Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án tại Huyện Quốc Oai, Hà Nội năm 2026

      Có 318 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán tại Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Bán nhanh đất 332 m2 tại Xã Đông Yên - Quốc Oai - Hà Nội, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 332 m2 4,82 triệu/m2
      bán nhanh 02 miếng đất, tổng DT: 332 mét vuông tại thôn Yên Thái, Đông Yên, Quốc Oai, thành phố Hà Nội.- DT thửa 141.1: 164,1 mét vuông....
      Thôn Yên Thái, Xã Đông Yên, Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán gấp lô đất nền 1800 m2 tại Xã Phú Cát - Quốc Oai - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 1800 m2
      Bán đất Phú Cát, Quốc Oai, cơ hội có 102 cho các NĐT.- Vị trí đất nằm sát nhà máy in tiền Quốc Gia ~ 400m, ngay cạnh đường đại học 09 đang thi công , gần...
      Xã Phú Cát, Quốc Oai, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất dự án 419 m2 tại Xã Phú Cát - Quốc Oai - Hà Nội, giá 4 tỷ

      4 tỷ 419 m2 9,55 triệu/m2
      Nằm trên vị trí đẹp.căn hộ góc.DT 419 mét vuông.Đã có bìa đỏ.Giá chưa đến 10 tr/ mét vuông.call ngay 0901 268 *** mr Mạnh.
      Xã Phú Cát, Quốc Oai, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền 105 m2 tại Huyện Quốc Oai - Hà Nội, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 105 m2 84,77 triệu/m2
      Bán đất nhà phố thương mại shophouse 2 mặt đường 50m, đất đấu giá trục chính, TT Quốc Oai HN.- Ký hiệu: S2 dãy mặt đường 50m, trục chính thị trấn.- DT:...
      Đường Bắc Nam, Thị trấn Quốc Oai, Quốc Oai, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất nền 423 m2, mặt tiền 22m tại Xã Phú Mãn - Quốc Oai - Hà Nội, giá 3 tỷ

      3.01 tỷ 423 m2 7,1 triệu/m2
      giá mềm nhất thị trường.Có 125 mét vuông đất ở lâu dài.Đường oto đỗ 10 xe trước đất.View độc nhất Thủ đô Hà Nội như trên Sapa.Xung quanh nhiều căn...
      Đường Đồng Vỡ, Xã Phú Mãn, Quốc Oai, Hà Nội

      Bán gấp lô đất nền 159 m2, mặt tiền 5m tại Xã Phú Cát - Quốc Oai - Hà Nội, giá 1,27 tỷ

      1.28 tỷ 159 m2 8 triệu/m2
      Hiếm, chủ vỡ nợ bán lô 159m Thôn 2 Phú Cát, MT 9 m, giá 8tr/ mét vuông. oto tránh. contact 0965 945 ***.* Vị trí mảnh đất:- Vị trí tại thôn 2 Phú...
      Đường Phú Cát, Xã Phú Cát, Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán đất 267 m2 tại Đường 21 - Phú Cát - Quốc Oai - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 267 m2
      Cần bán nhanh nền đất làm nhà vườn bám hồ Phú Sơn Hoà Thạch Quốc Oai gần công nghệ cao Hoà Lạc giao thông thuận tiện về thành phố Hà Nội DT vừa giá rẻ...
      Đường 21, Xã Phú Cát, Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán đất nền dự án 423 m2, mặt tiền 23m tại Xã Phú Mãn - Quốc Oai - Hà Nội, giá 3 tỷ

      3.01 tỷ 423 m2 7,1 triệu/m2
      Chính chủ Vợ Chồng Em muốn bán miếng đất xây căn biệt thự view đồi suối siêu đẹp độc nhất ở TP Hà Nội quá tiềm năng x2 X3.Đường oto đỗ 10 xe trước...
      Đường Đồng Vỡ, Xã Phú Mãn, Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán ngay đất 142 m2, mặt tiền 6m tại Phú Cát - Quốc Oai - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 142 m2
      Chính chủ cần bán nhanh 142m2 thôn 5 Phú Cát Quốc Oai giáp nhà máy In Tiền Quốc Gia.+ DT: 142m2 thổ cư 70m2.+ Đường rộng 6m 2 oto tránh nhau thoải mái.+...
      Thôn 5, Đường Đại lộ Thăng Long, Xã Phú Cát, Quốc Oai, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất dự án 124 m2 tại Xã Phú Mãn - Quốc Oai - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 124 m2
      bán nhanh đất trục chính xã Phú Mãn Quốc Oai 123,6m2.- DT 123,6m2 full thổ cư MT 5m ngay mặt trục chính đường nhựa Phú Mãn.- Có MT 5m, chiều dài 24m, thế...
      Xã Phú Mãn, Quốc Oai, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất nền 180 m2, mặt tiền 11m, hướng Tây - Nam tại Quốc Oai - Hà Nội, giá 2,43 tỷ

