Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất tại Phường Hòa Xuân, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng năm 2026

      Có 159 Đất đang giao dịch mua bán tại Phường Hòa Xuân, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông-Nam tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 100 m2 58 triệu/m2
      Vị trí đắc địa :Gần trường học Gần chợ Gần sân vận động Hòa Xuân Gần các dự án lớn đang xây dựng Gần cách ly trường nghề, Cao Đẳng... Các nhà cao tầng xung...
      Phường Hòa Xuân, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 100 m2 58 triệu/m2
      Vị trí đắc địa :Gần trường học Gần sân vận động Hòa Xuân Gần chợ Gần ủy ban nhân dân P. Nối Văn Tiến Dũng thông thằng đến Sân vận động. cư dân đông đúc...
      Phường Hòa Xuân, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 5,35 tỷ

      5.35 tỷ 100 m2 53,5 triệu/m2
      💥mảnh đất NẰM NGAY TT KĐTHÒA XUÂN 💥 💥CƠ HỘI KHÔNG DÀNH CHO NGƯỜICHẦN CHỪ 💥DT: 100m², 5×20m.Đường 5.5m, Lề 3moto đậu đỗ thoải mái. 📍 GẦN CHỢ HÒA XUÂN...
      Phường Hòa Xuân, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 100 m2 43,5 triệu/m2
      💥ĐẤT HOÀ XUÂN - ĐƯỜNG 5M5 - GẦN DỰ ÁN CMC - GIÁ CHỈ 4TY.XX. ( x nhỏ). HƯỚNG NAM MÁT MẺ. DT : 100m², 5×20.Sát Đường Văn Tiến Dũng, Trần Nam Trung. cơ sở ...
      Phường Hòa Xuân, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh miếng đất 117 m2 tại Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 5,15 tỷ

      5.15 tỷ 117 m2 44,02 triệu/m2
      Vị trí: KĐT Hòa Xuân – Cẩm Lệ –Đà NẵngĐường trước nhà: 5m5, lề 3m rộng rãi, oto tránh nhau thoải mái.DT: 117,5 mét vuông - Ngang 5m vuông vắn, nằm...
      Đường Phù Đổng, Phường Hòa Xuân, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh miếng đất 100 m2 tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 100 m2 47,5 triệu/m2
      Vị trí đắc địa:MT đường 7m5 lề 4m Hoà Xuân.DT: 100m² - ngang 5m vuông vắn sau kẹp cống. Đất sạch không lỗi lầm.Vị trí dân trí cao, an ninh, cao ráo.Gần...
      Phường Hòa Xuân, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh lô đất nền 100 m2 tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 4,19 tỷ

      4.2 tỷ 100 m2 41,9 triệu/m2
      Bán đất đường liên hệ 2 - khu dân cư Hòa Xuân-P. Hòa Xuân, TP Đà Nẵng-DT: 100m² (5x20)m-Đường rộng 5,5m, vỉa hè 3m-Vị trí: gần Trần Nam Trung và Văn Tiến...
      Đường Liêm Lạc 2, Hòa Xuân

      Sở hữu ngay đất 115 m2, hướng Đông tại Đường Võ Chí Công - Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 5 tỷ

      5 tỷ 115 m2 43,47 triệu/m2
      Chính thức chào bán đất nền sau lưng Võ Chí Công, Đà Nẵng- DT đất : 5x23- Xây đc tối đa 5 tầng- Đường rộng 7,5m, lề đường 5m- Tiện ích gần trường, BV- Cách...
      Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Xuân, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu mảnh đất 100 m2 tại Đường Nguyễn Quang Lâm - Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 5,45 tỷ

