Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 1.559 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền Khu dân cư Sông Giồng, 104 m2 tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 25 tỷ

      25 tỷ 104 m2 240,39 triệu/m2
      Hàng VIP. Bán nền đất khu dân cư Văn Minh, P. An Phú, TP Thủ Đức ( Q.2 cũ ) ✅ DT: 104.4m2 ( 5.8x18 ) ✅ Vị trí MT đường 51, đối diện căn hộ chung cư...
      Khu dân cư Sông Giồng, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án Khu dân cư Thạnh Mỹ Lợi, 100 m2 tại Quận 2, giá 2 tỷ

      2 tỷ 100 m2 20 triệu/m2
      Siêu dự án khu dân cư Thạnh Mỹ Lợi Q2, sổ riêng từng nền, xây tự do.Giá chào bán đợt đầu: 2 tỉ.- pháp lí rõ ràng, sổ riêng từng nền. TT 95 phần ...
      Dự án Khu dân cư Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền dự án Khu đô thị An Phú An Khánh, 100 m2 tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 19 tỷ

      19 tỷ 100 m2 190 triệu/m2
      Bán đất khu An Phú An Khánh.5x20m, bìa đỏ chính chủ.Gần Metro, siêu thị, trường học,...bìa đỏ chính chủ.TT nhanh 19 tỉ.Có bớt lộc cho khách thiện chí.liên...
      Dự án An Phú An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền dự án 300 m2, mặt tiền 15m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 42 tỷ

      42 tỷ 300 m2 140 triệu/m2
      - Bán nền đất căn biệt thự khu compoud Sát sông TP.HCM chỉ 140tr/m2 giá siêu mềm nhất thị trường Thảo Điền Q. 2 trong các khu compou- DT: 15x20 công...
      Đường Số 66, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền Khu dân cư Sông Giồng, 162 m2 tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 162 m2 114,2 triệu/m2
      Chủ Hạ giá nền đất view công viên - gần sông khu dân cư Văn Minh, P. An Phú, TP Thủ Đức (Q. 2 cũ).DT: 161,7m2 (5,7 m x 17,4m) nở hậu 12m.Hướng: hướng ...
      Dự án Khu dân cư Sông Giồng, Đường 11, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng lô đất nền Khu dân cư Sông Giồng, 141 m2 tại Quận 2, giá 31,02 tỷ

      31.02 tỷ 141 m2 220 triệu/m2
      - Cần bán đất khu dân cư Văn Minh, P An Phú. Q. 2.- DT: 7,4 x 19m2.- Đường rộng 18m trong khu công viên Văn Minh.- SHR.- Giá: 220tr/m2.- công ty Hưng Đông...
      Dự án Khu dân cư Sông Giồng, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất Khu dân cư Đông Thủ Thiêm, 120 m2 tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 13,2 tỷ

      13.2 tỷ 120 m2 110 triệu/m2
      Bán nhiều mảnh đất Đông Thủ Thiêm, Q2.- Lô B: 8x20m giá 105 tr/m2 (16.8 tỉ).- Lô A: 6x20m giá 110 tr/m2 (13.2tỉ).- Lô G: 8x22m giá 110 tr/m2 (16.7tỉ).Nhiều...
      Dự án Đông Thủ Thiêm, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng lô đất nền Khu dân cư Ninh Giang, 118 m2 tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 118 m2 52,55 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngay miếng đất KDC Ninh Giang Q. 2DT 5x23.65 (118.3m2)Hướng hướng Đông NamĐã xây dựng sẵn móng trị giá 300trSỏ đỏ từng nền trao...
      Dự án KDC Ninh Giang, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng lô đất nền Khu đô thị Saigon Mystery Villas, 100 m2, mặt tiền 5m , giá 21 tỷ

