Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 1.559 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán đất dự án Khu dân cư Thế kỷ 21, 85 m2 tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 85 m2 22,36 triệu/m2
      * DT: 85 mét vuông - 350m2Đặc biệt ưu đãi:+ Giảm ngay 200 tr/nền.+ CK 5 chỉ vàng SJC.+ Tặng gói vật liệu xây dựng trị giá 75 tr.Cơ hội đầu tư gia tăng...
      Dự án KDC Thế kỉ 21, Đường Lâm Quang Ky, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất nền 84 m2, mặt tiền 7m, hướng Bắc tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 84 m2 109,53 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngay nền nhà mặt tiền namg 7m có SHR giá SIÊU SIÊU TỐT Dự án 30ha Nam Rạch Chiếc. • DT: 84M ( 7 x 12) • Hướng: Chánh Bắc• Mã Nền : L02...
      Nam Rạch Chiếc, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền Khu đô thị An Phú An Khánh, 80 m2, mặt tiền 4m tại Quận 2, giá 12,9 tỷ

      12.9 tỷ 80 m2 161,25 triệu/m2
      Cắt lỗ 12.9 tỉ.Cắt lỗ nền đất MT đường 31E, P. An Phú Q. 2.- Thông trực tiếp ra Bùi Tá Hán, đường Cao Đức Lân và Nguyễn Hoàng.- DT: 4x20.- Xây dựng 1 trệt...
      Dự án An Phú An Khánh, Đường 31E, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất Khu dân cư Thạnh Mỹ Lợi, 90 m2, mặt tiền 5m tại Quận 2, giá 14,4 tỷ

      14.4 tỷ 90 m2 160 triệu/m2
      Cần bán miếng đất dự án Phú Nhuận 4, P. Thạnh Mỹ Lợi, Q. 2 cũ Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh; (Lô B).- DT: 5mx18m; Hướng: hướng Đông Nam; Đường 12m; pháp...
      Dự án Thạnh Mỹ Lợi, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền dự án Khu dân cư Huy Hoàng, 160 m2, mặt tiền 8m tại Quận 2, giá 44 tỷ

      44 tỷ 160 m2 275 triệu/m2
      Đất Huy Hoàng.Đường 12m.Dãy A giá 135 tr/ mét vuông.Dãy B giá 140tr/ mét vuông.Dãy E giá 165 tr/ mét vuông.Dãy T giá 158 tr/ mét ...
      Dự án Huy Hoàng, Đường Tỉnh lộ 25B, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền dự án Khu dân cư Thạnh Mỹ Lợi, 150 m2, mặt tiền 7m tại Quận 2, giá 48 tỷ

      48 tỷ 150 m2 320 triệu/m2
      * Bán đất nền Trung Tiến Thạnh Mỹ Lợi Q. 2, TP Thủ Đức, vị trí vip giá đầu tư cực tốt.- DT: 7mx21,3m 150 mét vuông.- Đường: Trương Văn Bang 40m.- Vị...
      Dự án Thạnh Mỹ Lợi, Đường Trương Văn Bang, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất 80 m2 tại Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 80 m2 38,75 triệu/m2
      Vị trí: Nằm MT đường Lâm Quang Ky, P Thạnh Mỹ Lợi, Q. 2, TPThành phố Hồ Chí Minh.Giá: 3tỷ1/ 80 mét vuông.Giao thông thuận lợi, chỉ cách trung tâm...
      Đường Lâm Quang Ky, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Cần bán nhanh lô đất nền tại Phường Bình Khánh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Bán đất nền thuộc khu 1.8 ha Bình Khánh, vị trí vô cùng đắc địa.- Cặp nền đường D5, DT mỗi nền 5x13,9 m (69,5m). giá 1 cặp là 158 tr/m; bán từng nền 159...
      Phường Bình Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh
      L
      Bất Động Sản Kim Land Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền hướng Tây - Nam tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 87 tỷ

