Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án tại Cần Thơ năm 2026

      Có 615 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán tại Cần Thơ

      Nền Fenix City Giá Ưu Đãi Chiết Khấu Cực Hấp Dẫn

      767 triệu 80 m2 9,59 triệu/m2
      — Chúc tất cả ngày mới vui vẻ!!!— - Em có nền FENIX CITY vị trí đẹp - Chỉ 767 triệu/nền Diện tích: 80m2 đất ODT - Anh/ chị nào quan tâm cứ mạnh dạn IB or...
      Đường 1, Phường Hưng Thạnh, Quận Cái Răng, Cần Thơ

      Lô Biệt Thự 206.4m2 ngay TT Stella Mega City Cần Thơ, SHR, chỉ 29tr/m2. Lh:0911426600.

      Thỏa thuận 206 m2
      Lô đất ngay đường Võ Văn Kiệt , Phường Bình Thuỷ, Quận Bình Thuỷ, TP Cần Thơ. + Đảm bảo vị trí trung tâm đẹp nhất khu, gần trường chợ, công viên, bệnh...
      Phường Bình Thủy, Quận Bình Thủy, Cần Thơ

      Dự án STELLA MEGA CITY-CẦN THƠ! SỞ HỮU SỔ ĐỎ VỚI VỐN CHỈ TỪ 800 TRIỆU. Lh:0934087786.

      Thỏa thuận 112 m2
      Dự án STELLA MEGA CITY-CẦN THƠ! SỞ HỮU SỔ ĐỎ LIỀN TAY VỚI VỐN CHỈ TỪ 800 TRIỆU.  ----------- Rời cơn sốt đất phía Bắc, nhà đầu tư nhắm về Miền Tây, nơi giá...
      Quận Bình Thủy, Cần Thơ

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án Cần Thơ tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án Cần Thơ với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án Cần Thơ cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án Cần Thơ có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!