Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án tại Thị xã Sơn Tây, Hà Nội năm 2026

      Có 281 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán tại Thị xã Sơn Tây, Hà Nội

      Bán gấp lô đất nền 1140 m2, mặt tiền 24m tại Phường Xuân Khanh - Sơn Tây - Hà Nội, giá 26,22 tỷ

      26.22 tỷ 1140 m2 23 triệu/m2
      Chính chủ bán đất tổ 30, P. Xuân Khanh, TX Sơn Tây, TP Hà Nội.DT: 1140m.MT 24m.Vị trí đất đẹp, có vườn cây ăn quả, có hồ thoáng mát, thích hợp xây căn ...
      tổ 30 ,Đường Xuân Khanh, Phường Xuân Khanh, Sơn Tây, Hà Nội

      Bán gấp đất nền 215 m2 tại Đường Hữu Nghị - Xuân Khanh - Sơn Tây - Hà Nội, giá 6,72 tỷ

      6.72 tỷ 215 m2 31,26 triệu/m2
      Đất đô thị - P. Xuân Khanh - Sơn Tây.Dt: 215 mét vuông MT gần 10m.Gần 2 trường đại học Việt hung lao động TBXH bến xe cư dân đông vui nhiều sinh...
      Đường Hữu Nghị, Phường Xuân Khanh, Sơn Tây, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất dự án 576 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông tại Sơn Tây - Hà Nội, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 576 m2 4,26 triệu/m2
      Đất gần trường Tiểu học ,2,3 , gần chợ , UB P.
      Đường Trung Sơn Trầm, Phường Trung Sơn Trầm, Sơn Tây, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền dự án 62 m2, mặt tiền 5m tại Sơn Tây - Hà Nội, giá 990 triệu

      990 triệu 62 m2 15,97 triệu/m2
      bán ngay đất trung tâm xã sầm uất. Sát khu Đại học Quốc Gia .Tiện KD or Xây trọ- 61.5  mét vuông. 100 phần trăm thổ cư Đất vuông vức...
      Đường 21, Xã Cổ Đông, Sơn Tây, Hà Nội

      Sở hữu ngay lô đất nền 72 m2, mặt tiền 5m tại Xã Cổ Đông - Sơn Tây - Hà Nội, giá 850 tr

      850 triệu 72 m2 11,81 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nền đất đẹp ngay ngã 4 lục quân, xã Cổ Đông. Giá chỉ 850tr, sở hữu ngay nền đất full thổ cư gần Đại học Quốc Gia. Xây trọ, KD đều...
      Xã Cổ Đông, Sơn Tây, Hà Nội

      Sở hữu ngay nền đất 62 m2, mặt tiền 5m tại Xã Cổ Đông - Sơn Tây - Hà Nội, giá 850 tr

      850 triệu 62 m2 13,71 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ BÁN LÔ SIÊU PHẨM ĐẦU TƯ HOÀ LẠC.- Dt: 62m. Full 100 phần trăm thổ cư.- MT: 5m.- Tiềm năng về vị trí khu đất:+ Cách cổng ĐHQG:...
      Xã Cổ Đông, Sơn Tây, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 60 m2, mặt tiền 5m tại Sơn Tây - Hà Nội, giá 1,02 tỷ

      1.02 tỷ 60 m2 17 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền, bán lỗ nền đất 60 mét vuông sát đường trục chính xã , ngay cổng sau đại họcQG TP Hà Nội, gần ngã 3 chợ Hòa Lạc 300m- DT...
      Đường 21, Xã Cổ Đông, Sơn Tây, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất nền 78 m2, mặt tiền 5m tại Xã Cổ Đông - Sơn Tây - Hà Nội, giá 900 tr

      900 triệu 78 m2 11,54 triệu/m2
      Chính chủ bán mảnh đất 2 MT gần QL21 quy hoạch 80m, gần trường sỹ quan lục quân, cách Đại học Quốc Gia chỉ 5 ph đi xe.- mảnh đất nằm ngay vị trí trung...
      Xã Cổ Đông, Sơn Tây, Hà Nội

      Bán gấp nền đất 209 m2, mặt tiền 5m tại Xã Cổ Đông - Sơn Tây - Hà Nội, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 209 m2 35,89 triệu/m2
      Chính chủ gia đình tôi cần bán mặt đường QL 21. 2 mặt giáp resort Asean view sân sân golf cực đẹp. Đường QL 21 mở rộng mỗi bên 28m (GĐ 1). Xung quanh nhiều...
      Đường Quốc lộ 21, Xã Cổ Đông, Sơn Tây, Hà Nội
      0
      Việt Nguyễn 0936118239 Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng đất dự án 286 m2, mặt tiền 12m tại Thị xã Sơn Tây - Hà Nội, giá 15 tr

