Cần bán ngay lô đất nền 3490 m2, hướng Nam tại Xã Hiệp Thạnh - Đức Trọng - Lâm Đồng, giá 12 tỷ

Xã Hiệp Thạnh, Huyện Đức Trọng, Lâm Đồng

Giá: 12 Tỷ

Diện tích: 3490 m2

Giá/m2: 3,44 Triệu/m2

1055998

Mua bán

Thông tin mô tả

Có những miếng đất không dành cho số đông, chỉ dành cho những tâm hồn đang tìm kiếm sự bình yên tuyệt đối. Gia đình cần nhượng lại tâm huyết tại khu vực Làng Chùa Hiệp Thạnh – nơi hội tụ sinh khí và năng lượng tâm linh thanh khiết.

📍 Vị thế bình yên:

  • Tọa lạc: Xã Hiệp Thạnh, huyện Đức Trọng, Lâm Đồng.
  • Sát cạnh Chùa Quán Thế Âm: Nơi bạn có thể nghe tiếng chuông chùa vang vọng mỗi sớm khuya, hít hà mùi hương trầm và sống trong không gian đậm chất Phật giáo.

⛰️ Vẻ đẹp nguyên sơ của địa hình dốc bậc thang:

  • DT: 3.490m² (SHR chính chủ). Ngang 14 m x Dài 30 m (nở hậu)
  • Địa thế: Đất dốc bậc thang tự nhiên, tạo nên những tầng không gian riêng biệt. Từ đây, tầm mắt có thể phóng xa ngắm trọn thung lũng xanh mờ sương mà không bị bất kỳ sự ồn ào nào làm phiền.
  • Phù hợp: Để dựng một am thất nhỏ, một căn nhà gỗ giữa vườn cây, hay đơn giản là một thiền viện tư gia để tìm lại chính mình.

🌿 Không gian sống chậm: Đây không phải là nơi của sự xô bồ hay tính toán. Đây là nơi để trồng cây, nghe chim hot, hành thiền và sống hòa hợp với thiên nhiên cao nguyên. miếng đất lành dành cho những ai muốn "về nhà" đúng nghĩa.

📜 pháp : sổ hồng riêng sẵn, mọi thủ tục rõ ràng, minh bạch.

💰 Giá nhượng lại: 12 tỉ (Chỉ mong gặp người hữu duyên, trân trọng miếng đất).

#ChùaQuánThếÂm #LàngChùaHiệpThạnh #ĐấtNghỉDưỡngTâmLinh #SốngChậm #TìmVềBìnhYên #NhàVườnLâmĐồng #ĐấtBậcThang #TịnhTu

Xem thêm

Xem trên bản đồ

Bất động sản cùng khu vực