Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất tại Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng năm 2026

      Có 244 Đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhanh lô đất nền 80 m2 tại Phường Hòa Thọ Tây - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 80 m2 26,88 triệu/m2
      🛑 Bạn đang tìm một mảnh đất vừa túi tiền, vị trí thuận lợi để an cư hoặc đầu tư sinh lời? Cơ hội này cực kỳ hiếm tại khu vực Hòa Thọ Tây! 🎯...
      Phường Hòa Thọ Tây, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông-Nam tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 100 m2 58 triệu/m2
      Vị trí đắc địa :Gần trường học Gần chợ Gần sân vận động Hòa Xuân Gần các dự án lớn đang xây dựng Gần cách ly trường nghề, Cao Đẳng... Các nhà cao tầng xung...
      Phường Hòa Xuân, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 100 m2 58 triệu/m2
      Vị trí đắc địa :Gần trường học Gần sân vận động Hòa Xuân Gần chợ Gần ủy ban nhân dân P. Nối Văn Tiến Dũng thông thằng đến Sân vận động. cư dân đông đúc...
      Phường Hòa Xuân, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 5,35 tỷ

      5.35 tỷ 100 m2 53,5 triệu/m2
      💥mảnh đất NẰM NGAY TT KĐTHÒA XUÂN 💥 💥CƠ HỘI KHÔNG DÀNH CHO NGƯỜICHẦN CHỪ 💥DT: 100m², 5×20m.Đường 5.5m, Lề 3moto đậu đỗ thoải mái. 📍 GẦN CHỢ HÒA XUÂN...
      Phường Hòa Xuân, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán lô đất sổ riêng 100 m2 tại Phường Hòa Thọ Tây - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 100 m2 26,5 triệu/m2
      🛑 Bạn đang tìm một miếng đất vừa đẹp, vừa tiện ích, lại có tiềm năng đầu tư cao? Đây chính là lựa chọn không thể bỏ qua tại khu vực Hòa Thọ...
      Đường Cầu Đỏ Túy Loan, Phường Hòa Thọ Tây, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán lô đất sổ riêng 228 m2 tại Đường Trường Sơn - Hòa Thọ Tây - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 228 m2 10,97 triệu/m2
      🛑 Bạn đang tìm một nơi an cư yên tĩnh, thoáng đãng nhưng vẫn đầy đủ tiện ích? Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu nền đất đẹp này tại Hòa Thọ Tây! 🎯 Thông...
      Đường Trường Sơn, Phường Hòa Thọ Tây, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 100 m2 43,5 triệu/m2
      💥ĐẤT HOÀ XUÂN - ĐƯỜNG 5M5 - GẦN DỰ ÁN CMC - GIÁ CHỈ 4TY.XX. ( x nhỏ). HƯỚNG NAM MÁT MẺ. DT : 100m², 5×20.Sát Đường Văn Tiến Dũng, Trần Nam Trung. cơ sở ...
      Phường Hòa Xuân, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh miếng đất 117 m2 tại Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 5,15 tỷ

      5.15 tỷ 117 m2 44,02 triệu/m2
      Vị trí: KĐT Hòa Xuân – Cẩm Lệ –Đà NẵngĐường trước nhà: 5m5, lề 3m rộng rãi, oto tránh nhau thoải mái.DT: 117,5 mét vuông - Ngang 5m vuông vắn, nằm...
      Đường Phù Đổng, Phường Hòa Xuân, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh miếng đất 100 m2 tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 100 m2 47,5 triệu/m2
      Vị trí đắc địa:MT đường 7m5 lề 4m Hoà Xuân.DT: 100m² - ngang 5m vuông vắn sau kẹp cống. Đất sạch không lỗi lầm.Vị trí dân trí cao, an ninh, cao ráo.Gần...
      Phường Hòa Xuân, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhanh nền đất 100 m2 tại Đường Nguyễn Như Đãi - Hòa Thọ Tây - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 100 m2 22 triệu/m2
      Vị trí: Nguyễn Như Đãi, khu vực cư dân hiện hữu sầm uất.DT: 100 mét vuông (Đất ở hoàn toàn). Thông số siêu đẹp để xây nhà.pháp lí: bìa đỏ chính...
      K 29/32 Nguyễn Như Đãi, Phường Hòa Thọ Tây, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng lô đất sổ riêng 81 m2 tại Hòa Phát - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 81 m2 51,24 triệu/m2
      Đất đường Phước Tường 5 - Chỉ Còn 1 lô Duy Nhất-P. Cẩm Lệ, TP Đà Nẵng-Đường 5.5, lề 3m-Đất đẹp xung quanh nhà cao tầng ,gần Lê Trọng Tấn.-DT : 81m² ngang...
      Đường Phước Tường 5, Hòa Phát

