Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án tại Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa năm 2026

      Có 2.820 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán tại Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu lô đất nền mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 0 m2
      - Lô góc đường Võ Văn Kiệt rộng 30m An Bình Tân, TP Nha Trang giá mềm.- Vị trí: L05.- Đường rộng, thoáng, nhiều cây xanh thông ra đường vành đai, trục...
      Đường Võ Văn Kiệt, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay nền đất 106 m2, mặt tiền 5m tại Phường Phước Long - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 106 m2 40,57 triệu/m2
      Cần bán Lô góc đường Võ Văn Kiệt rộng 30m, khu đô thị An Bình Tân, TP Nha Trang giá cực tốt chỉ 4,3 tỉ.Đường rộng, thoáng, nhiều cây xanh thông ra đường...
      Dự án KĐT An Bình Tân, Đường Võ Văn Kiệt, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất nền 95 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4,37 tỷ

      4.37 tỷ 95 m2 46 triệu/m2
      Bán đất đường B7 KĐT VCN Phước Long 2, TP Nha Trang đối diện công viên Đông Nam giá 46tr/ mét vuông.DT 95 mét vuông ngang 5m.Đông Nam, view...
      Dự án Khu đô thị VCN Phước Long 2, Đường B7, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh lô đất nền mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      "khu đô thị Mỹ Gia Nha Trang - đã có SHR - Xây dựng tự do.- Giới thiệu đến quý anh/chị lô đơn có vị trí đẹp và hàng hiếm có trên thị trường khu đô thị...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 157 m2, mặt tiền 8m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 10,05 tỷ

      10.05 tỷ 157 m2 64 triệu/m2
      Hà Quang 2 nền đất đẹp 3 MT view sông đường Vành đai 2 rộng 30m MT ngang 8m thuận tiện KD.+ DT: 157 mét vuông ngang 8m.+ nền đất 3 MT đường Vành đai...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Vành Đai 2, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 100 m2 24 triệu/m2
      Giỏ hàng khu đô thị Mỹ Gia Nha Trang mới nhất tháng 11 - 2023 cập nhật liên tục, nguồn hàng chính chủ tốt nhất khu Mỹ Gia:khu đô thị Mỹ Gia Gói 2.- Lô...
      Dự án Mỹ Gia, Đường Võ Nguyên Giáp, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất dự án 176 m2, mặt tiền 16m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 11,79 tỷ

      11.8 tỷ 176 m2 67 triệu/m2
      Cần bán lô góc 2 MT Đường Số 13, đối diện TTTM - khu đô thị Hà Quang 2.- DT: 176 mét vuông (ngang 16m).- Hướng Tây Tứ Trạch.- Vị trí: Đối diện với...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Số 13, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán đất dự án 60 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 60 m2 63,34 triệu/m2
      Bán đất xây dựng tự do VCN Phước Hải, cách công viên 20m.DT: 60m2 ngang 5m.Hướng: Tây (không nắng).giá: 3,8 tỉ.Vị trí KDC, thích hợp ở và KD.call ngay:...
      Dự án VCN Phước Hải, Đường 1, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 100 m2 55 triệu/m2
      Cần bán ngay miếng đất đẹp đường lớn khu VCN Phước Long 2.- Lô MT đường Võ Văn Kiệt (A1) rộng 40m nối đường Nguyễn Tất Thành với đường Vành Đai 2, đem lại...
      Dự án Khu đô thị VCN Phước Long 2, Đường Võ Văn Kiệt, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 100 m2 25 triệu/m2
      Rẻ nhất dự án lô nội bộ Mỹ Gia 7 giá 2.5 tỉ.NH hỗ trợ vay đến 70 phần trăm.DT: 100m2 (5x20).Giá: 2.5 tỉ.Hướng: hướng Tây Nam.liên lạc: 0973 331 ***

      Bán lô đất nền 100 m2, hướng Bắc tại Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 100 m2 41 triệu/m2
      Bán rẻ nền đất đẹp khu Lê Hồng Phong 1 cho khách mua.- Lô 2 MT trước và sau, trước rộng 13m sau rộng 5m.- Lô xây full đất không thoái lui.- Dt:...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong I, Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất nền 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,68 tỷ

      3.68 tỷ 80 m2 46 triệu/m2
      Bán nền đất Hà Quang 1 rẻ hơn thị trường 500 Tr.DT: 80 mét vuông ngang 5m.Hướng Đông lô sạch đẹp.Sh 17 lô xx. Lô kề góc, không bị đâm hông.Cách công...
      Dự án Khu đô thị Lê Hồng Phong I, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 100 m2 26,5 triệu/m2
      Chỉ 2,65 tỉ (bao ép cọc) lô 100 mét vuông Đông Bắc đường thông rộng trung tâm khu đô thị Mỹ Gia An Khánh Gói 7 Nha Trang.Trung tâm khu đô thị,...

      Sở hữu ngay đất dự án 176 m2 tại Phường Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 11,79 tỷ

      11.8 tỷ 176 m2 67 triệu/m2
      Lô góc 2 MT đường Số 13 KĐT Hà Quang 2 - Nha Trang.Vị trí: Đối diện chung cư Vip Hà Quang 2. Gần ngã 4 đường Số 4 và Số 13.DT: 176m2 (hướng tây và hướng ...

      Bán nhanh đất dự án mặt tiền 15m tại Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Cần bán ngay lô góc nền căn biệt thự Mỹ Gia gói 8 - KVG The Capella Garden.- DT: 287.5m2 (ngang 15m, dài 20m, vát góc).- Lô góc 2 MT, vị trí rất đẹp, đối...
      Dự án KVG The Capella Nha Trang, Đường Võ Nguyên Giáp, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu đất nền dự án mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      "khu đô thị Mỹ Gia Nha Trang - đã có sổ hồng riêng - Xây dựng tự do.- Giới thiệu đến quý a/c lô đơn có vị trí đẹp và hàng hiếm có trên thị trường khu ...

      Chuyển nhượng lô đất nền 100 m2 tại Phố Phùng Hưng - Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 100 m2 24 triệu/m2
      Cần bán gấp một số đất nền Mỹ Gia giá siêu mềm nhất thị trường:Gói 2:- căn biệt thự 200m2 đường rộng 16m giá 23tr/m2.- nhà mặt tiền 100m2đường 16m...

      Cần bán gấp đất nền 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 90 m2 43,89 triệu/m2
      Tháng 11 tại VCN Phước Long 2 - Nha Trang.Đối diện công viên xanh.- DT 97,5 mét vuông giá 43 tr/ mét vuông.- DT 90 mét vuông. Giá 44...
      Dự án Khu đô thị VCN Phước Long 2, Đường 28, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án Nha Trang Khánh Hòa tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án Nha Trang Khánh Hòa với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án Nha Trang Khánh Hòa cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án Nha Trang Khánh Hòa có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!