Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án tại Bình Dương năm 2026

      Có 3.896 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán tại Bình Dương

      Cần bán ngay đất Khu dân cư Vĩnh Phú II, 80 m2, mặt tiền 5m tại Thuận An, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 80 m2 18,75 triệu/m2
      Thanh lý gấp 5 nền 5x16m, đường Vĩnh Phú 41, P. Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương, giáp ranh Thủ Đức và Q. 12 chỉ 2 kilomet, đi sân bay Tân Sơn Nhất chỉ...
      Dự án Vĩnh Phú II, Đường Vĩnh Phú 41, Phường Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán ngay đất dự án Khu dân cư Vĩnh Phú II, 100 m2 tại Thuận An - Bình Dương, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      bán nhanh 7 mảnh đất khu dân cư Vĩnh Phú 2- DT: 100 - 125m. 140m - 250m2.- cơ sở giao thông hoàn thiện 100 phần trăm, rộng rãi, hiện đại:+...
      Dự án Vĩnh Phú II, Đường Quốc Lộ 13, Phường Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu nền đất mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Đường An Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 0 m2
      Rẻ nhất trục chính phù hợp đầu tư Bán đất đường trục chính khu dân cư Lê Phong An Phú 1, p.An Phú Thuận AnDT 67,5m2 thổ cư 100 phần trăm ( 4,5X15m...
      Dự án Khu dân cư Lê Phong An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán ngay lô đất nền Khu dân cư Phú Hồng Thịnh 8, 60 m2, mặt tiền 4m , giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 60 m2 38,34 triệu/m2
      - Bán nền đất 2 MT Bình Chuẩn Thuận An.- DT 60m2 (4x15).- khu dân cư an ninh đồng bộ cây xanh vỉa hè đường thông thoáng.- Gần tiện ích xung quanh.- Giá...
      Dự án Phú Hồng Thịnh 8, Đường ĐT 743, Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán ngay nền đất mặt tiền 4m tại Đường An Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 0 m2
      NGỘP BANK ! Năm 2020 mua đất 2,3 tỉ giờ cắt lỗ bán chỉ còn 1.85 tỉ bán nhanh đất đường trục chính khu dân cư Lê Phong An Phú 2, p.An Phú Thuận An Kế bên...
      Dự án Khu dân cư Lê Phong An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán ngay nền đất Khu dân cư Vĩnh Phú II, 120 m2, mặt tiền 10m tại Thuận An, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 120 m2 11,67 triệu/m2
      - DT: 120 mét vuông.- Giá 1.4 tỉ- Đô thị xanh với hệ thống kênh rạch bao quanh.- Gần BV, trường học, KDL sinh thái, vườn trái cây...- Nằm trên trục QL...

      Cần bán nhanh đất nền dự án Khu dân cư Phú Hồng Thịnh 8, 60 m2, mặt tiền 4m , giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 60 m2 32,5 triệu/m2
      Vị trí đất đường N 4 Phú gia huy đc phép xây dựng 1 trệt 2 lầu , hộ trợ bank 70 phần trăm Gần chợ ,trường học , nhs thờ
      Dự án Phú Hồng Thịnh 8, Thuận An, Bình Dương

      Bán gấp đất nền tại Đường ĐT 743 - An Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 0 m2
      Cần bán ngay mảnh đất giá đầu tư tại DA Lê Phong An Phú, Thuận An, Bình Dương.DT: 4x17.85 = 71.5 m2 đường nhựa 13m trục chính.pháp lí: sổ hồng.Vị trí...
      Dự án Khu dân cư Lê Phong An Phú, Đường ĐT 743, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Đất nền dự án Hưng Thịnh Golden Land Bầu bàng, Bình Dương

      85 tỷ 90 m2 944,45 triệu/m2
      Dự án Hưng Thịnh Golden Land nằm ngay vị trí mặt tiền đường DH619 ngay trung tâm. Đây là khu trọng điểm xung quanh các khu công nghiệp lớn của Bình Dương:...
      Đường HL 610, Xã Long Nguyên, Huyện Bàu Bàng, Bình Dương

