Thông tin mô tả
Cần bán nhà có sẵn khuôn viên sân vườn thiết kế sang trọng, thoải mái ngay trung tâm Bình An,
-
- Kết cấu: 1 trệt 1 lầu.
-
- Giá: 37.5
VP Vietreal 14 Trần Não: Nhận ký gửi
Giá: 37,5 Tỷ
Diện tích: 297 m2
Giá/m2: 126,26 Triệu/m2
496009
Mua bán
-
- Kết cấu: 1 trệt 1 lầu.
-
- Giá: 37.5
VP Vietreal 14 Trần Não: Nhận ký gửi
Mai Hùng
Phố Nguyễn Ư Dĩ, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
80 tỷ
340 m2
Đường 12, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
95 tỷ
280 m2
Đường Mai Chí Thọ, Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh
42 tỷ
127 m2
Phố Nguyễn Ư Dĩ, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
24 tỷ
86,69999694824219 m2