      21 tỷ 100 m2 210 triệu/m2
      Mua bán đất nền bìa đỏ (T3/2023) trong dự án Mystery Villas Q. 2 - P. Bình Trưng Tây - cạnh Đảo Kim Cương.Loại hình: Đất nền - nhà mặt tiền liền kề -...
      Dự án Saigon Mystery Villas, Đường Bát Nàn, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Bán đất dự án 110 m2 tại Đường Nguyễn Hoàng - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 110 m2 22,73 triệu/m2
      Bán đất MT Nguyễn Hoàng, An Phú, Q. 2 gần Mega Market An Phú.* Đông đúc cư dân, buôn bán, KD sầm uất.* Xung quanh đầy đủ tiện ích: Trường học, BV, công...
      Đường Nguyễn Hoàng, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất Khu dân cư Huy Hoàng, 168 m2, mặt tiền 8m tại Quận 2, giá 63 tỷ

      63 tỷ 168 m2 375 triệu/m2
      mảnh đất căn biệt thự, văn phòng, tòa nhà - vị trí đẹp - Dự Án Huy Hoàng sổ hồng riêng cá nhân.LH 0933 988 *** gặp Thái Huy (chân chất, thông tin chính...
      Dự án Huy Hoàng, Đường Trương Văn Bang, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền Khu dân cư Thạnh Mỹ Lợi, 100 m2, mặt tiền 12m tại Quận 2, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 100 m2 108 triệu/m2
      (Giảm 2 tỉ) Cần bán ngay bán nền H26 của dự án khu 1 Thạnh Mỹ Lợi, Q. 2.- DT: 5.7*17.5 = 99.75  mét vuông.- Hướng: hướng Tây Bắc.- Gần chợ, trường...
      Dự án Thạnh Mỹ Lợi, Đường Phạm Đôn Lễ, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán đất dự án Khu đô thị Cát Lái , 119 m2, mặt tiền 12m tại Quận 2, giá 5,47 tỷ

      5.48 tỷ 119 m2 46 triệu/m2
      bán nhanh nền Phú Gia Cát Lái, vị trí đẹp, đường rộng 12 mét gần sát đường chính 71 - CL (rộng 24m), tiện KD, mở văn phòng công ty hoặc xây dựng cho thuê.-...
      Dự án Cát Lái Invesco, Đường Nguyễn Thị Định, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất 95 m2 tại Đường Phạm Đôn Lễ - Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 95 m2
      Tôi chính chủ cần bán mảnh đất 95 mét vuông, đường Phạm Đôn Lễ, Thạnh Mỹ Lợi, Q. 2.* Thông tin mảnh đất:- DT: 95 mét vuông full thổ cư.- Nở...
      Đường Phạm Đôn Lễ, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền 876 m2, mặt tiền 27m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 25 tỷ

      25 tỷ 876 m2 28,54 triệu/m2
      Đất Q. 2 giá mềm.Bán mảnh đất MT đường số 40 P. Bình Trưng Đông Q. 2.DT: 876 mét vuông có 400 mét vuông thổ cư.Giá: 32 tỉ giảm 7 tỉ chốt gấp...
      Đường 40, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất nền Khu dân cư Thủ Thiêm Villa, 160 m2 tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 17,6 tỷ

      17.61 tỷ 160 m2 110 triệu/m2
      * Đất nền villa Thủ Thiêm khu Thạnh Mỹ Lợi giá siêu tốt.- 8m x 20m, đường 12m, vị trí đẹp, 110tr/ mét vuông.- 14m x 23m, đường 12m, gần sông,...
      Dự án Thủ Thiêm Villa, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất 100 m2 tại Đường Lê Hiến Mai - Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 900 tr

      900 triệu 100 m2 9 triệu/m2
      Vị trí : nằm ngay trường Lương Định Của và ủy ban nhân dân TP Thủ ĐứcĐường trước nhà 8m - 12m.Đầy đủ tiện ích trong vòng bán kính 1kmcư dân đông đúc,...
      Đường Lê Hiến Mai, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất dự án Khu biệt thự Bình An Riverside, 200 m2 tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 57 tỷ

      57 tỷ 200 m2 285 triệu/m2
      Bán đất đường 38 Bình An TP Thủ Đức cách sông 60m.- DT 10x20m giá 285tr/ mét vuông (đường 38 lô góc).- Lô B: DT 10x20m giá 185 tr/ mét vuông. (2...
      Dự án Bình An Riverside, Đường 38, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!