Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án tại Thành phố Bảo Lộc, Lâm Đồng năm 2026

      Có 435 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán tại Thành phố Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán gấp lô đất nền Khu đô thị Nam Phương City, 120 m2, mặt tiền 10m tại Bảo Lộc, giá tốt

      Thỏa thuận 120 m2
      Bán 2 Lô liên kế khu Nam Phương City TP Bảo Lộc tỉnh Lâm Đồng. 2 nền đất rẻ đẹp có 2 đường luồn hông và đằng sau. DT: 5x24 m/lô; toàn bộ TC. Nay giá giảm...
      Dự án Nam Phương City, Đường Đào Duy Từ, Phường Lộc Phát, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Chuyển nhượng đất dự án Khu đô thị Nam Phương City, 150 m2, mặt tiền 6m tại Bảo Lộc, giá 3 tỷ

      3 tỷ 150 m2 20 triệu/m2
      NCC chính chủ gửi bán mảnh đất thuộc dự án Nam Phương City, P. Lộc Phát, TP Bảo Lộc.cơ sở giao thông đầy đủ thích hơp đầu tư lâu dài hoặc xây nhà ở.Cách...

      Sở hữu ngay đất Khu đô thị Nam Phương City, 144 m2, mặt tiền 6m tại Bảo Lộc, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 144 m2 19,1 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nền đất dự án Nam Phương City P. Lộc Phát, gần mọi tiện ích cơ sơ hạ tầng đầy đủ điện, nước vỉa hè 3m đường nhựa 8m.Thích hợp đầu tư...

      Bán gấp nền đất 300 m2, mặt tiền 12m tại Phường 1 - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 10 tr

      10 triệu 300 m2 0,04 triệu/m2
      -Tên dự án: Sun Valley-pháp lí: sổ hồng từng nền, Full thổ cư ( Cấp sổ hồng riêng ngay khi mua)-DT nền: 300m2 đến 400m2-Giá 10tr/1m2-Vị trí: Tọa lạc ở...
      Đường Tản Đà, Phường 1, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Chuyển nhượng nền đất Khu đô thị Nam Phương City, 129 m2, mặt tiền 5m , giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 129 m2 17,83 triệu/m2
      Cần bán nền đất dự án Nam Phương City - P. Lộc Phát, Tp Bảo Lộc- DT 5x26 (129m2) Thổ cư- SHR sẵn - KDC hữu- Giá 2,3tỉ có thỏa thuận Mọi chi tiết xin liên ...
      Dự án Nam Phương City, Thành phố Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay đất dự án 1790 m2, mặt tiền 20m tại Xã Đam Bri - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 10,7 tỷ

      10.7 tỷ 1790 m2 5,98 triệu/m2
      Chủ cần bán mảnh đất hẻm 75 Tản Đà, view thung lũng rất đẹp giá chỉ 6tr/m2.- DT: 1790m2 có 20m MT đường.- View nhìn về thung lũng rất đẹp.- MT đường bê...
      Hẻm 75, Đường Tản Đà, Xã Đam Bri, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán gấp đất nền 1400 m2 tại Xã Đam Bri - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 7 tỷ

      7 tỷ 1400 m2 5 triệu/m2
      miếng đất hẻm 75 Tản Đà, quy hoạch full thổ cư, view thung lũng đẹp giá chỉ 5tr/ mét vuông.- DT: 1400 mét vuông.- Có 30m MT đường bê tông.- Quy...
      Hẻm 75, Đường Tản Đà, Xã Đam Bri, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán nền đất 692 m2 tại Đường Lý Thái Tổ - Đam Bri - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 692 m2 6,94 triệu/m2
      Chính chủ bán 692 mét vuông đất MT đường Lý Thái Tổ thuộc thôn 4 Xã Đamb'ri, TP. Bảo Lộc, tỉnh Lâm Đồng.- Gần lối dẫn vào khu du lịch thác...
      Đường Lý Thái Tổ, Xã Đam Bri, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Chuyển nhượng nền đất 180 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông tại Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 180 m2 15,53 triệu/m2
      2 MT Nguyễn Đình Chiểu - Lộc Phát.- DT: 6 x 30m (sẵn 100 mét vuông thổ cư).- MT đường chính đang làm 15m.- KDC sầm uất, thích hợp KD buôn bán.- Đất...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường Lộc Phát, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Bán đất nền dự án 143 m2, mặt tiền 5m tại B'Lao - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 143 m2 12,94 triệu/m2
      Nằm cuối đường Trần Quốc Toản, P. B'Lao, Tp. Bảo Lộc, cách bờ hồ 1 kilomet, cách ủy ban nhân dân P. B'Lao 300m, cách BV 100m.Đường trước đất 6m, đất...
      Đường Trần Quốc Toản, Phường B'Lao, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán gấp đất dự án 180 m2 tại Xã Đam Bri - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 10 triệu

