Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án tại Cần Thơ năm 2026

      Có 615 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán tại Cần Thơ

      Chuyển nhượng đất dự án Khu dân cư Phú An Cần Thơ, 180 m2, mặt tiền 9m tại Cái Răng, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 180 m2 30,56 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền cần bán ngay cặp nền đường B6, KDC Phú An, P. Phú Thứ, Q. Cái Răng, Tp. Cần Thơ.DT: Ngang 9m x dài 20m = 180m2 / cặp.pháp lí: SHR, hạ tầng ...
      Dự án KDC Phú An, Đường B6, Phường Phú Thứ, Cái Răng, Cần Thơ

      Cần bán ngay nền đất 58 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Bình Thủy - Cần Thơ, giá 920 tr

      920 triệu 58 m2 15,87 triệu/m2
      Nền trục chính Rạch Ông Dựa P. Long Tuyền Q. Bình Thủy Cần Thơ.DT: 4 *14,5 =58 mét vuông (ODT).Giá 920.000.000 thỏa thuận.
      Phường Long Tuyền, Bình Thủy, Cần Thơ

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 81 m2, mặt tiền 5m tại Cái Răng - Cần Thơ, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 81 m2 43,21 triệu/m2
      CG: Nền khu Chiến Thắng 81m2 lộ giới 30m. Giá: 3,5 tỉ (thỏa thuận).DT: 4,5x18 (81m2) ODT.HƯớng: hướng Đông Nam.Nằm trên trục đường chính 30 khu CHIẾN...
      Đường A1, Phường Phú Thứ, Cái Răng, Cần Thơ

      Bán gấp lô đất nền 90 m2 tại Đường Huỳnh Thị Nở - Thường Thạnh - Cái Răng - Cần Thơ, giá 800 triệu

      800 triệu 90 m2 8,89 triệu/m2
      Chủ Gửi.DT: 4,6m x 20m thổ cư đặc 100 phần trăm.Lộ trên giấy 4m, thưc tế 2,5m, đang nâng cấp lên 4m.Tây Nam.Nền MT sông thoáng mát, bơm cát cao ráo...
      Đường Huỳnh Thị Nở, Phường Thường Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ

      Bán nhanh đất nền 199 m2 tại Phường Trường Lạc - Ô Môn - Cần Thơ, giá 500 triệu

      500 triệu 199 m2 2,52 triệu/m2
      Chính Chủ Cần Bán miếng đất Tâm Huyết Vị Trí Đẹp Giá Siêu Đầu Tư.ĐC: 923, P. Trường Lạc, Q. Ô Môn, Cần Thơ DT: 199 m2. Đất nằm vị trí đắc địa MT đường, oto...
      Đường 923, Phường Trường Lạc, Ô Môn, Cần Thơ

      Cần bán ngay đất nền dự án 790 m2, mặt tiền 15m tại Cái Răng - Cần Thơ, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 790 m2 4,94 triệu/m2
      Nghỉ dưỡng! Nền 789 mét vuông lộ oto 12m thông ra Nguyễn Văn Quy.(thông từ Nguyễn Văn Quy tới chợ Cái Chanh).-----------------Nguyễn Khoa Nam 0907 999...
      Đường Nguyễn Văn Quy, Phường Phú Thứ, Cái Răng, Cần Thơ

      Bán gấp đất dự án 40 m2, hướng Đông tại Xuân Khánh - Ninh Kiều - Cần Thơ, giá 1,29 tỷ

      1.29 tỷ 40 m2 32,25 triệu/m2
      - DT: 6,16 x 6,61 = 39,5m2.- pháp lí: Thổ cư 100 phần trăm.- Hướng: Đông & Nam.- Lộ: 2m. Góc 2 MT.- Tiên ích: Cách chợ Xuân Khánh 100m, cách trường ...
      Đường Tầm Vu, Phường Xuân Khánh, Ninh Kiều, Cần Thơ

      Sở hữu ngay đất Khu dân cư Nam Long, 86 m2, hướng Đông - Nam tại Cái Răng - Cần Thơ, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 86 m2 65,12 triệu/m2
      Bán gấp! Nền Nam Long 1 DT 85.5 mét vuông - H. hướng Đông Nam giá chỉ 5.6 tỉ!Chi tiết:+ DT nền: 4.5 x 19 = 85.5 mét vuông (DT đẹp).+ Hướng:...
      Dự án Nam Long - Hưng Thạnh, Đường Nguyễn Văn Quang, Phường Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ

      Bán gấp đất nền dự án 250 m2 tại Đường Huỳnh Thị Nở - Thường Thạnh - Cái Răng - Cần Thơ, giá rẻ

      Thỏa thuận 250 m2
      Nền đẹp giá ngợp MT đường Huỳnh Thị Nở, vị trí gần đoạn Nguyễn Thị Trâm.Nền mặt Huỳnh Thị Nở full thổ cư.Giá ngợp thương lượng.DT 5x50.Thuận tiện đầu tư vì...
      Đường Huỳnh Thị Nở, Phường Thường Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ

