Thông tin mô tả
Nhà mặt phố nằm ngay
Vị trí: Đường Tân Phước Khánh 32
Hiện trạng: Đã xây xong, nhận nhà vào ở hoặc cho thuê liền.
Giá: 2,365 Tỷ
Diện tích: 61 m2
Giá/m2: 38,77 Triệu/m2
514926
Mua bán
Nhà mặt phố nằm ngay
Vị trí: Đường Tân Phước Khánh 32
Hiện trạng: Đã xây xong, nhận nhà vào ở hoặc cho thuê liền.
Lê Thanh Tiến
Đường 741, Xã Vĩnh Tân, Huyện Tân Uyên, Bình Dương
1,2 tỷ
70 m2
Phường Uyên Hưng, Huyện Tân Uyên, Bình Dương
3,5 tỷ
61 m2
Xã Vĩnh Tân, Huyện Tân Uyên, Bình Dương
840 triệu
100 m2
Đường ĐH 409, Xã Vĩnh Tân, Huyện Tân Uyên, Bình Dương
3,5 tỷ
259 m2