Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án tại Cần Thơ năm 2026

      Có 615 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán tại Cần Thơ

      Sở hữu ngay đất dự án Stella Mega City, 110 m2 tại Bình Thủy - Cần Thơ, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 110 m2 28,19 triệu/m2
      Tôi cần tiền nên cần bán nhanh nền đẹp vị trí trung tâm - KĐT hiện đại Stell Mega City.- DT: 5x22 MT đường 25m. Sát công viên Zen Garden, dãy Shop house...
      Dự án Stella Mega City, Phường Bình Thủy, Bình Thủy, Cần Thơ

      Chuyển nhượng đất nền 70 m2, hướng Bắc tại Phường Phước Thới - Ô Môn - Cần Thơ, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 70 m2 15,72 triệu/m2
      đất thổ cư như hình khu dân cư mới TP Cần Thơ cách sân bay 3 kilomet. Nền đẹp giá chỉ 1 tỉ 1.- DT: 70 mét vuông.- Thổ cư 100 phần ...
      Phường Phước Thới, Ô Môn, Cần Thơ

      Bán nhanh nền đất Khu đô thị mới Hưng Phú, 72 m2, mặt tiền 4m tại Quận Cái Răng, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 72 m2 90,28 triệu/m2
      MT đường A2 khu dân cư Hưng Phú 1 cách chợ chỉ 200m thuận tiện KD mua bán gần các tiện ích Trường Học Song Ngữ, Trường mầm non và cấp 1,2,3gần Vinmart,...
      Dự án Khu đô thị mới Hưng Phú - Cần Thơ, Quận Cái Răng, Cần Thơ

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 72 m2, mặt tiền 4m tại Cái Răng - Cần Thơ, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 72 m2 37,5 triệu/m2
      Bán nền đường B25 khu TĐC Hưng Phú, giá kẹt.- DT: 4.5m x 16m = 72 mét vuông.- Nền có HKT bên hông & phía sau 2m.- Tây Bắc.- Lộ giới: 15.5m.- SHR, thổ...
      Đường B25, Phường Hưng Phú, Cái Răng, Cần Thơ

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 73 m2, mặt tiền 4m tại Cái Răng - Cần Thơ, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 73 m2 37,68 triệu/m2
      Chính chủ bán nền kèm móng khu dân cư An Phú Center Point, Q. Cái Răng, Cần Thơ.DT: 72,9m2 (4x18,22m).giá: thỏa thuận.Vị trí nền: Gần đường dẫn vào nút...
      Dự án An Phú Center Point, Đường Lê Hồng Nhi, Phường Ba Láng, Cái Răng, Cần Thơ

      Cần bán nền đất 46 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - An Khánh - Ninh Kiều - Cần Thơ, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 46 m2 34,79 triệu/m2
      Nền góc 2 MT trục chính hẻm Tổ 2 Nguyễn Văn Linh.DT: 4,17 x 11,5m = 45,9m2 thồ cư.Lộ giới: Mỗi bên 3,5m.Hiện trạng: Đã bó rào nền.Trục chính hẻm, cách NVL...
      Tổ 2, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường An Khánh, Ninh Kiều, Cần Thơ

      Cần bán gấp đất dự án 80 m2 tại Đường B3 - An Bình - Ninh Kiều - Cần Thơ, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 80 m2 26,88 triệu/m2
      Bán nền trục chính B3 KDC 3A. Lộ 6m ô tô tránh mặt vô tư 4x20=80m2. giấy phép xây dựng chính trệt 4 tầng. Giá 2,15 tỉ.Lộ lớn lề rộng.Khu tập trung đông...
      Đường B3, Phường An Bình, Ninh Kiều, Cần Thơ

      Cần bán gấp đất dự án 150 m2, hướng Đông - Nam tại Phường Trà An - Bình Thủy - Cần Thơ, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 150 m2 10,67 triệu/m2
      đất thổ cư xây nhà đc ngay.Cấp phép xây dựng liền.KD tại nhà đc luôn.Có hỗ trợ khách vay NH.MT đường Nguyễn Viết Xuân.P. Trà An Bình Thủy Cần Thơ.Cách Lê...
      Đường Nguyễn Viết Xuân, Phường Trà An, Bình Thủy, Cần Thơ

      Cần bán nhanh nền đất 4471 m2, mặt tiền 22m tại Phường Thốt Nốt - Thốt Nốt - Cần Thơ, giá rẻ

      Thỏa thuận 4471 m2
      Bán 4.471 mét vuông MT trung tâm Q. Thốt Nốt Cần Thơ có gần 1000 mét vuông thổ cư.- DT: 22m x 160m (nở hậu).- Vị trí: Khu vực tập trung đông NH,...
      Đường Quốc lộ 91, Phường Thốt Nốt, Thốt Nốt, Cần Thơ

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền Stella Mega City, 110 m2 tại Bình Thủy - Cần Thơ, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 110 m2 17,73 triệu/m2
      Dự án Stella Mega City là KĐT phức hợp chuẩn quốc tế là biểu tượng mới của TP Cần Thơ do CĐT KITA Group làm chủ tư phát triển tại Q. Bình Thủy, TP Cần...