      10 triệu 180 m2 0,06 triệu/m2
      Vị trí trên đồi cao, view cực đẹp, tọa lạc Tản Đà, Bảo Lộc. Cách trung tâm thành phố. Bảo Lộc chỉ 7 ph đi xe, cách cao tốc Dầu Giây Liên Khương chỉ...
      Đường Tản Đà, Xã Đam Bri, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh đất nền dự án 557 m2, mặt tiền 20m tại Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá tốt

      Thỏa thuận 557 m2
      Bán đất chính chủ Lộc Phát - Bảo Lộc.- Đường Lý Thường Kiệt, P. Lộc Phát, TP. Bảo Lộc Lâm Đồng.- View núi đồi đẹp đáp ứng nhu cầu của KH.- Nằm ngay KDC hiện...
      Phố Lý Thường Kiệt, Phường Lộc Phát, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Bán gấp đất 700 m2 tại Xã Lộc Nga - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 1 tỷ

      1 tỷ 700 m2 1,43 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán ngay 2 lô duy nhấtChỉ 2tr/  mét vuông - 2 lô duy nhất có SẴN THỔ CƯ - View Đồi - KDC Lô E2 - 664,5 mét vuông (...
      Xã Lộc Nga, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán ngay đất nền dự án 701 m2, mặt tiền 10m, hướng Bắc tại Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 1,69 tỷ

      1.69 tỷ 701 m2 2,41 triệu/m2
      10 x 70 đất thuộc Lộc Nga - Bảo Lộc Cách QL 20 đúng 400m , đất bằng đẹp ngay khu trung tâm , đất thuộc Bảo Lộc Lộc Nga chuẩn bị...
      Đường 20, Xã Lộc Nga, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Bán đất nền dự án 9000 m2, mặt tiền 50m, hướng Bắc tại Lộc Châu - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 22 tỷ

      22 tỷ 9000 m2 2,45 triệu/m2
      Chính chủ bán đất MT đường Ngô Tất Tố, xã Lộc Châu, TP. Bảo Lộc.DT 9.000 mét vuông, đã có 2300 mét vuông thổ cư, phía sau nở hậu có suối bao...
      Đường Ngô Tất Tố, Xã Lộc Châu, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán đất nền 1100 m2, mặt tiền 21m, hướng Bắc tại Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 900 triệu

      900 triệu 1100 m2 0,82 triệu/m2
      Chính chủ ngộp cần bán ngay nền đất thích hợp làm nghỉ dưỡng homestay...Đất view đẹp. Nguyễn Viết Xuân, Tp. Bảo Lộc.DT: 1100m2. MT 21m.giá chỉ: 899 tr tốt...
      Đường Nguyễn Viết Xuân, Xã Đam Bri, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 125 m2 tại Đường 20 - 1 - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá rẻ

      Thỏa thuận 125 m2
      Vị trí đẹp thuận lợi phát triển KD.ĐC Đường 20, P. 1, Bảo Lộc, Lâm Đồng.DT 125 mét vuông.call ngay 0328 883 ***
      Đường 20, Phường 1, Bảo Lộc, Lâm Đồng
      S
      Phạm Ngọc Lâm Showhand Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng đất dự án 250 m2 tại Xã Lộc Châu - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 1,38 tỷ

      1.38 tỷ 250 m2 5,52 triệu/m2
      Hạ giảm giá nhanh - 600tr.miếng đất MT hẻm Lê Phụng Hiểu, xã Lộc Châu, TP Bảo Lộc.DT 10x25m = 250m2 có sẵn 100m2 thổ cư. Sổ sẵn chính chủ sang tên ngay.Thế...
      Phố Lê Phụng Hiểu, Xã Lộc Châu, Bảo Lộc, Lâm Đồng
      M
      Bùi Hoàng Thiện Miracle Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án Bảo Lộc Lâm Đồng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án Bảo Lộc Lâm Đồng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án Bảo Lộc Lâm Đồng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án Bảo Lộc Lâm Đồng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!