Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án tại Khánh Hòa giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 449 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán tại Khánh Hòa giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán gấp đất nền 414 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông tại Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 414 m2 13,29 triệu/m2
      Chủ cần tiền bán mảnh đất siêu đẹp MT QL 1A, trung tâm Cam Lâm.+ DT: 414,3 mét vuông có 50 mét vuông thổ cư. Đường hiện trạng 30m qh rộng 76m...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Cam Hải Tây, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Bán đất dự án 160 m2, mặt tiền 6m tại Phường Ninh Diêm - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 160 m2 40 triệu/m2
      Bán đất bìa đỏ chính chủ mặt đường Lê Hồng Phong (cạnh số nhà 180 Lê Hồng Phong), tổ dân phố Phú Thọ 3, Ninh Diêm, Ninh Hòa, Khánh Hòa. Đất vuông vức, MT...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường Ninh Diêm, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Bán nhanh nền đất 11000 m2, hướng Đông - Nam tại Xã Vĩnh Lương - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 11000 m2 0,62 triệu/m2
      Bán đồi view trực diện biển.- DT: 11.000m2.- Khu đất đẹp, cao ráo, nhìn trực diện ra biển tuyệt đẹp: Thế Long - Lân - Quy - Phụng.- Nhìn trực tiếp bến tàu...
      Xã Vĩnh Lương, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất dự án 328 m2, mặt tiền 14m, hướng Bắc tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 5,57 tỷ

      5.57 tỷ 328 m2 16,99 triệu/m2
      nền thổ cư: Ninh Mã - Vạn Thọ, Vạn Ninh, Khánh Hòa. Nằm cạnh con mắt của Bắc Vân Phong(Phân khu 8: KĐT, du lịch Cổ Mã - Tu Bông).Nằm sát đường Nguyễn Huệ...
      Đường Ninh Mã, Xã Vạn Thọ, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất 562 m2, mặt tiền 9m tại Đường 1 - Vạn Thọ - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 5,62 tỷ

      5.62 tỷ 562 m2 10 triệu/m2
      Mô tả sp.Vị trí: Cổ Mã, Vạn Thọ, Vạn Ninh, Khánh Hòa.DT: 562,1m2, 100m2 TC (9,96*57m).Hiện trạng đường bê tông.ô tô né nhau dc.Nằm trong khu lấn biển của...
      Đường 1, Xã Vạn Thọ, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán ngay lô đất nền Khu đô thị VCN Phước Long, 110 m2, mặt tiền 5m , giá 6,82 tỷ

      6.82 tỷ 110 m2 62 triệu/m2
      MT Đường 35m - KDT VCN Phước Long 1 - DT 110m2 - chỉ 6,8 tỉ.+ DT: 110m2 (5mx22m). Hướng Bắc.- Mã lô: 09.+ Vị trí:- miếng đất thuộc dự án VCN Phước Long 1.-...
      Dự án VCN - Phước Long, Đường B5, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất 20 m2 tại Khánh Trung - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 20 m2 275 triệu/m2
      Bán vườn bưởi đẹp tươi tốt giá rẻ xã Khánh Trung, huyện Khánh Vĩnh.+ DT 2 hec ta (20.000m2) đang trồng Bưởi, Dừa, Chuối...+ Vườn đẹp đường betong ô tô...
      Đường Tỉnh lộ 8B, Xã Khánh Trung, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa
      V
      Trần Quốc Cường Bđs Diên Khánh-khánh Vĩnh Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nền đất 700 m2, mặt tiền 28m, hướng Đông tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 5,81 tỷ

