vs, sân phơi.
+
Lê Hạnh
no 10-lk383 khu đất dịch vụ LK31 Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội
10,8 tỷ
50 m2
Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội
Thỏa thuận
68 m2
Khu đất dịch vụ LK31 Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội
10,8 tỷ
50 m2
Đường Ngô Quyền, Phường La Khê, Quận Hà Đông, Hà Nội
8,5 tỷ
35 m2