Thông tin mô tả
Bán nhà khu Lương Định Của
-
-
- Kết cấu: 3 tầng(5
- Vị trí đẹp Cách đường Lương Định Của 200m Giao thông đi lại thuận tiện nằm trong
- Gần siêu thị, trung tâm mua sắm và Hành chính
*
Giá: 24,5 Tỷ
Diện tích: 127 m2
Giá/m2: 192,91 Triệu/m2
943378
Mua bán
Bán nhà khu Lương Định Của
-
-
- Kết cấu: 3 tầng(5
- Gần siêu thị, trung tâm mua sắm và Hành chính
*
Lê Quang Huy
Đường Số 66, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
70 tỷ
315,79998779296875 m2
Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
77,5 tỷ
194 m2
Số 383 Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Tây , Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh
3,4 tỷ
52 m2
Đường Nguyễn Văn Kỉnh, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
85 tỷ
160 m2