      Sở hữu đất dự án 225 m2, hướng Đông - Bắc tại Phường Hưng Thạnh - Cái Răng - Cần Thơ, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 225 m2 40,89 triệu/m2
      Bán nền căn biệt thự Nam Long 2 gần hồ DT 224m2 - Giá 9.2 tỉ.Cần bán nền căn biệt thự sổ hồng riêng Nam Long 2 giáp rạch Cái Da.- DT 14.5 x 15.5...
      Dự án Nam Long II Central Lake, Phường Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ

      Bán đất nền 90 m2 tại Đường Yên Hạ - Thường Thạnh - Cái Răng - Cần Thơ, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 90 m2 21,12 triệu/m2
      Chủ gửi.DT 5 x 18 = 90 m2 ODT.Hướng: hướng Tây Nam.Lộ 15m và 12m.giá 1 tỉ 900 tr.Nền ngay ngã ba đầu khu.hotline 0939 539 *** Minh.
      Đường Yên Hạ, Phường Thường Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ

      Cần bán nhanh đất Khu dân cư Phú An Cần Thơ, 72 m2, mặt tiền 4m tại Cái Răng, giá 2,39 tỷ

      2.39 tỷ 72 m2 33,2 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền cần bán nền MT, đường C5 KDC Phú An, P. Phú Thứ, Q. Cái Răng, Cần Thơ.DT: Ngang 4.5m x dài 16m = 72 mét vuông.Lộ giới: 12m.pháp lí: sổ ...
      Dự án KDC Phú An, Đường C5, Phường Phú Thứ, Cái Răng, Cần Thơ

      Sở hữu ngay lô đất nền 234 m2, mặt tiền 12m, hướng Đông tại Phong Điền - Cần Thơ, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 234 m2 5,13 triệu/m2
      bán ngay lô đất Phong Điền gần cầu Trường Tiền cách trung tâm thành phố Cần Thơ chưa đến 15p đi xe gần chợ Mỹ Khánh và nhiều trường đại học lớn, các...
      Đường 10, Thị trấn Phong Điền, Phong Điền, Cần Thơ

      Bán đất nền 87 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Phú Thứ - Cái Răng - Cần Thơ, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 87 m2 28,74 triệu/m2
      Bán nền đầu đường Trần Văn Sắc - KDC Nông Thổ Sản - Q. Cái Răng - Tp. Cần Thơ.(Nền cách đường Võ Nguyên Giáp 40m - Cách BV Hoàn Mỹ Cửu Long chỉ 80m - Cách...
      Đường Trần Văn Sắc, Phường Phú Thứ, Cái Răng, Cần Thơ

      Bán gấp đất nền 105 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Cái Răng - Cần Thơ, giá 3 tỷ

      3 tỷ 105 m2 28,58 triệu/m2
      Giảm mạnh 300 tr:Bán nền đường Số 10 - KDC văn hóa Tây Đô, Q. cái răng.giá: 3 tỉ thỏa thuận.Giá cũ: 3 tỉ 300 tr.DT 105 mét vuông: 5m x 21m.pháp lí:...
      Đường 10, Phường Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ

      Chuyển nhượng nền đất 135 m2, hướng Tây - Bắc tại Tân Phú - Cái Răng - Cần Thơ, giá 3 tỷ

      3 tỷ 135 m2 22,23 triệu/m2
      * DT: 5m x 27m = 135 mét vuông.* Lộ giới: 47m.* Hướng: hướng Tây Bắc.* pháp lí: Số đỏ, thổ cư 100 phần trăm.* Giá: 3 tỉ có thỏa thuận.* Vị...
      Đường Quang Trung, Phường Tân Phú, Cái Răng, Cần Thơ

      Cần bán đất nền 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Cái Răng - Cần Thơ, giá 2,57 tỷ

      2.57 tỷ 80 m2 32,13 triệu/m2
      Bán nền 5x đường D15 khu dân cư Hồng Loan 6A, P. Hưng Thạnh, Q. Cái Răng, TP. Cần Thơ.giá rẻ quá rẻ: 2 tỉ 570 tr (buông đuôi).DT: 5m x 16m = 80 mét ...
      Dự án KDC Hồng Loan, Đường D15, Phường Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ

      Cần bán nhanh đất dự án Khu đô thị mới Hưng Phú, 100 m2 tại Quận Cái Răng - Cần Thơ, giá 6 tỷ

      6 tỷ 100 m2 60 triệu/m2
      Bán nền Trục Chính A2 khu Hưng Phú (Miền Nam)______Dt 5x20 SHR lộ 18mGiá 6 tỉ___________- Đông Nam- Lề 6m- Lộ 18m- Đất SHRThuộc khu Miền Nam từ Cây Xăng...
      Dự án Khu đô thị mới Hưng Phú - Cần Thơ, Quận Cái Răng, Cần Thơ

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án Cần Thơ tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án Cần Thơ với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án Cần Thơ cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án Cần Thơ có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!