Cần bán nhanh căn biệt thự 189 m2, giá 75 tỷ tại Đường Ngô Quang Huy - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

Đường Ngô Quang Huy, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

Giá: 75 Tỷ

Diện tích: 189 m2

Giá/m2: 396,83 Triệu/m2

1056384

Mua bán

Thông tin mô tả

Bán căn biệt thự VIP Ngô Quang Huy – Thảo Điền, Q. 2 | khu villa đẳng cấp bậc nhất

📍 Tọa lạc tại khu VIP Ngô Quang Huy – một trong những khu căn biệt thự đẹp và đắt giá nhất Thảo Điền. Khu vực tập trung cộng đồng dân thượng lưu, chuyên gia nước ngoài, gần trường quốc tế và sông Hồ Chí Minh.

📐 Thông tin chi tiết

- DT: 10m × 18,9m. Công nhận: 189  mét vuông đất

- Vị trí: căn hộ góc 2 mặt thoáng

- Kết cấu: 1 trệt + 2 lầu

- Công năng: 4 PN + 6  nhà vệ sinh

💵 Hiện trạng khai thác - Đang có khách thuê ổn định

💰 Giá mở bán: 75 tỉ khoảng 397 tr/m²

Xem thêm

Xem trên bản đồ

Bất động sản cùng khu vực