      Bán gấp đất dự án 63 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Ninh Kiều - Cần Thơ, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 63 m2 30,16 triệu/m2
      Chủ gởi nền 63 mét vuông tại khu tái định cư An Bình.- Lộ giới 15m (4 - 7 - 4).- DT: 4.5 x 14 = 63 mét vuông.- Tây Bắc.- Kết nối Nguyễn Văn Cừ,...
      Đường 27, Phường An Bình, Ninh Kiều, Cần Thơ

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 20 m2, mặt tiền 45m tại Thới Lai - Cần Thơ, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 20 m2 460 triệu/m2
      Bán hơn 20 công đất lúa MT TL919 Bốn Tổng, Đông Bình, Thới Lai.Vị trí: Cách chợ Kinh Ngang và TT. Cờ Đỏ đều 4,5  kilomet.DT: MT gần 45m chạy dài hết...
      Đường Tỉnh Lộ 919, Xã Đông Bình, Thới Lai, Cần Thơ.

      Chuyển nhượng lô đất nền tại Đường Nguyễn Văn Linh - An Khánh - Ninh Kiều - Cần Thơ, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 0 m2
      BÁN NỀN HẺM 11 ĐA KHOA TRUNG ƯƠNG - 1 tỉ 250 tr DT: 410.5 = 41.5m2 thổ cư 100% pháp lí: sổ hồng riêng + tặng giấy phép xây dựng trệt lầu Lộ giới: 2m -...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường An Khánh, Ninh Kiều, Cần Thơ

      Cần bán nhanh lô đất nền 90 m2 tại An Bình - Ninh Kiều - Cần Thơ, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 90 m2 80 triệu/m2
      Bán nền MT đường Hoàng Quốc Việt, P An Bình, Cần Thơ.+ DT: 4.5m 20m = 90m2.+ pháp lí: SHR có 79.6m2 thổ cư.+ Thực tế sử dụng 4.5m 25m.+ Tây Nam.+ Lộ...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường An Bình, Ninh Kiều, Cần Thơ.

      Chuyển nhượng đất nền hướng Đông - Bắc tại Phú Thứ - Cái Răng - Cần Thơ, giá 215 tỷ

      215 tỷ 0 m2
      Bán 4.566,6m2 đất 4 MT Võ Nguyên Giáp và khu dân cư Xây Dựng - giá 47 tr/m2.Cần bán miếng đất 4 MT lộ 47m và lộ 80m thuộc Hưng Thạnh Cái Răng.Vị trí...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Phú Thứ, Cái Răng, Cần Thơ

      Sở hữu ngay đất dự án 1 m2 tại Xã Vĩnh Trinh - Vĩnh Thạnh - Cần Thơ, giá 250 tr

      250 triệu 1 m2 250 triệu/m2
      Đất cần bán gần kề khu công nghiệp Vsip.Đất nền, đất công chờ qui hoạch GĐ 2 & 3.Đất Ven khu công nghiệp hoặc KDC.DT: 5 x 20, 10 x 30.Hoặc đất công từ...
      Xã Vĩnh Trinh, Vĩnh Thạnh, Cần Thơ

      Cần bán gấp đất 960 m2 tại Xã Trường Xuân - Thới Lai - Cần Thơ, giá 9 tỷ

      9 tỷ 960 m2 9,38 triệu/m2
      DT 960 mét vuông.giá 9 tỉ.MT đường 919, gần chợ Bà Đầm, xã Trường Xuân, thích hợp để ở hoặc KD, giao thông thuận tiện.liên hệ ngay A Điền: 0911 914 ***
      Xã Trường Xuân, Thới Lai, Cần Thơ

      Bán đất nền 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Hưng Lợi - Ninh Kiều - Cần Thơ, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 90 m2 38,89 triệu/m2
      Chính chủ.Chấp nhận bán lỗ giá vốn - xả hàng - giá 3,5 tỉ (38,8 trđ/m2 kiếm đâu ra nền DT đẹp vậy, tuy không là nhất nhưng là hiếm).CF 50 TRĐ, ACE cập nhật...
      Đường 3/2, Phường Hưng Lợi, Ninh Kiều, Cần Thơ

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án Cần Thơ tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án Cần Thơ với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án Cần Thơ cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án Cần Thơ có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!