Thông tin mô tả
Chủ gửi.
Bán nhà khu Thời Báo Kinh Tế đường Lương Định Của, P An Khánh, Tp Thủ Đức (Q. 2 cũ).
Kết cấu: Hầm, 3 lầu, 1 tum, sân thượng. 4
Nhà khu compound có cổng bảo vệ, đường 14m có vỉa hè, cách MT Lương Định Của chỉ 150m.
Giá: 35 Tỷ
Diện tích: 119 m2
Giá/m2: 294,12 Triệu/m2
475882
Mua bán
Chủ gửi.
Kết cấu: Hầm, 3 lầu, 1 tum, sân thượng. 4
Hoàng Land
Đường Số 66, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
70 tỷ
315,79998779296875 m2
Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
77,5 tỷ
194 m2
Số 383 Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Tây , Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh
3,4 tỷ
52 m2
Đường Nguyễn Văn Kỉnh, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
85 tỷ
160 m2