Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án tại Xã Cổ Đông, Thị xã Sơn Tây, Hà Nội năm 2026

      Có 174 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán tại Xã Cổ Đông, Thị xã Sơn Tây, Hà Nội

      Sở hữu lô đất nền 120 m2, mặt tiền 9m tại Xã Cổ Đông - Sơn Tây - Hà Nội, giá 2,52 tỷ

      2.52 tỷ 120 m2 21 triệu/m2
      - Vị trí: Xã Cổ Đông, Sơn Tây Thủ đô Hà Nội. Gần làng ĐHQG Hòa Lạc. Xung quanh cư dân đông đúc. Điểm giao giữa 2 KĐT vệ tinh Sơn Tây và Hoà Lạc.- MT:...
      Xã Cổ Đông, Sơn Tây, Hà Nội

      Bán gấp lô đất nền 125 m2, mặt tiền 10m tại Cổ Đông - Sơn Tây - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 125 m2
      Bán 125m2 full thổ cư mặt đường QL 21A giá rẻ đã trừ hành lang giao thông tại cổ đông - sơn tây.DT: 125m2 full thổ cư, MT 10m, thế đất vuông vức bằng...
      Đường Quốc lộ 21A(Quốc lộ 21), Xã Cổ Đông, Sơn Tây, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền 269 m2, mặt tiền 6m tại Xã Cổ Đông - Sơn Tây - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 269 m2
      BÁN 270 mét vuông ĐẤT CỔ ĐÔNG ,SƠN TÂY . GIÁ 1,5 tỉ . GẦN TRƯỜNG FPT , ĐHQG , QL 21a . Bán 270 m đất, MT 6m, đất ở 90 m.+ Vị trí: Thôn Đại Trung, Cổ...
      Xã Cổ Đông, Sơn Tây, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền 88 m2, mặt tiền 5m tại Xã Cổ Đông - Sơn Tây - Hà Nội, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 88 m2 15,35 triệu/m2
      Hơn 1 tỉ sở hữu ngay miếng đất nằm trên đường 916 tại La Gián Cổ Đông, cách QL21 và chợ bãi đá chỉ 700m.DT: 87.5 mét vuông, 100 phần trăm đất...
      Đường 916, Xã Cổ Đông, Sơn Tây, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 70 m2 tại Đường 21 - Cổ Đông - Sơn Tây - Hà Nội, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 70 m2 24,29 triệu/m2
      SHR full thổ cư 70 mét vuông, vị trí đắc địa tại Hoà Lạc.- Vị trí mặt đường QL21, giá chỉ 1,7x tỉ.- Xung quanh KD sần uất (chợ, siêu thị lan chi,...
      Đường 21, Xã Cổ Đông, Sơn Tây, Hà Nội

      Cần bán gấp nền đất 515 m2, mặt tiền 10m tại Xã Cổ Đông - Sơn Tây - Hà Nội, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 515 m2 6,8 triệu/m2
      miếng đất đẹp nằm giữa hai KĐT vệ tinh Hoà Lạc và Sơn Tây. Ngay ngã 4 Lục Quân nhiều trường đại học quân sự rất nhiều tiềm năng mà giá/ mét vuông...
      Xã Cổ Đông, Sơn Tây, Hà Nội

      Bán gấp nền đất 3300 m2 tại Xã Cổ Đông - Sơn Tây - Hà Nội, giá 15,84 tỷ

      15.84 tỷ 3300 m2 4,8 triệu/m2
      Bán 3.300  mét vuông nền thổ cư tại Đường Thiên Lộc, xã Cổ Đông , Sơn Tây , TP Hà NộiĐường rộng ngõ oto vài tận nơi, 2 MT trước sauGiá: 4,8...
      Xã Cổ Đông, Sơn Tây, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất 60 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Sơn Tây - Hà Nội, giá 900 triệu

      900 triệu 60 m2 15 triệu/m2
      - Chỉ hơn 900tr nền đất vị trí quá đẹp, quá tiềm năng để đầu tư X2, X3 khi đường làm song- nền đất nằm ở vị trí thuận tiện sát đường QL 21.- Cách ĐH FPT...
      Đường 21, Xã Cổ Đông, Sơn Tây, Hà Nội

