Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất tại Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh năm 2026

      Có 66 Đất đang giao dịch mua bán tại Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh

      Sở hữu lô đất nền 70 m2, hướng Tây tại Đường 18A - Đại Yên - Hạ Long - Quảng Ninh, giá 40 tr

      40 triệu 70 m2 0,58 triệu/m2
      Vị trí TS cách vin Hạ Long Xanh chỉ 100m - đất 2 MT — pháp lí rõ ràng — cư dân hiện hữu sổ hồng từng lô, - Hình thửa vuông vức - DT: 80 mét vuông...
      Đường 18A, Phường Đại Yên, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh đất 75 m2, hướng Tây tại Tuần Châu - Hạ Long - Quảng Ninh, giá 40 triệu

      40 triệu 75 m2 0,54 triệu/m2
       - Vị trí khu đất nằm cách đại đô thị vin hạ long xanh 100m giá chỉ 3x tr/m² chỉ vài bước chân là chạm tới hệ tiện ích đẳng cấp.- DT đa dạng 80m² đến...
      Đường 18, Phường Tuần Châu, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán ngay lô đất sổ riêng 75 m2 tại Đường 18A - Tuần Châu - Hạ Long - Quảng Ninh, giá rẻ

      Thỏa thuận 75 m2
      - TS nằm ở vị trí cực hiếm nằm sát dự án Vin Hạ Long Xanh, DT đa dạng 80m² đến 120m², Cam kết pháp lí chuẩn chỉnh, SHR, sẵn sàng sang tên- Đối diện là đại...
      Đường 18A, Phường Tuần Châu, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh

      Sở hữu ngay đất 92 m2, hướng Tây-Nam tại Hà Khẩu - Hạ Long - Quảng Ninh, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 92 m2 16,85 triệu/m2
      Chính chủ bán miếng đất ngõ 20 Tiêu Dao - Hà Khẩu,Hạ Long (nay là P. Việt Hưng, tỉnh Quảng Ninh) lối Công an P. đi vào.- Đường bên ngoài chuẩn bị mở rộng,...
      Đường Tiêu Dao, Phường Hà Khẩu, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh miếng đất 92 m2 tại Hà Khẩu - Hạ Long - Quảng Ninh, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 92 m2 16,85 triệu/m2
      Chính chủ bán lô đất ngõ 20 Tiêu Dao - Hà Khẩu,Hạ Long (nay là P. Việt Hưng, tỉnh Quảng Ninh) lối Công an P. đi vào.- Đường bên ngoài chuẩn bị mở rộng, hạ...

      Sở hữu nền đất 500 m2 tại Phường Đại Yên - Hạ Long - Quảng Ninh, giá 8 tỷ

      8 tỷ 500 m2 16 triệu/m2
      ✏️ ĐỘNG LỰC PHÁT TRIỂN TỈNH QUẢNG NINH:- Quảng Ninh duy trì tăng trưởng GRDP top đầu cả nước nhiều năm- Trung tâm du lịch – kinh tế lớn nhất miền Bắc- Dòng...
      Đường Quốc lộ 18, Phường Đại Yên, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán nền đất 200 m2 tại Phường Đại Yên - Hạ Long - Quảng Ninh, giá 3 tỷ

      3 tỷ 200 m2 15 triệu/m2
      Em có nền đất chính chủ gửi bán tại Khu Minh Khai, Đại Yên, TP. Hạ Long, Quảng Ninh. - 2 MT 12-14m đường QL 18- nền thổ cư, pháp lí đầy đủ, phù hợp...

      Bán đất nền 75 m2, hướng Tây-Bắc tại Cao Thắng - Hạ Long - Quảng Ninh, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 75 m2 37,34 triệu/m2
      Cần bán nền đất thổ cư tại ngõ 14 khu Cao Thắng, TP. Hạ Long, Quảng Ninh, vị trí đẹp, KDC đông đúc, phù hợp xây dựng nhà ở hoặc đầu tư giữ tiền.DT: 75,5...
      Ngõ 14, Đường Cao Thắng, Phường Cao Thắng, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh

      Chuyển nhượng lô đất sổ riêng 180,6999969482422 m2 tại Hạ Long - Quảng Ninh, giá 8,25 tỷ

      8.25 tỷ 180,7 m2 45,66 triệu/m2
      NHÀ MẶT PHỐ - KD BẤT CHẤP MỌI LOAI HÌNH. Vị trí : 1 mặt phố, 1 mặt ngõ. Điểm nổi bật : MT khủng KD gì cũng tuyệt vời nhà c4 đang cho thuê 100 tr...
      Đường Vũ Văn Hiếu, Phường Hà Tu, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán ngay lô đất nền 291 m2 tại Đường 18 - Bãi Cháy - Hạ Long - Quảng Ninh, giá tốt