      15 triệu 286 m2 0,06 triệu/m2
      B 87 nền đất nền căn biệt thự dự án Hoà Lạc Thiên Mã. Vị trí dự án ngay ngã ba QL 21 và đường đôi vào sân golf Đồng Mô. Quy mô dự án và hạ tầng giao ...
      Dự án Hòa Lạc Premier Residence, Sơn Tây, Hà Nội

      Cần bán ngay lô đất nền 62 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Sơn Tây - Hà Nội, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 62 m2 17,75 triệu/m2
      - bìa đỏ trao tay, full thổ cư cất ngay vào két đợi tăng giá.- nền đất nằm sát trục đường Hồ Tây - Ba Vì 48m và đường H01 đi thẳng ra ĐH FPT Hòa Lạc...
      Xã Cổ Đông, Thị xã Sơn Tây, Hà Nội

      Sở hữu đất 62 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Xã Cổ Đông - Sơn Tây - Hà Nội, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 62 m2 17,75 triệu/m2
      - nền đất nằm sát trục đường Hồ Tây - Ba Vì 48m và đường H01 đi thẳng ra ĐH FPT Hòa Lạc (3 kilomet) nên rất thuận tiện giao thông trong tương lai.-...
      Xã Cổ Đông, Thị xã Sơn Tây, Hà Nội

      Cần bán đất nền 60 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Cổ Đông - Sơn Tây - Hà Nội, giá 700 tr

      700 triệu 60 m2 11,67 triệu/m2
      - Ngay sau trường TH, cách chợ Cổ Đông 100m, đường thông tứ phía, sát ngã 4 Lục quân, cư dân hiện hữu đông đúc sầm uất.- mảnh đất nằm tại trục chính liên...
      Đường 21, Xã Cổ Đông, Sơn Tây, Hà Nội

      Bán đất dự án 514 m2 tại Đường 21 - Cổ Đông - Sơn Tây - Hà Nội, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 514 m2 6,62 triệu/m2
      Chính chủ cần cắt lỗ giá trước TếtLH e Hiền 0862 866 *** nhận thêm thông tin đất và xem sổNằm trên trục đường liên TXCạnh trường cấp 1, trung họcgần Chợ...
      Đường 21, Xã Cổ Đông, Sơn Tây, Hà Nội

      Sở hữu lô đất nền 60 m2, mặt tiền 6m tại Xã Cổ Đông - Sơn Tây - Hà Nội, giá 800 triệu

      800 triệu 60 m2 13,34 triệu/m2
      Gia đình còn 1 nền đất thổ cư để xây nhà trọ cho sinh viên trường Đại học FPT Thủ đô Hà Nội thuê ở.nền đất có vị trí gần ủy ban nhân dân, gần chợ,...
      Xã Cổ Đông, Sơn Tây, Hà Nội

      Bán lô đất nền 72 m2, mặt tiền 5m tại Xã Cổ Đông - Sơn Tây - Hà Nội, giá 750 triệu

      750 triệu 72 m2 10,42 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay thu hồi vốn chỉ 680 tr mảnh đất mặt liên thôn Trại Láng, Xã Cổ Đông.- Ngay sau trường TH, cách chợ Cổ Đông 100m, đường thông tứ phía,...
      Xã Cổ Đông, Sơn Tây, Hà Nội

      Cần bán nhanh lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Sơn Đông - Sơn Tây - Hà Nội, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 100 m2 16 triệu/m2
      - căn biệt thự liên kế thành phố Hà Nội giá chỉ từ 1,6 tỉ.+ Tôi đang có vài lô ngoại giao giá 1,6 tỉ/ lô bi liên kế.+ pháp lí rõ ràng hoàn thiện...
      Dự án Hòa Lạc Premier Residence, Đường Quốc lộ 21A(Quốc lộ 21), Xã Sơn Đông, Sơn Tây, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền dự án 126 m2 tại Xã Thanh Mỹ - Sơn Tây - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 126 m2
      Tôi bán cắt lỗ mảnh đất Gần ủy ban nhân dân Thanh Mỹ, Sơn Tây, thành phố Hà Nội DT 126m mặt = hậu 5m Giá chỉ 1tỉ Xxx bao công chứng , thuế, sổ...
      Xã Thanh Mỹ, Sơn Tây, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án Sơn Tây Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án Sơn Tây Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án Sơn Tây Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án Sơn Tây Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!