Thông tin mô tả
Bán
Thiết kế và xây dựng chắc chắn gồm 1 hầm nổi và 3 lầu, 5
Không
Đường trước nhà 12m rộng rãi, khu an ninh có bảo vệ, dân trí cao.
Xem
Nhận ký gửi Mua bán - Cho thuê
Giá: 40 Tỷ
Diện tích: 184 m2
Giá/m2: 217,39 Triệu/m2
966100
Mua bán
Bán
Thiết kế và xây dựng chắc chắn gồm 1 hầm nổi và 3 lầu, 5
Không
Xem
Nhận ký gửi Mua bán - Cho thuê
Trần Uyên
Đường Số 66, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
70 tỷ
315,79998779296875 m2
Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
77,5 tỷ
194 m2
Số 383 Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Tây , Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh
3,4 tỷ
52 m2
Đường Nguyễn Văn Kỉnh, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
85 tỷ
160 m2