Thông tin mô tả
Chính chủ bán đất ĐS7A, BTĐ A, Bình Tân.
148
Đất sạch, 54
Giá 1tỷ900
0906 375 ***Hoa).
Giá: 1,9 Tỷ
Diện tích: 148 m2
Giá/m2: 12,84 Triệu/m2
971038
Mua bán
Chính chủ bán đất ĐS7A, BTĐ A, Bình Tân.
148
Đất sạch, 54
Giá 1tỷ900
0906 375 ***Hoa).
Xuân Hoa
Đường Liên Khu 45, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh
Thỏa thuận
100 m2
Đường Nguyễn Triệu Luật, Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh
2,99 tỷ
38 m2
Đường Tỉnh Lộ 10, Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh
2,55 tỷ
65 m2
Số 510, Đường Kinh Dương Vương, Phường An Lạc A, Quận Bình Tân, TP . Hồ Chí Minh
3,5 tỷ
70 m2