Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án tại Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 322 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán tại Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán gấp đất dự án Khu đô thị VCN Phước Long tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 0 m2
      Bán lô mặt view sông đường Vành đai 2 KĐT VCN Phước Long 1 giá 5.6 tỉVỉa hè KD rộng 10mDT 85,2 mét vuông ngang 6mGiá chỉ 5.6 tỉHướng hướng Tây ...
      Khu đô thị VCN Phước Long 1, Nha Trang , Khánh Hoà

      Chuyển nhượng lô đất nền Khu đô thị VCN Phước Hải, 100 m2, mặt tiền 5m , giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 100 m2 65 triệu/m2
      Bán lô sạch đẹp đường B8 VCN Phước Hải, thông Vành Đai 2 và A2.- DT: 100 mét vuông (5*20) - Đông Nam.- Đường rộng 12m, thông vành đai 2 với Văn Tiến...
      Dự án VCN Phước Hải, Đường B8, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu đất dự án 76 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây tại Vĩnh Hòa - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 76 m2 68,43 triệu/m2
      Bán đất đường Lê Văn Huân, Vĩnh Hoà, Nha Trang.- DT: 76m2 (ngang 6,4m).- Hướng Tây.- Đường nhựa rộng 13m, KDC đông đúc, dân trí cao, an ninh đảm bảo, sát...
      Đường Lê Văn Huân, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất dự án 190 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 190 m2 29,48 triệu/m2
      Bán đất xây căn biệt thự giá rẻ, hẻm oto rộng 6m, Ngô Đến, Vĩnh Phước, NhaTrang.+ Cách biển 900met, gần KDL Tháp Bà.+ DT 190 mét vuông ngang 8m4, nở...
      Đường Ngô Đến, Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất nền dự án 90 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 90 m2 57,78 triệu/m2
      90m2 ngang 4.5m đường A3 KĐT Phước Hải. Xung quanh đã xây nhà gần hết.Giá 5.2 tỉ.Call 0931 601 ***
      Dự án VCN Phước Hải, Đường A3, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa
      L
      Nguyễn Vương Hoàng Luân Hơn 1 năm trước

      Bán gấp lô đất nền 300 m2 tại Phố Phong Châu - Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 300 m2 19 triệu/m2
      - Dự án cách TTTP Nha Trang 1 kilomet, tận hưởng mọi tiện ích của TP. Nha Trang.- Cách chợ đầm và khu liên hợp thể thao Nha Trang 3  kilomet.- Gần...
      Phố Phong Châu, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp đất 357 m2, mặt tiền 12m, hướng Tây - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 357 m2 15,13 triệu/m2
      Bán mảnh đất xây căn biệt thự cực đẹp - sát bên trường Đại học Thái Bình Dương.(dt 356,7 m2 ngang 12m - giá chỉ 5,4 tỉ).Mặt đường Mai Thị Dõng, Hòn...
      Đường Mai Thị Dõng, Xã Vĩnh Ngọc, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán đất nền 142 m2 tại Phường Phước Long - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,25 tỷ

      5.26 tỷ 142 m2 37 triệu/m2
      Bán đất căn biệt thự đường số 28B(Hoàng Đình Giong) khu đô thị Phước Long A NTDt 142.5m (ngang 7.5m)Hướng hướng Tây BắcGần trục đường số 4(Thích Quảng...
      Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay nền đất 96 m2 tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 96 m2 53,13 triệu/m2
      Tại sao nên đầu tư vào KĐT sân bay Nha Trang vào thời điểm này ?gọi ngay em Nhã An : 0935 098 *** để đc tư vấn sâu về dự án hiện tại em còn vài lô giá cực...
      Dự án Dự án sân bay Nha Trang, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán đất nền dự án 139 m2, hướng Tây - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6,05 tỷ

      6.05 tỷ 139 m2 43,5 triệu/m2
      Lô góc đẹp An Bình Tân xung quanh cư dân xây dựng đông đúc chỉ hơn 6 tỉ.-Lô góc đẹp KĐT An Bình Tân bìa đỏ cá nhân, sang tên nhanh gọn.- DT 139,4 mét...
      Dự án KĐT An Bình Tân, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,25 tỷ

      5.25 tỷ 100 m2 52,5 triệu/m2
      nền đất nền MT đường Số 13 Hà Quang II chỉ 5,25 tỉ bao ép cọc.-----------------Đường Số 13 rộng 17met - trục đường KD kết nối đường Lê Hồng Phong và đường...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh nền đất 200 m2 tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6 tỷ

      6 tỷ 200 m2 30 triệu/m2
      Lô căn biệt thự 200 mét vuông, Đông Nam, Gói 2 khu đô thị Mỹ Gia Nha Trang + DT: 200 mét vuông (10x20)+ Đông Nam, mát mẻ+ Giá: 30...
      Mỹ Gia, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 100 m2 52 triệu/m2
      Chính chủ cần bán mảnh đất:- MT đường số 4 khu đô thị Hà Quang 2, TP Nha Trang.Nằm ngay đường số 4 (rộng 22m), thuộc KDC hiện hữu.- Bán kính 20m là chợ,...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Số 4, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất 1269 m2 tại Đường Tỉnh lộ 3 - Phước Đồng - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5 tỷ

      5 tỷ 1269 m2 3,95 triệu/m2
      Bán nền đất MT Tỉnh Lộ 3, Phước Thượng, Phước Đồng, Nha Trang.- DT: 1.269,1  mét vuông, (Ngang 20m).Trong đó có 300 mét vuông QHGT mở rộng Tỉnh...
      Đường Tỉnh lộ 3, Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 142 m2 tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,25 tỷ

      5.26 tỷ 142 m2 37 triệu/m2
      Bán đất căn biệt thự đường số 28B(Hoàng Đình Giong) khu đô thị Phước Long A NTDt 142.5m (ngang 7.5m)Hướng hướng Tây BắcGần trục đường số 4 (Thích...
      Dự án Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất 142 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6,82 tỷ

      6.82 tỷ 142 m2 48 triệu/m2
      Bán nền căn biệt thự Phước Long A.MT KD đường Vương Thừa Vũ rộng 16m cách ngã 4 sân bóng đá đường Thích Quảng Đức KĐT Phước Long 100m.DT: 142,5 mét ...
      Đường Vương Thừa Vũ, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất nền 110 m2, hướng Tây - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,72 tỷ

      5.72 tỷ 110 m2 52 triệu/m2
      KĐT VCN Phước Long 2 nằm ngay trung tâm P. Phước Long tp. Nha Trang.nền đất nằm trên các trục đường lớn phía Tây TP Nha Trang.Đường A1 (đường Võ Văn Kiệt)...
      Dự án Khu đô thị VCN Phước Long 2, Đường A1, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất nền dự án 90 m2, hướng Tây tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 90 m2 57,78 triệu/m2
      bán ngay lô MT đường A3 VCN Phước Hải hàng hiếm giá siêu mềm 5.2 tỉ.- DT: 90m2 (4.5m x 20m).- Đường rộng 13m, hướng Tây.- Gần chợ VCN Phước Hải, cách...

      Mua bán đất nền dự án Nha Trang giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán đất nền dự án tại Nha Trang được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán đất nền dự án Nha Trang ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán đất nền dự án Nha Trang giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn đất nền dự án tại Nha Trang phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán đất nền dự án Nha Trang, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất nền dự án. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho đất nền dự án tại Nha Trang là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán đất nền dự án Nha Trang. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí đất nền dự án.