Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án tại Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa năm 2026

      Có 2.820 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán tại Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất nền dự án mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      "khu đô thị Mỹ Gia Nha Trang - đã có sổ hồng riêng - Xây dựng tự do.- Giới thiệu đến quý a/c lô đơn có vị trí đẹp và hàng hiếm có trên thị trường khu ...
      Dự án Mỹ Gia, Đường Số 9, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất 120 m2, mặt tiền 8m, hướng Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 120 m2 65 triệu/m2
      Hà Quang 1 .Đường số 3 - liên kế và Góc : Giá từ 65tr . a/c quan tâm liên hệ ngay em Hoàng ạ0905 907 *** . Em cảm ơn.____________liên kế : Ngang 8m .-DT...
      KĐT Lê Hồng Phong I, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất nền dự án 301 m2, mặt tiền 10m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 12,94 tỷ

      12.95 tỷ 301 m2 43 triệu/m2
      Cần bán miếng đất căn biệt thự MT đường Xuân Thủy, KĐT mới Vĩnh Hòa, Nha Trang.DT 301 m2.MT rộng 10m.Tây Bắc, đường nhựa 16m sạch đẹp.miếng đất nằm...
      Dự án KĐT Vĩnh Hòa, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán lô đất nền 132 m2 tại Phường Phước Long - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 7,26 tỷ

      7.26 tỷ 132 m2 55 triệu/m2
      Lô góc đẹp, đối diện công viên, đường 16m,DT 132m2. VCNPL2.giá 55 tr/m2 khoảng 7 tỉ 260 (thỏa thuận).liên hệ: 0931 814 *** Gặp Hà.
      Dự án Khu đô thị VCN Phước Long 2, Đường 28, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu đất nền dự án 100 m2 tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 100 m2 24 triệu/m2
      Cần bán gấp đất nền gói 5 Thái Hưng một số lô rẻ nhất thị trường" - Lô căn nhà phố 100m2 nội bộ đường 14m giá 24tr chưa ép cọc, bao ép cọc chủ thỏa ...
      Dự án Mỹ Gia, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 100 m2 36 triệu/m2
      Bán miếng đất giá cực rẻ đường T28 (Võ Văn Kiệt) rộng 40m thuộc kđ t An Bình Tân - Nha Trang- DT: 100 mét vuông ngang 5m- pháp lí: Đã có sổ hồng ...
      Dự án Khu đô thị An Bình Tân, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán đất dự án 142 m2, mặt tiền 18m tại Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 9,51 tỷ

      9.52 tỷ 142 m2 67 triệu/m2
      - Cụm 3 căn hộ xung quanh công viên đẹp, lớn nhất Hà Quang 1 đã hoàn thành, cư dân rất đông đúc.- Lô góc 2 MT Đông Nam, đối diện công viên, ngay dưới...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong I, Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp đất mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,38 tỷ

      3.38 tỷ 0 m2
      5 mảnh đất thuộc khu đô thị VCN Phước Long 2 - Cần bán.* MT đường 28 (Lộ giới 35m) thuận tiện mua bán KD.. V.. V..- DT: 133 mét vuông ngang 6,06m...

      Cần bán nhanh nền đất 442 m2, mặt tiền 42m tại Phường Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, giá rẻ

      Thỏa thuận 442 m2
      - Đường Số 4 rộng 22.5m kết nối các khu đô thị phía Tây Nha Trang.- Kv tập trung của hầu hết các NH: Mbbank, Vietcombank, Viettinbank, Tecombank, Scb, Nam...
      Dự án VCN Phước Hải, Đường Số 4, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất 484 m2, mặt tiền 25m, hướng Tây tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 25,17 tỷ

      25.17 tỷ 484 m2 52 triệu/m2
      Bán đất Lô góc căn biệt thự 265 + 266 đường Huỳnh Văn Nghệ - khu đô thị mới Vĩnh Hoà - P. Vĩnh Hoà - TP. Nha Trang.- Lô 265 + 266 - Khu 14.- Dt:...
      Dự án KĐT Vĩnh Hòa, Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 60 m2, mặt tiền 4m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,68 tỷ

      1.68 tỷ 60 m2 28 triệu/m2
      Chuyên nhà đất tái định cư Hòn Rớ - Phước Đồng, Nha Trang, bìa đỏ, cập nhật thường xuyên, giá mềm khu vực.- Cần bán mảnh đất đường Lưu Hữu Phước, khu TĐC...
      Dự án Hòn Rớ 1, Đường Lưu Hữu Phước, Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền dự án 484 m2, mặt tiền 25m, hướng Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 25,17 tỷ

      25.17 tỷ 484 m2 52 triệu/m2
      Cần bán: 52tr/ mét vuông.Cặp lô góc căn biệt thự: Lô 265 + 266 đường Huỳnh Văn Nghệ, khu đô thị mới Vĩnh Hoà, P. Vĩnh Hoà, Nha Trang.- Lô 265 +...

      Cần bán lô đất nền 176 m2 tại Phường Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 11,79 tỷ

      11.8 tỷ 176 m2 67 triệu/m2
      Chính chủ bán gấp lô góc MT đường số 13 KĐT Hà Quang 2 - Nha Trang.Vị trí: Đối diện chung cư Vip Hà Quang 2. Gần ngã 4 đường số 4 và số 13.DT:...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Số 13, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 100 m2 37 triệu/m2
      khu đô thị An Bình Tân - Đường T28 Võ Văn Kiệt (40m) - 37 tr/m2.* Vị Trí: MT Võ Văn Kiệt (40m) thuộc khu đô thị An Bình Tân.- Trục đường thông ra bờ kè,...
      Dự án KĐT An Bình Tân, Đường T28, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu đất dự án 484 m2, mặt tiền 25m, hướng Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 25,17 tỷ

      25.17 tỷ 484 m2 52 triệu/m2
      Bán đất căn biệt thự - khu lấn biển.Hòn Sện - Vĩnh Hoà - Nha Trang.- Dt: 484 mét vuông. Ngang 25m.- Lô góc thoáng mát. Đường 13m và 10m.- Hướng Bắc...

      Chuyển nhượng đất nền dự án 484 m2, mặt tiền 25m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 25,17 tỷ

      25.17 tỷ 484 m2 52 triệu/m2
      miếng đất thuộc KĐT mới Vĩnh Hòa, Nha Trang.Tổng DT 484  mét vuông (2 lô liên kế).MT rộng 25m.Góc 2 MT cực thoáng.Hướng Bắc đường Huỳnh Văn Nghệ...

      Cần bán nhanh đất dự án mặt tiền 14m tại Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Đất nền căn biệt thự view công viên - VCN Phước Long giá cực tốt chỉ 38tr/m2.DT: 279.5m2 (ngang 14m, nở hậu 17m).View trực diện Công Viên, đường rộng...
      Dự án VCN - Phước Long, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay nền đất 484 m2, mặt tiền 25m tại Vĩnh Hòa - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 25,17 tỷ

      25.17 tỷ 484 m2 52 triệu/m2
      Bán lô góc 2 MT đường Huỳnh Văn Nghệ, khu đô thị Vĩnh Hoà, Nha Trang - lô 265,266 khu 14 chỉ 52 tr/m2.- Lô 265,266 khu 14 góc 2 mặt đường.- Dt: 484m2....

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án Nha Trang Khánh Hòa tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án Nha Trang Khánh Hòa với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án Nha Trang Khánh Hòa cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án Nha Trang Khánh Hòa có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!