Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất tại Quận 9, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 489 Đất đang giao dịch mua bán tại Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất 100 m2 tại Phường Long Bình - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 7,85 tỷ

      7.85 tỷ 100 m2 78,5 triệu/m2
      🚨🏘️ ĐẤT KHU TĐC PHƯỚC THIỆN 100 mét vuông, GIÁ 7.x.X tỉ KHU BÀN CỜ SÁT CỖNG vin Q9, VĐ3⏰ 📍 Vị Trí : Đường 11A Khu TĐC, sát trục 9A Khu vực...
      Phường Long Bình, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất 120 m2, mặt tiền 6m tại Phước Long B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 13,8 tỷ

      13.8 tỷ 120 m2 115 triệu/m2
      🔥RẺ NHẤT khu dân cư NAM LONG – PHƯỚC LONG B (TP. THỦ ĐỨC)📐 120 mét vuông (6x10) – ngang 6m bề thế💰 Giá: 13.8 tỉ✅ Đường 20m – KD đa ngành✅ khu ...
      Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu miếng đất 1075 m2, hướng Đông-Bắc tại Long Trường - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 1075 m2
      Cần bán mảnh đất hẻm xe hơi 255 Võ Văn Hát, Long Trường, Q.9 Tp Thủ Đức cũ, nay là Sài GònDT: 1075 mét vuông (25mx40m)Có 653 mét vuông thổ...
      255 Đường Võ Văn Hát, Phường Long Trường, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất 90 m2 tại Đường Võ Văn Hát - Long Trường - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 6 tỷ

      6 tỷ 90 m2 66,67 triệu/m2
      Ra đi mảnh đất 2 MT - Võ Văn Hát, P. Long Trường, Q. 9, TpHồ Chí Minh.DT: 90,3 (4,4x18) nở hậu. Hẻm bán tải.Gần ĐH tài chính Maketing.pháp lí chuẩn.Hỗ...
      Đường Võ Văn Hát, Phường Long Trường, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất nền 2215 m2 tại Đường 8 - Long Thạnh Mỹ - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 75 tỷ

      75 tỷ 2215 m2 33,87 triệu/m2
      Bán nền thổ cư MT KD đường số 8 gần đường Lò Lu, Q. 9 (Tp. Thủ Đức). Sổ riêng 2215m có 1789m thổ cư, đường nhựa hiện tại 8m, cách KĐT Đông Tăng Long 300m,...
      Đường 8, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 85 m2 tại Phước Long A - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 85 m2 76,48 triệu/m2
      Cần ra đi 2 nền đất FO chưa qua đầu tư, vừa tách thửa, đồng giá 6,5 tỉ/lô.Đường Tây Hòa Q. 9 cũ, gần ủy ban nhân dân P. Phước Long, trường đại học Văn...
      Đường Tây Hòa, Phường Phước Long A, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng miếng đất 108 m2 tại Long Trường - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 8,91 tỷ

      8.91 tỷ 108 m2 82,5 triệu/m2
      Chọn lọc tổng hợp mảnh đất giá siêu mềm đang rao bán tại dự án Mẫu gáio trung ương3 - vị trí: vòng xoay Liên P. chạy vào 50m,ngay Verosa Khang Điền,...
      Đường Liên Phường, Phường Long Trường, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất 100 m2, hướng Bắc tại Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 100 m2 76 triệu/m2
      bán ngay dự án Xuất Nhập Khẩu Tổng Hợp, đường Bưng Ông Thoàn, p.Phú Hữu cũ nay Là p.Long Trường, Q9. bìa đỏ cá nhân Lô C 210 mét vuông...
      Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Phú Hữu, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền 160 m2, hướng Đông-Bắc tại Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 9,92 tỷ

      9.92 tỷ 160 m2 62 triệu/m2
      Bán đất nền Thời báo kinh tế Thành phố Hồ Chí Minh, MT đường Bưng Ông Thoàn, p Phú Hữu cũ này là P. Long Trường THCMCách Villa Park 300mDự án bìa đỏ cá...

