Chuyển nhượng nhà biệt thự, liền kề 340 m2, giá 80 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

Phố Nguyễn Ư Dĩ, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

Giá: 80 Tỷ

Diện tích: 340 m2

Giá/m2: 235,29 Triệu/m2

1056756

Mua bán

Thông tin mô tả

Bán căn biệt thự hẻm Nguyễn Ư Dĩ, P. Thảo Điền, TP. Thủ Đức (bây giờ P. An Khánh mới)

- DT đất: 340 mét vuông (ngang 19m x sâu 18m) – đất vuông vắn cực đẹp

- DT sàn: khoảng410 mét vuông

- Kết cấu: Trệt + 1 lầu gồm: 4 PN rộng thoáng, 4  phòng vệ sinh, Phòng khách lớn và bếp riêng biệt

- Hẻm trước nhà: hẻm ô tránh nhau thoải mái – KDC biệt lập, yên tĩnh

- Hướng nhà: Đông

- pháp : sổ hồng – công chứng nhanh

📍 Vị trí siêu đắc địa: sau lưng trường quốc tế và khu tổ hợp nhà hàng The Madhouse – trung tâm lifestyle của Thảo Điền

💰 giá: 80 tỉ khoảng 235 tr/ mét vuông đất ( Xin lưu tâm giá có thể tăng hoặc giảm, hoặc ngừng bán, Tùy theo nhu cầu thị trường và chính chủ)

Xem thêm

Xem trên bản đồ

Bất động sản cùng khu vực