      5.81 tỷ 700 m2 8,31 triệu/m2
      Lô góc 2 MT Huỳnh Thúc Kháng - Diên Toàn - giá đầu tư.- Phù hợp đầu tư phân lô.- 700 mét vuông có thổ cư.- Diên Toàn sáp nhập TP, cách Nha Trang...
      Đường Huỳnh Thúc Kháng, Xã Diên Toàn, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Sở hữu đất nền Khu đô thị Lê Hồng Phong II, 100 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 100 m2 52 triệu/m2
      Quá rẻ cho miếng đất MT đường rộng 22,5m.bán gấp miếng đất đường số 4 khu đô thị Hà Quang 2 giá đầu tư 5,2 tỉ bao cọc.Vị trí: MT đường số 4 rộng 22.5m...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Số 4, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán đất nền dự án Khu đô thị VCN Phước Hải, 100 m2 tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 100 m2 65 triệu/m2
      Bán đất nền VCN Phước Hải vị trí đẹp giá cả thương lượng.+ Đường Số 4 Thích Quảng Đức 150m2 ngang 6m, vị trí đắc địa, cạnh NH giá 105tr/m2.+ Đường A2 lô...
      Dự án VCN Phước Hải, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp lô đất nền Khu đô thị Mỹ Gia, 200 m2, mặt tiền 10m tại Nha Trang, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 200 m2 27 triệu/m2
      Lô 200m2(10x20) Đông Nam đối diện công viên - khu đô thị Mỹ Gia Gói 2 Nha Trang.Chỉ 27 tr/m2.Lô sạch đẹp - không lỗi phong thuỷ - không hố ga tủ...
      Dự án Mỹ Gia, Đường Võ Nguyên Giáp, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán lô đất nền Khu đô thị VCN Phước Long, 110 m2, mặt tiền 110m tại Nha Trang, giá 5,61 tỷ

      5.61 tỷ 110 m2 51 triệu/m2
      Bán mảnh đất đường Võ Văn Kiệt (Đường A1) khu đô thị VCN Phước Long II, Trục đường siêu đẹp rộng 42 mét!------------Trục đường KD Võ Văn Kiệt rộng 42met...
      Dự án Khu đô thị VCN Phước Long 2, Đường Võ Văn Kiệt, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay lô đất nền Khu đô thị Mỹ Gia, 200 m2 tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 200 m2 27,5 triệu/m2
      Lô 200 mét vuông Đông Nam ngang 10m giá 27,5tr/ mét vuông đối diện công viên.Lô 200 mét vuông Đông Nam đường Số 7 giá 31,5tr/ mét ...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất nền dự án Khu đô thị Mỹ Gia, 202 m2, mặt tiền 10m tại Nha Trang, giá 5,75 tỷ

      5.75 tỷ 202 m2 28,47 triệu/m2
      "hông tin nền đất:- DT: 202  mét vuông (10x20).- Hướng Bắc.- pháp lí: hợp đồng mua bán.- Tiếp giáp đường 18m thông ra sông Quán Trường cách đường...

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền Khu đô thị VCN Phước Hải, 100 m2 tại Nha Trang, giá 6 tỷ

      6 tỷ 100 m2 60 triệu/m2
      Bán lô sạch đẹp đường B8 VCN Phước Hải, thông Vành Đai 2 và A2 giá chỉ 60 tr/ mét vuông.- DT: 100 mét vuông (5*20).- Đông Nam.- Đường rộng 12m,...
      Dự án VCN Phước Hải, Đường B8, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất nền Khu đô thị VCN Phước Hải, 100 m2 tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6 tỷ

      6 tỷ 100 m2 60 triệu/m2
      KĐT VCN Phước Hải - Đường B8.DT: 100m2 (5x20) - Đông Nam.Đường B8 (Nguyễn Thới Bưng) đường nhựa rộng 13mét. miếng đất sạch đẹp, xung quanh đã xây kín nhà,...

      Sở hữu ngay đất dự án 287 m2, mặt tiền 7m tại Vĩnh Ngọc - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6,49 tỷ

      6.49 tỷ 287 m2 22,6 triệu/m2
      nền đất MT Cầu Dứa Phú Nông (đoạn đầu đường) ngang 7,8 mét giá 6,5 tỉ.DT sau quy hoạch mở rộng đường còn lại 287 mét vuông Có 30 mét vuông thổ...
      Đường Cầu Dứa - Phú Nông, Xã Vĩnh Ngọc, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 332 m2, mặt tiền 20m tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 6,31 tỷ

      6.31 tỷ 332 m2 19 triệu/m2
      Chính chủ, khu đất trung tâm thị trấn, gần công viên bờ kè view sông, xung quanh đầy đủ tiện ích.
      Đường Trần Hưng Đạo, Thị trấn Vạn Giã, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Mua bán đất nền dự án Khánh Hòa giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán đất nền dự án tại Khánh Hòa được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán đất nền dự án Khánh Hòa ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán đất nền dự án Khánh Hòa giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn đất nền dự án tại Khánh Hòa phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán đất nền dự án Khánh Hòa, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất nền dự án. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho đất nền dự án tại Khánh Hòa là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.