Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án tại Thành phố Bảo Lộc, Lâm Đồng năm 2026

      Có 435 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán tại Thành phố Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Bán gấp đất nền 1121 m2 tại Xã Đam Bri - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 1121 m2 1,52 triệu/m2
      Ông anh đang thực sự cần tiền nên bán rẻ lô đất tại Hồ Ngọc - DT 1121 mét vuông quy hoạch 100 phần trăm đất ở.- Gần 45m MT có một ao nước ngầm...
      Xã Đam Bri, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Bán gấp nền đất 246 m2 tại Xã Lộc Thanh - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 246 m2 6,31 triệu/m2
      Chính chủ bán nền thổ cư ngang 6*42 tại Bảo Lộc chỉ 1.550tỉ, đất bằng gần hồ Lộc Thanh đường ô tô 200m thổ đường 6m quy hoạch 9m, gần KDC, cách trung tâm...
      Xã Lộc Thanh, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Bán nhanh lô đất nền 631 m2 tại Xã Lộc Nga - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 631 m2 3,49 triệu/m2
      Hai miếng đất thổ cư liên kế ven sông TP Bảo Lộc:- đc: MT đường Trịnh Hoài Đức, giáp sông Đại Nga, Tp Bảo Lộc.- DT:Lô 01: 1054m2 (có 200m2 thổ cư) giá:...
      Đường Trịnh Hoài Đức, Xã Lộc Nga, Bảo Lộc, Lâm Đồng
      L
      Đất Vườn Bảo Lộc - Bảo Lâm Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay đất 200 m2, mặt tiền 20m tại Xã Đam Bri - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 600 triệu

      600 triệu 200 m2 3 triệu/m2
      Sở hữu đất nghỉ dưỡng xây dựng homestay thuộc Bảo Lộc mở rộng giá chỉ từ 3 tr/m2.Tọa lạc tại Tp. Bảo Lộc, Lâm Đồng.Nằm trong vùng quy hoạch mở rộng Bảo Lộc,...
      Xã Đam Bri, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Sở hữu đất nền dự án 143 m2 tại Đường Lê Thị Riêng - Lộc Châu - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 143 m2 13,64 triệu/m2
      Bán 143 m2 đất tại TP Bảo Lộc, tỉnh Lâm Đồng:+ Vị trí đất: MT đường Lê Thị Riêng, xã Lộc Châu, TP Bảo Lộc. Từ QL 20 quẹo vào Lê Thị Riêng đúng 400m là đến...
      Đường Lê Thị Riêng, Xã Lộc Châu, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán ngay đất 1103 m2 tại Đường Nguyễn Viết Xuân - Đam Bri - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 930 triệu

      930 triệu 1103 m2 0,85 triệu/m2
      Bán đất sào.DT: 1103 mét vuông.Ha giá từ 1 tỉ 6 xuống 930 tr.Đường Nguyễn Viết Xuân, Đambri, Bảo Lộc.liên hệ: 0984 585 ***
      Đường Nguyễn Viết Xuân, Xã Đam Bri, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Sở hữu lô đất nền 200 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá rẻ

      Thỏa thuận 200 m2
      Gần cao tốc Dầu Dây Liên Khương.Gần đây có những KDL xã Lộc Tân tỉnh Lâm Đồng, thác Đamgi, đồi chè Tam Châu, tu viện Bác Nhã... Là nơi thích hợp cho những...
      Đường Lý Thái Tổ, Xã Đam Bri, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Bán đất 1200 m2 tại Xã Đam Bri - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 1200 m2 2,25 triệu/m2
      Vị trí MT đường Tôn Thất Thuyết, TP Bảo Lộc, tỉnh Lâm Đồng.Đơn vị phân phối Nhabaoloc. Vn Quy mô4,5ha gồm 45 nền.DT 600 - 1.200 mét vuông (ngang tối...
      Đường Tôn Thất Thuyết, Xã Đam Bri, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán đất dự án 588 m2 tại Đường Tô Hiến Thành - Lộc Châu - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 588 m2 5,96 triệu/m2
      Chủ cần bán nền đất.DT: 588m2 (25x20m) có 500m2 thổ cư.Cách QL 20 5p di chuyển, ở hẻm 94, Tô Hiến Thành Lộc Châu, gần trường đại học Tôn Đức Thắng, đất...
      Hẻm 94, Đường Tô Hiến Thành, Xã Lộc Châu, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán nền đất 552 m2, mặt tiền 13m, hướng Tây - Bắc tại Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 552 m2 3,99 triệu/m2
      - Không thể nào tin nổi luôn.- Vì đang rất kẹt tiền nên bán ngay.- 552m2 có 100m2 thổ cư, gần chợ Tân Bùi, gần nhà thờ, gần trường học cấp 1,2, cách Trần...
      Đường Trần Phú, Xã Lộc Châu, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Bán đất nền 1054 m2 tại Xã Lộc Nga - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 1054 m2 3,04 triệu/m2
      1054m2 đất có thổ cư ven sông Đại Nga, TP Bảo Lộc, phù hợp làm nghỉ dưỡng, farmstay.- DT: 1054m2 (đất cây lâu năm, có sẵn 200m2 nền thổ cư).- Có 14m MT...
      Đường Trịnh Hoài Đức, Xã Lộc Nga, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán gấp đất nền 435 m2, mặt tiền 14m tại Đam Bri - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 3 tỷ

