Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án tại Xã Cổ Đông, Thị xã Sơn Tây, Hà Nội năm 2026

      Có 174 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán tại Xã Cổ Đông, Thị xã Sơn Tây, Hà Nội

      Cần bán nhanh nền đất 70 m2, mặt tiền 5m tại Xã Cổ Đông - Sơn Tây - Hà Nội, giá 900 triệu

      900 triệu 70 m2 12,86 triệu/m2
      Chính Chủ Bán Lỗ nền đất Cách chợ ngã ba sầm uất nhất Hoà Lạc chỉ 300m, cách cổng đại họcQG TP Hà Nội chỉ 500m cụ thể:- Giá 900Tr/Lô, xung quanh toàn...
      Xã Cổ Đông, Sơn Tây, Hà Nội

      Cần bán nhanh lô đất nền 65 m2, mặt tiền 5m tại Xã Cổ Đông - Sơn Tây - Hà Nội, giá 975 triệu

      975 triệu 65 m2 15 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh mảnh đất ngay ngã 4 Lục Quân, đất gần Đại học Quốc Gia công nghệ cao, mặt trục liên xã tiện để ở KD, xây trọ, nhà hàng.- DT:...
      Xã Cổ Đông, Sơn Tây, Hà Nội

      Bán đất nền dự án 72 m2, mặt tiền 5m tại Xã Cổ Đông - Sơn Tây - Hà Nội, giá 850 triệu

      850 triệu 72 m2 11,81 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền cắt tỗ sau miếng đất đẹp tại xã Cổ Đông giá chỉ 850tr, sở hữu ngay miếng đất full thổ cư gần Đại học Quốc Gia. Xây trọ, KD đều đc.-...
      Xã Cổ Đông, Sơn Tây, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền dự án 62 m2, mặt tiền 5m tại Sơn Tây - Hà Nội, giá 990 triệu

      990 triệu 62 m2 15,97 triệu/m2
      bán ngay đất trung tâm xã sầm uất. Sát khu Đại học Quốc Gia .Tiện KD or Xây trọ- 61.5  mét vuông. 100 phần trăm thổ cư Đất vuông vức...
      Đường 21, Xã Cổ Đông, Sơn Tây, Hà Nội

      Sở hữu ngay lô đất nền 72 m2, mặt tiền 5m tại Xã Cổ Đông - Sơn Tây - Hà Nội, giá 850 tr

      850 triệu 72 m2 11,81 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nền đất đẹp ngay ngã 4 lục quân, xã Cổ Đông. Giá chỉ 850tr, sở hữu ngay nền đất full thổ cư gần Đại học Quốc Gia. Xây trọ, KD đều...
      Xã Cổ Đông, Sơn Tây, Hà Nội

      Sở hữu ngay nền đất 62 m2, mặt tiền 5m tại Xã Cổ Đông - Sơn Tây - Hà Nội, giá 850 tr

      850 triệu 62 m2 13,71 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ BÁN LÔ SIÊU PHẨM ĐẦU TƯ HOÀ LẠC.- Dt: 62m. Full 100 phần trăm thổ cư.- MT: 5m.- Tiềm năng về vị trí khu đất:+ Cách cổng ĐHQG:...
      Xã Cổ Đông, Sơn Tây, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 60 m2, mặt tiền 5m tại Sơn Tây - Hà Nội, giá 1,02 tỷ

      1.02 tỷ 60 m2 17 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền, bán lỗ nền đất 60 mét vuông sát đường trục chính xã , ngay cổng sau đại họcQG TP Hà Nội, gần ngã 3 chợ Hòa Lạc 300m- DT...
      Đường 21, Xã Cổ Đông, Sơn Tây, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất nền 78 m2, mặt tiền 5m tại Xã Cổ Đông - Sơn Tây - Hà Nội, giá 900 tr

      900 triệu 78 m2 11,54 triệu/m2
      Chính chủ bán mảnh đất 2 MT gần QL21 quy hoạch 80m, gần trường sỹ quan lục quân, cách Đại học Quốc Gia chỉ 5 ph đi xe.- mảnh đất nằm ngay vị trí trung...
      Xã Cổ Đông, Sơn Tây, Hà Nội