      Cần bán nhanh lô đất nền 100 m2 tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 4,19 tỷ

      4.2 tỷ 100 m2 41,9 triệu/m2
      Bán đất đường liên hệ 2 - khu dân cư Hòa Xuân-P. Hòa Xuân, TP Đà Nẵng-DT: 100m² (5x20)m-Đường rộng 5,5m, vỉa hè 3m-Vị trí: gần Trần Nam Trung và Văn Tiến...
      Đường Liêm Lạc 2, Hòa Xuân

      Sở hữu ngay đất 115 m2, hướng Đông tại Đường Võ Chí Công - Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 5 tỷ

      5 tỷ 115 m2 43,47 triệu/m2
      Chính thức chào bán đất nền sau lưng Võ Chí Công, Đà Nẵng- DT đất : 5x23- Xây đc tối đa 5 tầng- Đường rộng 7,5m, lề đường 5m- Tiện ích gần trường, BV- Cách...
      Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Xuân, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng đất 86 m2, hướng Đông-Bắc tại Quận Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 86 m2 22,68 triệu/m2
      Bán đất 85m2 Kiệt ô tô 649 Nguyễn Tất Thành, Thanh Hà, Hội AnDT 85.5m2 ( 4m x 21.5m ) thổ cưKiệt ô tô thông có lề 2m,cách đường 40m, ô tô đậu trước...
      Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu mảnh đất 100 m2 tại Đường Nguyễn Quang Lâm - Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 5,45 tỷ

      5.45 tỷ 100 m2 54,5 triệu/m2
      BÁN mảnh đất ĐẸP - HOÀ XUÂN -SÁT VĂN TIẾN DŨNG - GIÁ CHỈ NHỈNH 5 tỉVị trí đắc địa , ngay sát Văn Tiến Dũng , chợ Hoà Xuân , trường học cấp 1,2,3100m2...
      Đường Nguyễn Quang Lâm, Phường Hòa Xuân, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu nền đất 333 m2 tại Đường Tú Mỡ - Hòa An - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 22 tỷ

      22 tỷ 333 m2 66,07 triệu/m2
      Bán đất LÔ GÓC 2 MT đường 10,5 Tú Mở & Đinh Liệt-Cẩm Lệ, TP Đà Nẵng-DTĐ: 332,6m² (12 x 28,2)m-Đường 10,5m, vỉa hè 5m và đường 33m , lề 5m-Vị trí: Lô góc...
      Đường Tú Mỡ, Hòa An

      Bán nhanh lô đất sổ riêng 333 m2 tại Đường Tú Mỡ - Hòa An - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 22 tỷ

      22 tỷ 333 m2 66,07 triệu/m2
      Bán đất LÔ GÓC 2 MT đường 10,5 Tú Mở & Đinh Liệt-Cẩm Lệ, TP Đà Nẵng-DTĐ: 332,6 mét vuông (12 x 28,2)m-Đường 10,5m, vỉa hè 5m và đường 33m , lề...
      Đường Tú Mỡ, Hòa An

      Chuyển nhượng lô đất nền 333 m2 tại Phố Đinh Liệt - Hòa An - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 22 tỷ

      22 tỷ 333 m2 66,07 triệu/m2
      Góc 2 MT đường Đinh Liệt & Tú Mỡ sau Lưng Bến Xe-P. An Khê, TP Đà Nẵng-DT: 332m² ngang 12m-Giá chỉ : 22 tỉ-Vị trí Sau lưng bến xe quá đẹp để làm căn hộ...
      Đường Đinh Liệt, Hòa An

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất Cẩm Lệ Đà Nẵng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất Cẩm Lệ Đà Nẵng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất Cẩm Lệ Đà Nẵng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất Cẩm Lệ Đà Nẵng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!