      Sở hữu lô đất nền 131 m2 tại Đường Quốc lộ 21A - Cổ Đông - Sơn Tây - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 131 m2
      * DT 131 mét vuông, lô góc 2 MT.* Trực tiếp bám đường nhựa rộng 10m, phía sau là cánh đồng bát ngát.* Vị trí Trại Láng, Cổ Đông, Sơn Tây, TP Hà ...
      Trại Láng, Đường Quốc lộ 21A(Quốc lộ 21), Xã Cổ Đông, Sơn Tây, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền 120 m2, mặt tiền 9m tại Xã Cổ Đông - Sơn Tây - Hà Nội, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 120 m2 11,25 triệu/m2
      Đất xây nhà trọ full thổ cư, cách khu CNC Hoà Lạc và khu trường đại học QG chỉ vài  kilomet 10p di chuyển, oto vào tận đất. bìa đỏ sang tên ngay,...
      Xã Cổ Đông, Sơn Tây, Hà Nội

      Bán nhanh đất 65 m2, mặt tiền 5m tại Xã Cổ Đông - Sơn Tây - Hà Nội, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 65 m2 20 triệu/m2
      nền thổ cư ngay gần Đại học Quốc Gia - Láng Hòa Lạc.--------------------Vị trí: TX Cổ Đông, Hòa Lạc.Chỉ 3 ph lái xe đến vành đai CNC.Mặt đường trục...
      Xã Cổ Đông, Sơn Tây, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền dự án 62 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Sơn Tây - Hà Nội, giá 1,3 tỷ

      1.31 tỷ 62 m2 21 triệu/m2
      nền thổ cư ngay gần Đại học Quốc Gia - Láng Hòa Lạc - 1,3 tỉ/lô.--------------------Vị trí: TX Cổ Đông, Hòa Lạc.Chỉ 3 ph lái xe đến vành đai CNC.Mặt...
      Đường Quốc lộ 21A(Quốc lộ 21), Xã Cổ Đông, Sơn Tây, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 60 m2 tại Xã Cổ Đông - Sơn Tây - Hà Nội, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 60 m2 21,67 triệu/m2
      Đất nằm trên mặt đường Cổ Đông cách khu CNC, ĐHQG 3,5 kilomet, xung quanh nhà trọ xây dựng cho thuê rất đông vì đang cần gấp nên mới bán cắt lỗ nền ...
      Xã Cổ Đông, Sơn Tây, Hà Nội

      Sở hữu ngay lô đất nền 100 m2 tại Đường 21 - Cổ Đông - Sơn Tây - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      anh/chị hãy hotline em Hoàng bất động sản: 0966 212 *** chuyên mua, bán, nhận ký gửi đất nền tại Hoà Lạc, Ba Vì, Hoà Bình.Gia đình cần bán căn liên kế...
      Đường 21, Xã Cổ Đông, Sơn Tây, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền 70 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Sơn Tây - Hà Nội, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 70 m2 20 triệu/m2
      Nhà cần bán 2 lô đất thành phố Hà Nội.DT 60 - 80 mét vuông giá 1tỷ3 - 1tỷ6 có thể mua làm nhà trọ, hoặc xây dựng hottel vì gần trường đại học 5...
      Đường Quốc lộ 21A(Quốc lộ 21), Xã Cổ Đông, Sơn Tây, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất nền 60 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại Sơn Tây - Hà Nội, giá 1,13 tỷ

      1.13 tỷ 60 m2 18,8 triệu/m2
      Siêu phẩm 100 phần trăm đường nhựa liên xã vào đất 60m giá chuẩn 980 tr. Gần QL 21A, gần ngay khu nghỉ dưỡng cao cấp 5* Tomodachi và L'antica Lan'd...
      Đường 21, Xã Cổ Đông, Sơn Tây, Hà Nội

      Cần bán nền đất 60 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Xã Cổ Đông - Sơn Tây - Hà Nội, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 60 m2 21,67 triệu/m2
      Hoà Lạc- Em đang sẵn 5 miếng đất nền Full thổ cư tại khu vực này. - sẵn sổ. Full thổ cư. - Vị trí đắc địa :+ sát vách CNC Hoà Lạc. + nằm cạnh trục QL 21 (...
      Xã Cổ Đông, Thị xã Sơn Tây, Hà Nội

      Sở hữu đất 269 m2, mặt tiền 6m tại Xã Cổ Đông - Sơn Tây - Hà Nội, giá 1,48 tỷ

      1.48 tỷ 269 m2 5,51 triệu/m2
      Bán 270m đất Cổ Đông, Sơn Tây. Giá 1,5 tỉ. Gần trường FPT, ĐHQG, QL 21A.Bán 270 m đất, MT 6m, đất ở 90 m.+ Vị trí: Thôn Đại Trung, Cổ Đông, Sơn Tây.pháp ...
      Xã Cổ Đông, Sơn Tây, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án Sơn Tây Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án Sơn Tây Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án Sơn Tây Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án Sơn Tây Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!