      2.44 tỷ 180 m2 13,5 triệu/m2
      Chỉ ~ 2 tỉ Thôi ạ Dt : 180 mét vuông . MT rộng miên man 11.54m hậu nở 11.55mĐường trước đất thông thoáng rộng 5 métCách trục chính thôn 5 chỉ 70...
      Xã Phú Cát, Quốc Oai, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất nền 65 m2 tại Đường 21A - Phượng Cách - Quốc Oai - Hà Nội, giá 850 triệu

      850 triệu 65 m2 13,08 triệu/m2
      _ Tài chính Hơn 800tr_ có ngay mảnh đất 65m, bìa đỏ chính chủ, tại Quốc Oai hotline 0385 088 ***_ Buôn bán nhỏ lẻ ok._ Đường trước mặt đất 6m._ Trục liên...
      Đường 21A, Xã Phượng Cách, Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền dự án 1820 m2, mặt tiền 25m tại Xã Hòa Thạch - Quốc Oai - Hà Nội, giá 6,55 tỷ

      6.56 tỷ 1820 m2 3,6 triệu/m2
      Vị Trí miếng đất mặt đường liên thôn Trung Tâm Hòa Thạch Quốc Oai Cách đường DH09 100M,oto tải tránh nhau ,xung quanh Đầy đủ mọi tiên ích Từ môi trường...
      Đường Hoà Thạch, Xã Hòa Thạch, Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 380 m2 tại Xã Đông Xuân - Quốc Oai - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 380 m2
      Chính chủ cần bán ngay nền đất bám đường nhựa liên xã mà giá chưa tới 3ty có ngay nền đất đầu tư.Dt 380m có 100m thổ cư còn lại đất vườn.Đặc biệt lô góc...
      Đường Áp Phan, Xã Đông Xuân, Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán ngay nền đất 6550 m2 tại Đường Đại lộ Thăng Long - Phú Mãn - Quốc Oai - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 6550 m2
      - Cần bán ngay mảnh đất 6550 mét vuông đất tại thôn Đồng Vỡ, Phú Mãn, Quốc Oai, Hà Nôi- DT 6550 mét vuông trong đó có 100 mét vuông đất...
      Đường Đại lộ Thăng Long, Xã Phú Mãn, Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 1440 m2, mặt tiền 24m tại Quốc Oai - Hà Nội, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 1440 m2 7,5 triệu/m2
      "ĐẤT ĐẸP PHÚ CÁT GIÁ RẺ - 2 oto TRÁNH mảnh đất tuyệt đẹp trục chính Phú Cát - Quốc Oai - HNDT:1440m, Tc 300m, MT 24m Vị trí cực đẹp, Sát khu CNC Hoà Lạc,...
      Đường Phú Cát, Xã Phú Cát, Quốc Oai, Hà Nội

      Bán gấp đất nền 1800 m2, mặt tiền 28m tại Xã Hòa Thạch - Quốc Oai - Hà Nội, giá 6,48 tỷ

      6.48 tỷ 1800 m2 3,6 triệu/m2
      Chủ bán cắt lỗ miếng đất bám hồ Hòa Trúc Hoà Thạch Quốc Oai (tay chạm nước view đẹp).DT 1800 mét vuông thổ cư 240m (đất ở).- View hồ bám hồ từ đất...
      Đường Hoà Thạch, Xã Hòa Thạch, Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền 116 m2, mặt tiền 8m tại Xã Ngọc Liệp - Quốc Oai - Hà Nội, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 116 m2 10,35 triệu/m2
      Bán 116,2  mét vuông fun đất ở thôn Liệp mai Xã Ngọc Liệp Huyện Quốc Oai Thủ đô Hà Nội.Cách đường Đại Lộ thăng Long 300 m.Gần viện nhi trung...
      Xã Ngọc Liệp, Quốc Oai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án Quốc Oai Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án Quốc Oai Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án Quốc Oai Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án Quốc Oai Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!