Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án tại Bình Dương năm 2026

      Có 3.896 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán tại Bình Dương

      Cần bán gấp đất 80 m2, mặt tiền 5m tại Đường ĐT 746 - Tân Lập - Tân Uyên - Bình Dương, giá 2,89 tỷ

      2.89 tỷ 80 m2 36,13 triệu/m2
      chào bán dự án Smart City Tân Uyên Bình Dương có vị trí đắc địa tọa lạc trên MT Đường DT 746, Xã Tân Lập, Tân Uyên, Bình Dương.- DT: 80m2- Giá: 2 tỉ...
      Dự án Victory City, Đường ĐT 746, Xã Tân Lập, Bắc Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán ngay đất nền dự án 80 m2 tại Đường ĐT 746 - Tân Lập - Tân Uyên - Bình Dương, giá 2,79 tỷ

      2.79 tỷ 80 m2 34,88 triệu/m2
      * Sở hữu mảnh đất cực đẹp ngay MT đường DT746 cạnh VSIP 3.- DT: 80 mét vuông - 100 mét vuông.- Giá: 2tỷ790/nền (Tùy vào vị trí, DT).- cơ sở ...

      Cần bán ngay đất nền dự án 150 m2, mặt tiền 5m tại Thới Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 150 m2 9 triệu/m2
      Tôi chủ cần bán rẻ lại mảnh đất đẹp 150 mét vuông, full thổ cư giá 1 tỉ 350, KĐT và công nghiệp Mỹ phước 3, sát các tiện ích quốc tế, QL 13.- Vị trí...
      Dự án Mỹ Phước 3, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán ngay đất dự án 200 m2, mặt tiền 10m tại Thuận An - Bình Dương, thỏa thuận

      Thỏa thuận 200 m2
      Gia đình cần bán nền đất xây dựng căn biệt thự, vị trí tuyệt đẹp, giá siêu mềm tại The Seasons Lái Thiêu, TP Thuận An, Bình Dương.Sau lưng siêu thị...
      Dự án The Seasons Lái Thiêu, Phường Lái Thiêu, Thuận An, Bình Dương

      Bán nhanh đất dự án tại Đường GS1 - Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương, giá 7,85 tỷ

      7.85 tỷ 0 m2
      7,85 tỉ - bán đất MT đường GS1, Big C GO, p. Đông Hòa, Tp. Dĩ An.DT: 85,5m2 thổ cư 100 phần trăm (4,5x19m).MT KD sầm uất, cung đường đẹp Dĩ An.Đường...
      Dự án Green Square, Đường GS1, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhanh lô đất nền 160 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Tân Uyên - Bình Dương, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 160 m2 20 triệu/m2
      Cần bán 160 mét vuông đất.- Tại KCN Vsip 2 chào bán đợt đầu tiên xã Vĩnh Tân, TX Tân Uyên, Bình Dương.- Gần vòng xoay dân chủ, xung quanh nhiều công...
      Dự án IJC@VSIP, Đường Dân Chủ, Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán ngay đất nền dự án 192 m2, mặt tiền 10m tại Thuận An - Bình Dương, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 192 m2 54,69 triệu/m2
      Đất căn biệt thự lô góc 10x20 mặt dường và D và N KĐT The seasons, TP. Thuận An, Bình Dương.DT 192m2 MT 10m.Đường trước đất 6m, vỉa hè 3m, hướng view công...
      Dự án The Seasons Lái Thiêu, Đường D, Phường Lái Thiêu, Thuận An, Bình Dương

      Bán lô đất nền 60 m2 tại Đường 5 - Tân Đông Hiệp - Dĩ An - Bình Dương, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 60 m2 38,34 triệu/m2
      * khu dân cư Icon Central, P. Tân Đông Hiệp, Dĩ An. Tới xem là mê ngay.- Đối diện chợ Thông Dụng (KD sầm uất).- Cách đường X1, ĐT743 ngay cổng sau Vsip1...
      Dự án Icon Central, Đường 5, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương
      N
      Trương Đặng Tín Nghĩa Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh đất 70 m2 tại Xã Phước Hòa - Phú Giáo - Bình Dương, giá 750 tr