      Thỏa thuận 291 m2
      căn biệt thự ĐỒI THỦY SẢN – BÃI CHÁY, HẠ LONGLô đẹp – DT lớn – Hạ tầng hoàn thiện – Giá trị tăng bền vữngđất nền căn biệt thự Đồi Thủy Sản tọa lạc trên...
      Quốc lộ 18, Phường Bãi Cháy, TP. Hạ Long, Tỉnh Quảng Ninh

      Sở hữu ngay đất 2250 m2 tại Đường 1 - Hùng Thắng - Hạ Long - Quảng Ninh, giá 60 tỷ

      60 tỷ 2250 m2 26,67 triệu/m2
      Bán đất MT 25m . Bám trục chính hồ điều hòa Hùng Thắng . Ngay trung tâm Bãi Cháy . Cách bến xe Bãi Cháy chưa đến 1 kilomet .Ngay gần cá phê Cá khôngi...
      Đường 1, Phường Hùng Thắng, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh

      Sở hữu nền đất 180 m2 tại Phường Đại Yên - Hạ Long - Quảng Ninh, giá tốt

      Thỏa thuận 180 m2
      Bán đất P. đại yên, TP Hạ Long, Tỉnh Quảng Ninh : DT 180 mét vuông - Bán đất Tổ 1 khu 5. P Đại Yên, TP Hạ Long, Quảng Ninh. - DT:...
      Phường Đại Yên, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán ngay lô đất sổ riêng 28400 m2, hướng Đông-Nam tại Hạ Long - Quảng Ninh, giá 1400 tỷ

      1400 tỷ 28400 m2 49,3 triệu/m2
      Chúng tôi mong muốn tìm một NĐT đầy đủ năng lực tâm - tầm - tài để có thể vào tiếp nhận và phát triển dự án này thành một nơi nghỉ dưỡng đẳng cấp hàng đầu...
      Đường Bãi Cháy, Phường Bãi Cháy, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh

      Sở hữu đất 1284 m2 tại Phường Hà Khánh - Hạ Long - Quảng Ninh, giá 6,42 tỷ

      6.42 tỷ 1284 m2 5 triệu/m2
      + mảnh đất Cụm công nghiệp Hà Khánh 1 mặt tiếp giáp đường Trần Phú vị trí thuận lợi kết nối trung tâm Hạ Long, Cao tốc HN - HP - Hạ Long - Vân Đồn - Móng...
      Phường Hà Khánh, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh

      Bán gấp đất nền 300 m2, mặt tiền 12m, hướng Đông - Nam tại Hạ Long - Quảng Ninh, giá 15 tỷ

      15 tỷ 300 m2 50 triệu/m2
      Bán đất căn biệt thự Vựng Đâng - Yết Kiêu.+ Bán đất Cienco5, Vựng Đâng, Yết Kiêu, Hạ Long, QN.+ Lô A3 ô 300m2, ĐN, MT 12m, SĐCC, gần vòng quay mặt trời,...
      Phường Yết Kiêu, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán đất mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Hạ Long - Quảng Ninh, giá 850 triệu

      850 triệu 0 m2
      Cần thanh khoản nhanh ô đất ngõ 20 thông ngõ 28, Cao Xanh, Hạ Long.DT: 66,3 mét vuông ngang 5m.Đông Nam.Vị trí đông cư dân, gần chợ SaTo, đa tiện...
      Phường Cao Xanh, Hạ Long, Quảng Ninh

      Sở hữu ngay lô đất sổ riêng 147 m2, mặt tiền 10m tại Hạ Long - Quảng Ninh, giá 21,32 tỷ

      21.32 tỷ 147 m2 145 triệu/m2
      BÁN ĐẤT CỘT 5,8 GẦN BÃI TẮM HÒN GAI+ Bán đất mé biển gần bãi tắm HÒN GAI , Hồng Hà , Hạ Long , QN + Lô 147m2, MT 10,5m , hướng N , trục đường TO , SĐCC ,...
      Phường Hồng Hà, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán nhanh miếng đất tại Phường Hà Khẩu - Hạ Long - Quảng Ninh, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 0 m2
      Bán khu đất 547,1 mét vuông - TP Hạ Long.mở bán khu đất 547,1 mét vuông tại Hạ Long, ngõ tương đối rộng, oto đi lại thuận tiện, cách đường...
      Phường Hà Khẩu, Hạ Long, Quảng Ninh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất Hạ Long Quảng Ninh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất Hạ Long Quảng Ninh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất Hạ Long Quảng Ninh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất Hạ Long Quảng Ninh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!