      Cần bán ngay nền đất 90 m2 tại Đường Bưng Ông Thoàn - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 7,02 tỷ

      7.02 tỷ 90 m2 78 triệu/m2
      Kho đất nền khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, đường Liên P., P. Phú Hữu Q. 9. Dự án cơ sở giao thông hoàn chỉnh, điện, nước, pháp lí: bìa đỏ cá...
      Đường Bưng Ông Thoàn, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay mảnh đất 280 m2, hướng Đông-Nam tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 22,4 tỷ

      22.4 tỷ 280 m2 80 triệu/m2
      Chủ đất cần tiền bán những lô đất giá mềm tại dự án Phú Nhuận đường Đỗ Xuân Hợp P. Phước Long B Q. 9. Vị trí dự án Ngay đường Đỗ Xuân Hợp , đường...
      Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, Quận 9, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 310 m2, hướng Tây-Bắc tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 26,97 tỷ

      26.97 tỷ 310 m2 87 triệu/m2
      CHUYÊN KÝ GỬI MUA BÁN ĐẤT Q9 * Các dự án khu dân cư Phú Nhuận, khu dân cư Nam Long - Kiến Á, khu dân cư Hoàng Anh - Minh Tuấn, mầm non trung...

      Chuyển nhượng lô đất 90 m2 tại Đường Bưng Ông Thoàn - Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 90 m2 77,78 triệu/m2
      CHUYÊN NHẬN KÝ GỬI MUA BÁN ĐẤT NỀN Q9 Dự án Sở văn hoá thông tin, góc đường Liên P., đường Bưng Ông Thoàn Q. 9 Em Linh 0981133373/p>* Cần bán gấp...
      Đường Bưng Ông Thoàn , Phường Phú Hữu, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất sổ riêng 81 m2 tại Trường Thạnh - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,34 tỷ

      2.34 tỷ 81 m2 28,89 triệu/m2
      - Cần bán mảnh đất 81 mét vuông, nằm trên đường Nguyễn Duy Trinh, gần vin Q. 9- Nằm ngay trung tâm hành chính Thủ Đức ( Q. 9 cũ )- cư dân hiện hữu,...
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Trường Thạnh, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay mảnh đất 104 m2 tại Đường Gò Cát - Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 104 m2 67,31 triệu/m2
      CHÍNH nhà BÁN khu đất xuất hiện KHO VÀ SỐ nhà SẴN - HẺM 8M an toàn - PHÚ HỮU, TP. THỦ ĐỨCCần sang nhượng vốn lô khu đất đc đẹp tại P. Phú Hữu, Q9 (cũ), nay...
      Đường Gò Cát, Phú Hữu

      Cần bán lô đất nền 104 m2 tại Đường Gò Cát - Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 104 m2 67,31 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ BÁN đất xuất hiện KHO VÀ SỐ căn nhà SẴN - HẺM 8M an toàn - PHÚ HỮU, TP. THỦ ĐỨCCần sang nhượng vốn lô khu đất vị trí đẹp trên P. Phú Hữu, Q. 9...
      Đường Gò Cát, Phú Hữu

      Cần bán nhanh đất nền 486 m2 tại Phường Trường Thạnh - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 33 tỷ

      33 tỷ 486 m2 67,91 triệu/m2
      🔥 BÁN ĐẤT 2 MT – TRƯỜNG THẠNH, TP. THỦ ĐỨC 🔥📍 đc: Đường Số 8, Trường Thạnh, Q. 9 (TP. Thủ Đức)💎 Điểm nổi bật:* Tổng DT: **486  mét vuông** *...
      Phường Trường Thạnh, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán miếng đất 9000 m2 tại Đường Liên Phường - Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 300 tỷ

      300 tỷ 9000 m2 33,34 triệu/m2
      Bán một số mảnh đất Giáo Dục DT lớn, trung tâm Q. 9, sổ hữu cá nhân1./ mảnh đất giáo dục cách Global City khoản 2 kilomet nằm trên trục đường chính...
      Đường Liên Phường, Phường Phú Hữu, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất Quận 9 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất Quận 9 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất Quận 9 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất Quận 9 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!