      Đất nền dự án Hưng Thịnh Golden Land Bầu bàng, Bình Dương

      Thỏa thuận 90 m2
      Đường HL 610, Xã Long Nguyên, Huyện Bàu Bàng, Bình Dương

      Đất nền dự án Hưng Thịnh Golden Land Bầu bàng, Bình Dương

      850 tỷ 90 m2 9444,45 triệu/m2
      Đất mặt tiền đường 13m, đường D5 gần chợ, cách trung tâm bến cát 5Km
      Đường Quốc Lộ 13, Xã Long Nguyên, Huyện Bàu Bàng, Bình Dương

      Cần bán nhanh lô đất nền Khu đô thị Mỹ Phước 3, 300 m2, mặt tiền 10m tại Bến Cát, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 300 m2 9,17 triệu/m2
      Tôi cần bán nhanh 300m2, có 2 sổ rời mỗi sổ 5m x 30m = 150m2 (full thổ cư).- Giá: 1 tỉ 375tr/5m x 30m.- Đất nằm ngay Mỹ Phước Tân Vạn và NE3 thông thẳng ra...
      Dự án Mỹ Phước 3, Đường NF6, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán gấp lô đất nền Khu dân cư Vĩnh Phú I, 230 m2, mặt tiền 10m tại Thuận An, giá 7,59 tỷ

      7.59 tỷ 230 m2 33 triệu/m2
      Cần tiền nhập hàng bán tết 2024, cần bán ngay miếng đất view sông DT lớn, thích hợp xây nhà vườn, căn biệt thự, villa.miếng đất thuộc về KDC Vĩnh Phú...
      Dự án Vĩnh Phú I, Đường Bình Phước A, Phường Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu đất dự án Khu đô thị Mỹ Phước 4, 150 m2 tại Thới Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 150 m2 17 triệu/m2
      Cần bán gấp nền đất ngay cổng chính Mỹ Phước 4, Bến Cát.nền đất nằm MT NA2 (đường nhựa lớn) thông qua QL13 và kết nối cổng Mỹ Phước 3.DT: 150m2.giá: 2,55...
      Dự án Mỹ Phước 4, Đường NA2, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Chuyển nhượng đất 190 m2 tại Xã An Điền - Bến Cát - Bình Dương, giá 950 triệu

      950 triệu 190 m2 5 triệu/m2
      Cần ra 1 cặp sát chợ Trừ Văn Thố, Bàu Bàng, Bình Dương.Đối diện cụm khu Becamex 3200ha.cư dân, nhà trọ đông kín.DT: 190m2/sổ hồng riêng (thổ cư).NH hổ...
      Xã An Điền, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán nền đất 360 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông - Nam tại Tân Uyên - Bình Dương, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 360 m2 10,28 triệu/m2
      Tôi là chủ 2 miếng đất đường nhựa 04 gần ủy ban nhân dân Thạnh Hội Tân Uyên Bình Dương.Giờ bên tôi cần bán để lấy tiền trang trải cho công việc KD.-...
      Đường 4, Xã Thạnh Hội, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán gấp đất Khu đô thị Mỹ Phước 3, 150 m2 tại Thới Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá rẻ

      Thỏa thuận 150 m2
      Gia đình cần tiền bán nhanh đất MT đường Mỹ Phước 3, Thới Hoà, Bến Cát, Bình Dương.DT: 150m2 (5x30).Thổ cư 100 phần trăm.Vị trí đẹp, đường lớn đi Hồ ...
      Dự án Mỹ Phước 3, Đường Mỹ Phước 3, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Bán gấp lô đất nền 150 m2, mặt tiền 6m tại Phú Mỹ - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 920 triệu

      920 triệu 150 m2 6,14 triệu/m2
      Kẹt vốn bán ngay đất MT đường Phạm Ngọc Thạch, P. Phú Mỹ, TP Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương.- DT 150m2, giá cắt lỗ chỉ còn 920tr/lô.- SHR, xây dựng tự do,...
      Đường Phạm Ngọc Thạch, Phường Phú Mỹ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án Bình Dương tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án Bình Dương với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án Bình Dương cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án Bình Dương có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!