Thông tin mô tả
Bán
Cần bán
Dt: 200
Vị trí đắc địa, nhìn sang khu vui chơi thoáng của trường Quốc tế.
Đường 17,5m. Thông thương từ đường Trần Kim Xuyến.
Tiện xây ở,
Giá: 66,5
Giá: 66,5 Tỷ
Diện tích: 200 m2
Giá/m2: 332,5 Triệu/m2
502307
Mua bán
Bán
Cần bán
Dt: 200
Đường 17,5m. Thông thương từ đường Trần Kim Xuyến.
Tiện xây ở,
Giá: 66,5
Đỗ Xuân Bách
Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
4,6 tỷ
68,4 m2
Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
69 tỷ
323 m2
Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
14 triệu
60 m2
Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
1,65 tỷ
52 m2