Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án tại Cần Thơ năm 2026

      Có 615 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán tại Cần Thơ

      Cần bán đất nền 470 m2, mặt tiền 57m, hướng Đông - Nam tại Cái Răng - Cần Thơ, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 470 m2 28,73 triệu/m2
      giá siêu mềm! Cặp nền căn biệt thự GÓC 3 MT 470 mét vuông khu Nam Long 3 lô 9A Cần Thơ.(MT lộ hơn 57m).--------------------Nguyễn Khoa Nam 0907...
      Nam Long - Hưng Thạnh, Đường NH1, Phường Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ

      Cần bán ngay nền đất 114 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Cái Răng - Cần Thơ, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 114 m2 59,65 triệu/m2
      Bán nền siêu đẹp KDC Nam Long Cần Thơ, đường Nguyễn Văn Quang, cách Võ Nguyên Giáp 150m (đầu ngoài).DT: Ngang 6m x dài 19m = 114m2.Hướng: hướng Đông ...
      Dự án Nam Long - Hưng Thạnh, Đường Nguyễn Văn Quang, Phường Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền hướng Đông - Bắc tại Cái Răng - Cần Thơ, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 0 m2
      Bán nền góc 2 MT đường Số 1 Nam Long 2 - 5.5 tỉ.DT 8.2 x 14 (106.8 mét vuông).Đông Bắc - hướng Tây Bắc.Lộ 6m.SHR.Nền nằm trên góc đường số 1 và số...
      Dự án Nam Long II Central Lake, Đường Số 1, Phường Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ

      Sở hữu ngay đất mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Cái Răng - Cần Thơ, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 0 m2
      Đầu tư! Nền kế nền góc 5.7x18 đường số 2 khu Nam Long.(đối diện công viên và rạch cảnh quang).--------------------Nguyễn Khoa Nam 0907 999 ***.Giá: 3 tỉ 700...
      Dự án Nam Long II Central Lake, Đường Số 2, Phường Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ.

      Chuyển nhượng đất nền 253 m2, mặt tiền 11m, hướng Đông - Nam tại Bình Thủy - Cần Thơ, giá rẻ

      Thỏa thuận 253 m2
      * Bán "cặp góc siêu đẹp trải dài 22m trực diện hồ ánh sáng. Vị trí "độc nhất" ngay MT Hồ Ánh Sáng - biểu tượng duy nhất tại TP. Cần Thơ đang khởi công xây...
      Dự án Stella Mega City, Phường Bình Thủy, Bình Thủy, Cần Thơ

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 400 m2, mặt tiền 16m tại Cái Răng - Cần Thơ, giá 9 tỷ

      9 tỷ 400 m2 22,5 triệu/m2
      Nền căn biệt thự SHR 400m2 MT ngang 16m KDC 586.(MT ngang 16m).----------------Nguyễn Khoa Nam 0907 999 ***.Giá: 9 tỉ (thỏa thuận).Chỉ 22.5 tr/m2.Xem...
      Đường Số 61, Phường Phú Thứ, Cái Răng, Cần Thơ

      Bán lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Cái Răng - Cần Thơ, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 100 m2 29 triệu/m2
      Giá Đầu Tư ! Nền ĐẸP sổ hồng riêng hướng Đông Nam đường A2 lộ 30m trục chính khu Phú An( nền đẹp gần lộ 60m )Có Nền Cặp-------------------Nguyễn Khoa...
      Đường A2, Phường Phú Thứ, Cái Răng, Cần Thơ

      Chuyển nhượng lô đất nền 180 m2, mặt tiền 9m tại Cái Răng - Cần Thơ, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 180 m2 27,23 triệu/m2
      Cặp nền GÓC 2 MT hướng Đông Nam đường B9 lộ 15.5m khu Phú An( kế võ Nguyên Giáp, đâu lưng lộ 30m )-------------------Nguyễn Khoa Nam 0907 999 ***Giá: 4 tỉ...
      Đường B9, Phường Phú Thứ, Cái Răng, Cần Thơ

      Chuyển nhượng nền đất 85 m2 tại Quận Cái Răng - Cần Thơ, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 85 m2 41,77 triệu/m2
      Bán nền D1 Hồng Loan SHR dt 5x17 nền số 19x- Giá 3.55 tỉ_________- Nền nằm gần cuối đường nhưng giá mềm nhất khu chủ ngợp bán ngay- Dt 5x17- Tây Nam- Lộ...
      Dự án KDC Hồng Loan, Cái Răng, Cần Thơ

