-
Nhà hoàn thiện cho thuê từ 13 - 18
Giá: 4 Tỷ
Diện tích: 177 m2
Giá/m2: 22,60 Triệu/m2
468838
-
Nhà hoàn thiện cho thuê từ 13 - 18
Nguyễn Đức Tin
Đường 741, Xã Vĩnh Tân, Huyện Tân Uyên, Bình Dương
1,2 tỷ
70 m2
Phường Uyên Hưng, Huyện Tân Uyên, Bình Dương
3,5 tỷ
61 m2
Xã Vĩnh Tân, Huyện Tân Uyên, Bình Dương
840 triệu
100 m2
Đường ĐH 409, Xã Vĩnh Tân, Huyện Tân Uyên, Bình Dương
3,5 tỷ
259 m2