      Bán gấp nền đất 209 m2, mặt tiền 5m tại Xã Cổ Đông - Sơn Tây - Hà Nội, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 209 m2 35,89 triệu/m2
      Chính chủ gia đình tôi cần bán mặt đường QL 21. 2 mặt giáp resort Asean view sân sân golf cực đẹp. Đường QL 21 mở rộng mỗi bên 28m (GĐ 1). Xung quanh nhiều...
      Đường Quốc lộ 21, Xã Cổ Đông, Sơn Tây, Hà Nội
      0
      Việt Nguyễn 0936118239 Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay lô đất nền 62 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Sơn Tây - Hà Nội, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 62 m2 17,75 triệu/m2
      - bìa đỏ trao tay, full thổ cư cất ngay vào két đợi tăng giá.- nền đất nằm sát trục đường Hồ Tây - Ba Vì 48m và đường H01 đi thẳng ra ĐH FPT Hòa Lạc...
      Xã Cổ Đông, Thị xã Sơn Tây, Hà Nội

      Sở hữu đất 62 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Xã Cổ Đông - Sơn Tây - Hà Nội, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 62 m2 17,75 triệu/m2
      - nền đất nằm sát trục đường Hồ Tây - Ba Vì 48m và đường H01 đi thẳng ra ĐH FPT Hòa Lạc (3 kilomet) nên rất thuận tiện giao thông trong tương lai.-...
      Xã Cổ Đông, Thị xã Sơn Tây, Hà Nội

      Cần bán đất nền 60 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Cổ Đông - Sơn Tây - Hà Nội, giá 700 tr

      700 triệu 60 m2 11,67 triệu/m2
      - Ngay sau trường TH, cách chợ Cổ Đông 100m, đường thông tứ phía, sát ngã 4 Lục quân, cư dân hiện hữu đông đúc sầm uất.- mảnh đất nằm tại trục chính liên...
      Đường 21, Xã Cổ Đông, Sơn Tây, Hà Nội

      Bán đất dự án 514 m2 tại Đường 21 - Cổ Đông - Sơn Tây - Hà Nội, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 514 m2 6,62 triệu/m2
      Chính chủ cần cắt lỗ giá trước TếtLH e Hiền 0862 866 *** nhận thêm thông tin đất và xem sổNằm trên trục đường liên TXCạnh trường cấp 1, trung họcgần Chợ...
      Đường 21, Xã Cổ Đông, Sơn Tây, Hà Nội

      Sở hữu lô đất nền 60 m2, mặt tiền 6m tại Xã Cổ Đông - Sơn Tây - Hà Nội, giá 800 triệu

      800 triệu 60 m2 13,34 triệu/m2
      Gia đình còn 1 nền đất thổ cư để xây nhà trọ cho sinh viên trường Đại học FPT Thủ đô Hà Nội thuê ở.nền đất có vị trí gần ủy ban nhân dân, gần chợ,...
      Xã Cổ Đông, Sơn Tây, Hà Nội

      Bán lô đất nền 72 m2, mặt tiền 5m tại Xã Cổ Đông - Sơn Tây - Hà Nội, giá 750 triệu

      750 triệu 72 m2 10,42 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay thu hồi vốn chỉ 680 tr mảnh đất mặt liên thôn Trại Láng, Xã Cổ Đông.- Ngay sau trường TH, cách chợ Cổ Đông 100m, đường thông tứ phía,...
      Xã Cổ Đông, Sơn Tây, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất nền 60 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Nam tại Sơn Tây - Hà Nội, giá 890 tr

      890 triệu 60 m2 14,84 triệu/m2
      Tôi còn 1 mảnh đất nền tại Cổ Đông, thành phố Hà Nội. Vị trí mảnh đất sát ngã 4 chợ Hoà Lạc, sát khu Công Nghệ Cao Hoà Lạc, sát trường đại học Quốc...
      Đường 21, Xã Cổ Đông, Sơn Tây, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền 60 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Sơn Tây - Hà Nội, giá 900 tr

      900 triệu 60 m2 15 triệu/m2
      -Đất nền vành đai khu đô thị Hòa Lạc, 100 phần trăm thổ cư, công chứng sang tên sổ luôn.- Vị trí: Cổ Đông - Hòa Lạc (gần ngã ba chợ hòa lạc).- DT...
      Xã Cổ Đông, Thị xã Sơn Tây, Hà Nội

      Bán gấp lô đất nền 60 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Sơn Tây - Hà Nội, giá 900 tr

      900 triệu 60 m2 15 triệu/m2
      💥 Đất nền KĐT Hòa Lạc đã có sổ công chứng ngay, đất 100 phần trăm thổ cư. 👉 60 mét vuông, MT 6m, Đông Nam👉 Gần trường FPT, Đại học Quốc ...
      Đường 21, Xã Cổ Đông, Sơn Tây, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án Sơn Tây Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án Sơn Tây Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án Sơn Tây Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án Sơn Tây Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!