      3.01 tỷ 435 m2 6,91 triệu/m2
      Vị trí đất nằm MT đường Lý Thái Tổ quy hoạch lộ giới 40m và MT đường Thôn 14 lộ giới 12m.Số 872 Lý Thái Tổ, cách Thác Đamb'ri 900m và nút giao cao tốc Dầu...
      Đường Lý Thái Tổ, Xã Đam Bri, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Bán nhanh đất dự án 265 m2 tại Xã Đam Bri - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 2 tỷ

      2 tỷ 265 m2 7,55 triệu/m2
      Đất view đẹp cho khách xây ngôi nhà phố.DT: 265m2 có 200m2 thổ cư.Giá: 2 tỉ.Vị trí: Hẻm 75 đường Tản Đà, xã Đambri, TP Bảo Lộc, tỉnh Lâm Đồng.Đất MT đường...
      Đường Tản Đà, Xã Đam Bri, Bảo Lộc, Lâm Đồng
      E
      Nguyễn Hồng Diệp Miracle Eml Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay đất 200 m2, mặt tiền 10m tại 2 - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 200 m2 11,5 triệu/m2
      Cần bán 2 miếng đất căn biệt thự hẻm 200 Phan Đình Phùng, P. 2, TP. Bảo Lộc.- DT: 10.5x19m - giá: 2.3 tỉ.- DT: 11x19m - giá: 2.350 tỉ.- Sẵn sổ.- Đường...
      Hẻm 200, Đường Phan Đình Phùng, Phường 2, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Bán nhanh nền đất 210 m2, mặt tiền 10m tại Đường Mạc Đĩnh Chi - 2 - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 210 m2 7,62 triệu/m2
      Ngộp! Xả Lỗ vốn!Cần bán đất hẻm 78 Mạc Đĩnh Chi - P. 2 - Tp. Bảo Lộc.- DT: 10x21m (210m2) - QH thổ cư.- giá lỗ 1.6 tỉ, buông sổ.- KDC đông, view khá đẹp,...
      Hẻm 78, Đường Mạc Đĩnh Chi, Phường 2, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán nền đất 120 m2 tại Xã Lộc Nga - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 900 tr

      900 triệu 120 m2 7,5 triệu/m2
      Đất nghỉ dưỡng ngay trung tâm TP Bảo Lộc. 900 tr 120 mét vuông.DT 120 mét vuông. Ngang 5,3m dài 23m.điện, nước đầy đủ kéo đến đất.SHR bao...
      Xã Lộc Nga, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán gấp đất nền 838 m2, mặt tiền 20m tại Đam Bri - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 838 m2 2,15 triệu/m2
      Cuối năm cần tiền gia đình bán 2 nền đất sau.Lô 1: 14x39m tổng 547m2 Nguyễn Thái Bình Lộc Phát cách nút giao cao tốc 1.5 kilomet giá ngộp chỉ 1.8...
      Đường Lý Thái Tổ, Xã Đam Bri, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Bán đất nền 210 m2 tại Xã Lộc Nga - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá rẻ

      Thỏa thuận 210 m2
      Chỉ TT 9,8tr/ tháng có ngay lô đất 210m2 Thổ cư trong khu Homestay Taka kế bên ủy ban nhân dân xã Tân Lạc, cách QL20 tầm 10 ph, thuận lợi di chuyển về...
      Xã Lộc Nga, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án Bảo Lộc Lâm Đồng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án Bảo Lộc Lâm Đồng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án Bảo Lộc Lâm Đồng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án Bảo Lộc Lâm Đồng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!