Cần bán gấp nhà biệt thự, liền kề 289 m2, giá 108 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

Số 60 Đường Giang Văn Minh, Phường Thảo Điền, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh

Giá: 108 Tỷ

Diện tích: 289 m2

Giá/m2: 373,70 Triệu/m2

1056462

Mua bán

Thông tin mô tả

BÁN căn biệt thự RIVIERA Q. 2, 289.8 mét vuông ĐẤT, GIÁ 108 tỉ

🏡 căn biệt thự Riviera – Q. 2, TP. Thủ Đức | compound ven sông đẳng cấp

📍 Nằm trong khu căn biệt thự Riviera – một trong những compound cao cấp và đáng sống nhất khu Đông Thành phố Hồ Chí Minh. Khu vực an ninh 24/24, cộng đồng dân thượng lưu và chuyên gia nước ngoài.

📐 Thông tin chi tiết

- DT đất: 289,8  mét vuông

- Vị trí: Căn giữa dãy H

- Hướng: hướng Tây Nam

- Nội thất: Cơ bản

💵 Hiện đang có khách thuê ổn định

💰 giá: 108 tỉ khoảng 372 tr/ mét vuông

Xem thêm

Xem trên bản đồ

Bất động sản cùng khu vực