Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án tại Khánh Hòa năm 2026

      Có 5.396 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán tại Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất nền hướng Tây - Nam tại Phường Vĩnh Hòa - Nha Trang - Khánh Hòa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Chủ cần bán lô góc KĐT Vĩnh Hoà. Lô góc hai MT đường rộng 16m.Lô góc MT đường Trần Đăng đi thẳng ra bến du thuyền Ana Marina.đc tỉnh Khánh Hoà thị hoạch là...
      Đường Trần Đăng, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán đất nền mặt tiền 5m tại Phố Phùng Hưng - Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      "khu đô thị Mỹ Gia Nha Trang - đã có sổ hồng riêng - Xây dựng tự do_________________- Giới thiệu đến quý a/c LÔ ĐƠN có vị trí đẹp và hàng hiếm có trên...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất nền 126 m2, mặt tiền 13m, hướng Tây - Bắc tại Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 3,02 tỷ

      3.03 tỷ 126 m2 24 triệu/m2
      - Cần bán mảnh đất nền vị trí cực đẹp tại dự án Golden Bay Cam Lâm Khánh Hoà gần bãi biển.- Vị trí tại khu D17, Tây Bắc.- Gần công viên, hồ danh vọng và...
      Dự án Golden Bay, Đường Nguyễn Tất Thành, Xã Cam Hải Đông, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Bán đất nền 84 m2 tại Đường Phước Long - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 84 m2 49,41 triệu/m2
      ⚡️⚡️𝐕𝐂𝐍 𝐏𝐡𝐮̛𝐨̛́𝐜 𝐋𝐨𝐧𝐠 𝟐 - 𝐋𝐨̂ 𝐡𝐢𝐞̂́𝐦 đ𝐮̛𝐨̛̀𝐧𝐠 𝐁𝟑 đ𝐨̂́𝐢 𝐝𝐢𝐞̣̂𝐧 𝐜𝐨̂𝐧𝐠 𝐯𝐢𝐞̂𝐧 ⚡️⚡️👉Lô đối diện công viên Đông Nam đường...
      Khu đô thị VCN Phước Long 2, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất nền mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      khu đô thị Mỹ Gia Nha Trang - đã có SHR - Xây dựng tự do.- Giới thiệu đến quý a/c lô đơn có vị trí đẹp và hàng hiếm có trên thị trường khu đô thị Mỹ...

      Cần bán nhanh đất mặt tiền 7m, hướng Đông - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      khu đô thị Mỹ Gia Nha Trang - đã có SHR - Xây dựng tự do.- Giới thiệu đến quý a/c lô góc có vị trí đẹp và hàng hiếm có trên thị trường khu đô thị Mỹ...

      Cần bán ngay đất nền dự án 282 m2, mặt tiền 9m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,81 tỷ

      3.81 tỷ 282 m2 13,5 triệu/m2
      bán gấp lô căn biệt thự sinh thái Giáng Hương Nha Trang.----------------------------------- Vị trí: Tọa lạc ngay MT đường Phong Châu xã Vĩnh Thái, cách...
      Dự án Giáng Hương, Phố Phong Châu, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 100 m2 51 triệu/m2
      KĐT Lê Hồng Phong II P. Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa.Đường Số 04(Thích Quảng Đức): Rộng 22.5m.+ DT 100m2 giá 51tr/m2.+ DT 122.5m2 giá 74tr/m2.- Đường Số...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất dự án 170 m2, mặt tiền 9m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 7,35 tỷ

      7.35 tỷ 170 m2 43,24 triệu/m2
      Chủ cần tiền ra hàng nhanh, lô góc hai MT cực đẹp, khu đô thị Phước Long A - 170 mét vuông - giá 7.35 tỉ khoảng 43tr/ mét vuông.Vị trí Đường...
      Dự án Phước Long, Đường Số 6, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 100 m2 72 triệu/m2
      Bán miếng đất sạch đẹp MT đường A2 Văn Tiến Dũng VCN Phước Hải, Nha Trang giá 72 tr/ mét vuông.- DT 100 mét vuông ngang 5m.- Hướng Đông.- Vị...
      Dự án VCN Phước Hải, Đường A2, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất dự án mặt tiền 6m, hướng Tây - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Cần tiền bán nền đất đường A1 VCN Phước Long 1. Đường rộng 43m.- DT: 85.2 mét vuông, ngang 6m.- Đường rộng: 43 mét vuông. Vỉa hè rộng 10m.-...
      Dự án VCN - Phước Long, Đường Số A1, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất 126 m2 tại Cam Hải Đông - Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 3,53 tỷ

      3.53 tỷ 126 m2 28 triệu/m2
      - Chính chủ tôi nền vị trí cực đẹp tại dự án Golden Bay Cam Lâm Khánh Hoà gần bãi biển.- Vị trí tại khu D17 - 04 lô số 28.- View công viên, cạnh hồ danh...

      Cần bán đất dự án 200 m2, mặt tiền 10m, hướng Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 200 m2 38 triệu/m2
      Gia đình cần bán lô cặp tái định cư Mỹ Gia hướng Nam đường 16m giá rẻ contact 0828 196 *** Hoàn.+ 2 lô 200m2 mỗi lô 100m2(5*20).+ Hướng Nam lô sạch đẹp mát...

      Chuyển nhượng lô đất nền 190 m2, mặt tiền 9m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 190 m2 15 triệu/m2
      KĐT cao cấp Hoàng Phú - Đường 2/4, P. Vĩnh Hoà - TP Nha Trang (Cách biển 2 kilomet).Chủ cần tiền bán ngay (15tr/m2) lô căn biệt thự hàng hiếm.DT:...
      Dự án Hoàng Phú Nha Trang, Đường 2/4, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất dự án 157 m2 tại Đường Lê Hồng Phong - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 10,99 tỷ

      10.99 tỷ 157 m2 70 triệu/m2
      Lock sth35A-lô 1: DT 157m ngang 8m (nửa tủ) giá 70tr/m-lô 2: DT 157m ngang 8m (lô sạch ) giá 75tr/mĐường rộng 40m, view sông-đối diện KĐT mỹ gia, gần khu...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán đất 81 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 81 m2 46,3 triệu/m2
      Cần bán nền đất đẹp đối diện công viên KDT VCN Phước Long. Trục đường thông qua đường Vành Đai.- DT 81m2 (ngang 5.2m) - Hướng Nam.- pháp lí hợp đồng mua...
      Dự án VCN - Phước Long, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán đất 282 m2, mặt tiền 9m, hướng Tây tại Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,81 tỷ

      3.81 tỷ 282 m2 13,5 triệu/m2
      bán ngay lô căn biệt thự sinh thái Giáng Hương Nha Trang.----------------------------------- Vị trí: Tọa lạc ngay MT đường Phong Châu xã Vĩnh Thái, cách...

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,68 tỷ

      2.68 tỷ 100 m2 26,8 triệu/m2
      Em bán rẻ mảnh đất nền đường thông rộng 12met Gói 7 An Khánh, KĐT Mỹ Gia. Lô sạch đẹp, nhà cửa xây dựng đông đúc.LK 73, DT 100m2 (5x20).Đông Bắc.giá mềm...

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án Khánh Hòa tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án Khánh Hòa với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án Khánh Hòa cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án Khánh Hòa có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!