      750 triệu 70 m2 10,72 triệu/m2
      Cơ hội đầu tư chỉ với 300tr KH đã đc sở hữu siêu phẩm đầu tư đất nền tại KĐT liên kế TP Tân Uyên Bình Dương.Với hàng loạt chính sách đột phá nhất trên thị...
      Dự án Phương Trường An 6, Đường ĐT 741, Xã Phước Hòa, Phú Giáo, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Bàu Bàng - Bình Dương, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 100 m2 12,5 triệu/m2
      Đất đất thổ cư 100 mét vuông dự án Phúc Đạt Gold đã có sẵn SHR cần bán nhanh. Hỗ trợ liên hệ ngay bank để vay, SHR sẵn chốt cọc sang tên liền....
      Dự án Nam An Bàu Bàng, Đường DX, Thị trấn Lai Uyên, Bàu Bàng, Bình Dương

      Sở hữu ngay đất nền 60 m2 tại Đường 5 - Tân Đông Hiệp - Dĩ An - Bình Dương, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 60 m2 36,67 triệu/m2
      bán ngay mảnh đất khu dân cư Icon Central, P. Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương.DT: 60 mét vuông (4x15m) thổ cư 100 phần trăm.Cách đường X1,...
      B
      Nguyễn Phan Thành Biên Hơn 1 năm trước

      Bán gấp đất nền 150 m2, mặt tiền 5m tại Phường Bình Hòa - Thuận An - Bình Dương, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 150 m2 23,34 triệu/m2
      Bán đất đường KDC Việt Sing Thuận An. DT 5x30m thổ cư 100 phần trăm. Đường trước đất 8m vỉa hè mỗi bên 2 m. Cách đường 22/12 chỉ 200m, Gần BV đa khoa...
      Dự án VSIP 1, Đường D25, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu đất 150 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Thới Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá 1,48 tỷ

      1.48 tỷ 150 m2 9,87 triệu/m2
      Tôi cần tiền nên bán 150 mét vuông lô L52 hướng nam, gần cổng chính, cách đường DL12 chỉ 90m, xung quanh trường chợ tiện ích đầy đủ, dân đông, đường...
      Dự án Mỹ Phước 3, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Sở hữu đất dự án 60 m2 tại Đường N3 - Thuận Giao - Thuận An - Bình Dương, giá 2 tỷ

      2 tỷ 60 m2 33,34 triệu/m2
      Chủ gửiBán mảnh đất đường 22/12 khu dân cư Lộc- Phát DT 60m2Giá chỉ 2tỉ bớt lộcliên lạc 0769 528 *** em Diện dẫn xem đất gc
      Đường N3, Phường Thuận Giao, Thuận An, Bình Dương

      Bán nhanh nền đất 80 m2 tại Xã Tân Bình - Tân Uyên - Bình Dương, giá 854 tr

      854 triệu 80 m2 10,68 triệu/m2
      CÒN ĐÚNG 1 LÔ DUY NHẤT GIÁ GỐC CDT 854TR/ NỀN. TT ĐỢT 1: 300tr Cam kết giá thật 100% Chỉ duy nhất 15 Nền Trong Tuần này. TT chỉ 300tr Sau 8 tháng công chứng...
      Xã Tân Bình, Bắc Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán ngay đất 100 m2 tại Xã Phước Hòa - Phú Giáo - Bình Dương, giá 850 tr

      850 triệu 100 m2 8,5 triệu/m2
      Chưa bao giờ cơ hội sở hữu bất động sản tại Bình Dương lại dễ như bây giờ.- Nhận đất cất nhà - một vốn bốn lời.- DT: 70m - 150m2.- Full thổ cư, sổ riêng...

      Sở hữu ngay nền đất 60 m2, mặt tiền 4m tại Tân Đông Hiệp - Dĩ An - Bình Dương, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 60 m2 34,17 triệu/m2
      Bán nền đất khu nhà ở thương mại Icon Central, P. Tân Đông Hiệp, Tp Dĩ An.DT 60 mét vuông ngang 4m.Sổ riêng, hạ tầng hiện đại.Giá bao rẻ chỉ 2,05...

      Sở hữu ngay đất dự án 360 m2 tại Xã Thới Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá rẻ

      Thỏa thuận 360 m2
      Cần bán gấp nền căn biệt thự Mỹ Phước 4, gần KCN BW và trường đại học Thủ Dầu 1.DT: 12 x 30 = 360m2, thổ cư 100 phần trăm, sổ hồng.LH: 0901 173...
      Dự án Mỹ Phước 4, Đường N8, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án Bình Dương tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án Bình Dương với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án Bình Dương cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án Bình Dương có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!