      5.45 tỷ 100 m2 54,5 triệu/m2
      BÁN mảnh đất ĐẸP - HOÀ XUÂN -SÁT VĂN TIẾN DŨNG - GIÁ CHỈ NHỈNH 5 tỉVị trí đắc địa , ngay sát Văn Tiến Dũng , chợ Hoà Xuân , trường học cấp 1,2,3100m2...
      Đường Nguyễn Quang Lâm, Phường Hòa Xuân, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhanh nền đất 100 m2 tại Đường Võ Chí Công - Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      (🚫Hoàn tiền 100 phần trăm nếu không ưng ý). 🏗️chủ đầu tư: Sun Group – Hạ tầng hoàn thiện, sổ hồng riêng lâu dài.📏 DT: 100m2 (5x20m) – Phù hợp...
      Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Xuân, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay lô đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông-Nam tại Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Xuân, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán đất 416 m2, hướng Tây-Bắc tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 45,8 tỷ

      45.8 tỷ 416 m2 110,1 triệu/m2
       miếng đất căn biệt thự VIEW SÔNG KHU EURO 2 – HOÀ XUÂN, ĐÀ NẴNG- Lô 33 B2.8 – Đường Giáng Hương 1, Hòa Xuân, Cẩm Lệ view trực diện sông Hàn- DT:...
      Đường Giáng Hương 1, Phường Hòa Xuân, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng
      N
      Thúy Ngọc- BĐS Đà Nẵng 3 tháng trước

      Cần bán nhanh nền đất 318 m2 tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 23,85 tỷ

      23.85 tỷ 318 m2 75 triệu/m2
      HÀNG HIẾM - ĐẤT ĐƯỜNG LÊ SỸ - SÁT SÔNG - XÂY tòa căn hộ căn hộ, căn biệt thự QUÁ ĐẸP-DT: 318m² (12x27)m; Xây Nhà vườn – căn biệt thự – homestay cao...
      Đường LÊ SỸ, Hòa Xuân

      Bán gấp mảnh đất 318 m2 tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 23,85 tỷ

      23.85 tỷ 318 m2 75 triệu/m2
      HÀNG HIẾM - ĐẤT ĐƯỜNG LÊ SỸ - SÁT SÔNG - XÂY block, căn biệt thự QUÁ ĐẸP-DT: 318 mét vuông (12x27)m; Xây Nhà vườn – căn biệt thự – homestay cao...
      Đường LÊ SỸ, Hòa Xuân

      Cần bán lô đất 318 m2 tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 23,85 tỷ

      23.85 tỷ 318 m2 75 triệu/m2
      HÀNG HIẾM - ĐẤT ĐƯỜNG LÊ SỸ - SÁT SÔNG - XÂY block, căn biệt thự QUÁ ĐẸP-DT: 318m² (12x27)m; Xây Nhà vườn – căn biệt thự – homestay cao cấp – đầu tư giữ...
      Đường LÊ SỸ, Hòa Xuân

      Sở hữu lô đất sổ riêng 100 m2 tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 100 m2 61 triệu/m2
      🌿 CHÍNH CHỦ BÁN ĐẤT ĐẦM SEN – HÒA QUÝ, HÒẦMXUÂN – GẦN NGUYỄN PHƯỚC LAN📍 Vị trí cực đẹp – KDC hiện hữu, hạ tầng hoàn thiện• DT: 100 mét vuông (bìa ...
      Phường Hòa Xuân, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh lô đất nền 100 m2, hướng Nam tại Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 100 m2 63 triệu/m2
      Thông tin mô tảDT: 100 mét vuông vuông vắn, pháp lí rõ ràng, sẵn sàng giao dịch.Vị trí: MT đường Diên Hồng, tuyến đường lớn với 2 làn xe rộng rãi,...
      Đường Diên Hồng, Phường Hòa Xuân, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán miếng đất 300 m2, hướng Tây-Bắc tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 300 m2 45 triệu/m2
      🏡 BÁN LÔ căn biệt thự ĐẸP – AN CƯ LÝ TƯỞNG TẠI HÒA XUÂN, ĐÀ NẴNG📍 Đường Nguyễn Thị Sáu, khu Nam Nguyễn Tri Phương, Cẩm Lệ✨ DT rộng rãi 300m2 (ngang 12m)...
      Đường Nguyễn Thị Sáu, Phường Hòa Xuân, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất Cẩm Lệ Đà Nẵng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất Cẩm Lệ Đà Nẵng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất Cẩm Lệ Đà Nẵng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất Cẩm Lệ Đà Nẵng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!