      Cần bán ngay đất nền 114 m2 tại Phường Hưng Thạnh - Cái Răng - Cần Thơ, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 114 m2 38,6 triệu/m2
      BÁN NỀN KDC NAM LONG CẦN THƠ DT: Ngang 6m x Dài 19m = 114m2 Hướng: hướng Tây Nam pháp lí: SHR Giá : 4 tỉ 400 trcontact: 0904 130 *** gặp Thống xem nền
      Phường Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 2 m2 tại Phường Cái Khế - Ninh Kiều - Cần Thơ, giá 58 tỷ

      58 tỷ 2 m2 29000 triệu/m2
      CẶP NỀN VIP căn biệt thự 2 MT ĐƯỜNG TRẦN VĂN GIÀU VÀ BỜ SÔNG- Giá: 27tr/ mét vuông- DT: 40 x 54m = 2.317,5  mét vuông- Thổ cư: 600m2, còn lại...
      Phường Cái Khế, Ninh Kiều, Cần Thơ

      Cần bán ngay đất 200 m2, hướng Tây - Nam tại Phường Hưng Thạnh - Cái Răng - Cần Thơ, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 200 m2 39,5 triệu/m2
      Bán nền căn biệt thự 200 mét vuông kế hồ cảnh quan khu Nam Long 2 - giá 7.9 tỉ.Nền cách hồ vài bước chân.- DT 12.5x16.- Tây Nam.- Lộ 8m.- SHR.Giá...
      Dự án Nam Long II Central Lake, Phường Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ

      Cần bán gấp nền đất hướng Tây - Nam tại Đường B4 - Phú Thứ - Cái Răng - Cần Thơ, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 0 m2
      Bán nền góc đường B4 và B10 khu dân cư Phú An, P. Phú Thứ, Cái Răng, Cần Thơ.Giá 2 tỉ 700 tr.- DT: 5.18m x 18m = 80.5 mét vuông (vạt góc).- pháp ...
      Dự án KDC Phú An, Đường B4, Phường Phú Thứ, Cái Răng, Cần Thơ

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 206 m2, mặt tiền 8m tại Cần Thơ, giá 5,85 tỷ

      5.85 tỷ 206 m2 28,4 triệu/m2
      * Chính chủ cần bán ngay lô căn biệt thự đường 25m vị trí Vip, độc tôn trong dự án Stella Mega CityStella Mega City là khu căn biệt thự ven sông bậc...
      Dự án Stella Mega City, Đường Võ Văn Kiệt, Phường Bình Thủy, Bình Thủy, Cần Thơ

      Cần bán ngay nền đất 972 m2 tại Quận Ninh Kiều - Cần Thơ, giá 27 tỷ

      27 tỷ 972 m2 27,78 triệu/m2
      Bán nền 972.8m2 Đường Nguyễn Hữu Cầu, Khu Cồn Khương giá chỉ 27 tỉ!DT: 20 x 48 = 972.8m2. pháp lí: Thổ cưHướng: hướng Đông Bắc Lộ giới: 18.5mKhu vực...
      Dự án Goldland Cồn Khương, Ninh Kiều, Cần Thơ

      Bán nhanh nền đất 114 m2, hướng Đông - Nam tại Phường Hưng Thạnh - Cái Răng - Cần Thơ, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 114 m2 57,9 triệu/m2
      Bán nền đẹp (6x19) MT đường Nguyễn Văn Quang khu dân cư Nam Long - Cần Thơ.- Giá 6.6 tỉ.Vị trí nền đẹp thoáng mát, đường Nguyễn Văn Quang, khu dân cư...

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất hướng Đông - Bắc tại Phường Phú Thứ - Cái Răng - Cần Thơ, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 0 m2
      Bán nền góc 87,5m2 đường A5 & B9 khu dân cư Phú An, Phú Thứ, Cái Răng, Cần Thơ.- Giá 2.8 tỉ.- DT: 87,5m2.- Lộ giới: 21m.- Hướng: hướng Đông Bắc - hướng ...
      Dự án KDC Phú An, Đường A5, Phường Phú Thứ, Cái Răng, Cần Thơ

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 81 m2, mặt tiền 4m tại Cái Răng - Cần Thơ, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 81 m2 43,21 triệu/m2
      Bán nền ĐẸP 4.5x18 hướng Đông Nam trục A1 lộ 30m khu Long Thịnh( sổ hồng riêng, thông ra Võ Nguyên Giáp )-------------------Nguyễn Khoa Nam 0907 999...
      Đường Số A1, Phường Phú Thứ, Cái Răng, Cần Thơ

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án Cần Thơ tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án Cần Thơ với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án Cần Thơ cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án Cần Thơ có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!