Thông tin mô tả
Bán nhà Quốc Hương Thảo Điền Q2 DT 168
- Vị trí 47 Quốc Hương, Thảo Điền,
-
- Kết cấu: 3 tầng +
- Mặt sau là công viên.
-
- Giá 31
-
Giá: 31 Tỷ
Diện tích: 168 m2
Giá/m2: 184,52 Triệu/m2
947453
Mua bán
Bán nhà Quốc Hương Thảo Điền Q2 DT 168
- Vị trí 47 Quốc Hương, Thảo Điền,
-
- Kết cấu: 3 tầng +
- Mặt sau là công viên.
-
- Giá 31
-
Luyến Villas
Đường Lương Định Của, phường Bình Khánh, Quận 2, thành phố Hồ Chí Minh
7,6 tỷ
76 m2
Số 307 Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh
2,65 tỷ
52 m2
Đường Số 2, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
31,3 tỷ
110 m2
Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
3 tỷ
64 m2