      87 tỷ 0 m2
      Chính chủ gửi bán miếng đất MT Nguyễn Văn Hưởng, Thảo Điền, Q. 2- DT: 208.8m2 ( 12.5m x 18.6m)- Hướng: hướng Tây Nam- Khuôn đất đẹp MT đường lớn, dễ KD,...
      Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh
      H
      Phạm Thị Kiều Huyên Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh lô đất nền Khu đô thị An Phú An Khánh, 80 m2 tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 12 tỷ

      12 tỷ 80 m2 150 triệu/m2
      Vị trí: Ngay công viên Cao Đức Lân, An Phú, Q. 2.- DT: 4x20m = 80m2 (CN).- đc xây: Hầm + 3 tầng + ST.- MT đường rộng, có vỉa hè, quy hoạch đồng bộ.- Thích...
      Dự án An Phú An Khánh, Đường Cao Đức Lân, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất dự án Khu dân cư Thủ Thiêm Villa tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Cần tiền ra gấp nền đất Villas Thủ Thiêm góc 2 MT đường 12m.G4 DT 14x20m, giá 135tr/m (vạt góc 271,8m2).
      Dự án Thủ Thiêm Villa, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán đất Khu đô thị An Phú An Khánh, 100 m2 tại Đường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 2 tỷ

      2 tỷ 100 m2 20 triệu/m2
      Giảm giá cực mạnh 30 phần trăm chỉ còn 2 - 3 tỉ nền CK đến 5 phần trăm - Vị trí: ngay MT đường số 7C , An Phú, Q. 2 đối diện trường mẫu giáo...
      Dự án An Phú An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền Khu dân cư Thế kỷ 21, 95 m2 tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,58 tỷ

      2.58 tỷ 95 m2 27,16 triệu/m2
      Tổng hợp sp chào bán khu dân cư Thế Kỷ 21 đường Lê Hữu Kiều Q. 2.- Vị trí: khu dân cư Thế Kỉ 21 nằm ngay MT Lê Hữu Kiều, thuộc địa giới hành chính P....
      Dự án KDC Thế kỉ 21, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nền đất Khu đô thị Cát Lái , 109 m2, mặt tiền 5m tại Quận 2, giá 5,78 tỷ

      5.78 tỷ 109 m2 53 triệu/m2
      Đất sổ hồng riêng cá nhân.Gần trường cấp 1,2,3: mẫu giáo Sơn Ca, cấp 1 Mỹ Thủy, trung học cơ sở Cát Lái, trường đại học UMT.Gần Tòa án cấp cao...
      Dự án Cát Lái Invesco, Đường Nguyễn Thị Định, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền Khu dân cư Sông Giồng, 119 m2, mặt tiền 7m tại Quận 2, giá 17,85 tỷ

      17.86 tỷ 119 m2 150 triệu/m2
      Cần sang nhượng mảnh đất nhà mặt tiền, căn biệt thự đối diện nhà phố thương mại shophouse The Sun Avenue tại KDC Văn Minh - Đường Mai Chí Thọ, Q....
      Dự án Khu dân cư Sông Giồng, Đường 11, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 90 m2 tại Đường Nguyễn Hoàng - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 90 m2 35,56 triệu/m2
      bán ngay đất đường Nguyễn Hoàng, P. An Phú, Q. 2. Đối diện trường cấp 3 Thủ Thiêm- Giá: 3,2 tỉ/nền- DT: 90m2- SHR. Công chứng sang tên ngay- Tiện ích đầy...
      Đường Nguyễn Hoàng, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất dự án 95 m2, mặt tiền 5m tại Bình An - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 95 m2 37,9 triệu/m2
      Chủ bể nợ cần bán ngay 2 nền đất,Đường P. Q.,Sổ riêng.+ Đường vào đất rộng 8m_10m vỉa hè mỗi bên 2m_ 3m,oto xe tải ra vào thoải mái.+ cơ sở giao ...
      Đường Trần Não, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền 95 m2, mặt tiền 5m tại Bình Trưng Tây - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 95 m2 29,48 triệu/m2
      Chủ bể nợ cần bán ngay 2 mảnh đất,Đường P. Q.,Sổ riêng.+ Đường vào đất rộng 8m_10m vỉa hè mỗi bên 2m_ 3m,oto xe tải ra vào thoải mái.+ hạ tầng ...
      Đường Lê Hữu Kiều, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!