Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án tại Bình Dương năm 2026

      Có 3.896 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán tại Bình Dương

      Cần bán nhanh đất nền 100 m2 tại Đường Vũng Thiện - Tân Đông Hiệp - Dĩ An - Bình Dương, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 100 m2 34 triệu/m2
      Giảm 400tr còn 3,4 tỉ.Bán đất tặng nhà c4 gác lửng MT KD sầm uất đường Vũng Thiện, P. Tân Đông Hiệp, Dĩ An.DT: 100m2 thổ cư: 50m2 (4x25m).Cách đường ĐT743C...
      Đường Vũng Thiện, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Chuyển nhượng nền đất Khu dân cư Phú Hồng Thịnh 6-9-10, 69 m2 tại Dĩ An, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 69 m2 57,25 triệu/m2
      Giảm sốc 550 triêu, bán nhanh.bán nhanh đất 2 MT đường trục chính rộng 22m.Rẻ và đẹp nhất dự án Phú Hồng Thịnh 10, p. Bình An, Dĩ An.DT: 69 mét ...
      Dự án KDC Phú Hồng Thịnh 10, Đường Quốc lộ 1K, Phường Bình An, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán ngay đất Khu đô thị Mỹ Phước 4, 300 m2, mặt tiền 10m tại Bến Cát, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 300 m2 10,84 triệu/m2
      - Tôi cần tiền muốn bán ngay nền đất thổ cư 2 MT đường nhựa khu đô thị&CN MỸ Phước 4. Đất nằm ở vị trí đẹp cách QL13 200m.- Đất cách trường học, công...
      Dự án Mỹ Phước 4, Bến Cát, Bình Dương

      Bán đất Khu dân cư The Seasons Lái Thiêu, 200 m2, mặt tiền 10m tại Thuận An, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 200 m2 47,5 triệu/m2
      Đất căn biệt thự khu dân cư The SeaSon (Lotte Mart Lái Thiêu), p. Lái Thiêu, TP. Thuận An.Đất 9,5 tỉ TL - 200m2 (10x20m). Thổ cư 100 phần trăm.sổ ...
      Dự án The Seasons Lái Thiêu, Phường Lái Thiêu, Thuận An, Bình Dương

      Chuyển nhượng đất 60 m2 tại Phường Dĩ An - Dĩ An - Bình Dương, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 60 m2 36,67 triệu/m2
      Còn 2 lô vị trí cực đẹp, cư dân hiện hữu sầm uất, ngay khu chợ trung tâm Dĩ An đang hoạt động.- 2 nền 4x15m MT nhựa 2 ô tô tránh nhau, vỉa hè 3m sạch...
      Phường Dĩ An, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 165 m2, mặt tiền 5m tại Tân Uyên - Bình Dương, giá 560 triệu

      560 triệu 165 m2 3,4 triệu/m2
      Kẹt tiền tôi bán gấp nền đất gần KCN, gần chợ, khu vực cư dân hiện hữu. Có thể xây dựng ở ngay.DT 165m2 (5x33m) đất vuông vắn đẹp.Đường lộ trước nhà 9m....
      Đường DT 746A, Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Bán gấp đất 216 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông tại Tân Đông Hiệp - Dĩ An - Bình Dương, giá 9 tỷ

      9 tỷ 216 m2 41,67 triệu/m2
      Đất 2 MT KD đường Lê Hồng Phong, P. Tân Đông Hiệp, Tp. Dĩ An.Đất 9 tỉ TL - 216m2 (ngang 6,91m).Thổ cư 72,6m2.SHR. Hỗ trợ vay NH 70 phần trăm.Vị trí:...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án mặt tiền 15m tại Lái Thiêu - Thuận An - Bình Dương, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Giảm giá bán ngay 1497,2 mét vuông đất ở tại KP Long Hòa, P. Lái Thiêu, TP. Thuận An, tỉnh Bình Dương.- Vị trí đất MT đường Lái Thiêu 103, cách đường...
      Đường Lái Thiêu 103, Phường Lái Thiêu, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu đất 592 m2, hướng Bắc tại Đường ĐT 743 - Bình Chuẩn - Thuận An - Bình Dương, giá 22,8 tỷ

      22.8 tỷ 592 m2 38,52 triệu/m2
      Bán nền đất lớn, đẹp tại đường ĐT - 743, khu phố Bình Phước A, P. Bình Chuẩn, TP. Thuận An, tỉnh Bình Dương (miễn TG).+ Vị trí: Nằm trên MT đường ĐT - 743,...
      Đường ĐT 743, Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp đất nền dự án 42 m2 tại Đường An Phú - An Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 42 m2 29,77 triệu/m2
      Đất SHR rẽ nhất TP Thuận An bán ngay mảnh đất An Phú 20 TP Thuận An Bình DươngHình ảnh thực tế giá chỉ 1ty2xxliên hệ 0769 528 *** xem đất nhanh còn kịp ạ
      Đường An Phú, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Bán gấp lô đất nền Khu đô thị Mỹ Phước 3, 300 m2, mặt tiền 10m tại Bến Cát - Bình Dương, giá rẻ

      Thỏa thuận 300 m2
      Chủ ngộp cần bán nhanh 300 mét vuông đường Mỹ Phước Tân Vạn, thuộc khu đô thi Mỹ Phước 3 với giá ngộp.Dt 10x30 giá 2.100 tỉ /150 mét vuông full...
      Dự án Mỹ Phước 3, Đường Mỹ Phước Tân Vạn, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán gấp đất dự án Khu đô thị Mỹ Phước 4, 300 m2, mặt tiền 10m tại Bến Cát, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 300 m2 14,17 triệu/m2
      - Muốn nhượng lại lô góc (2 MT) rộng 300m2 (10*30) có MT chính nằm trên trục đường liên khu Da1 rộng 32m tại Mỹ Phước 4.+ Đất thì thổ cư 100 phần ...
      Dự án Mỹ Phước 4, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán nhanh đất dự án 90 m2 tại Đường ĐT 743 - An Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 2,13 tỷ

      2.13 tỷ 90 m2 23,67 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán ngay miếng đất MT đường DT 743 MT đường KD huyết mạch khu vực Bình Dương.KD buôn bán sầm uất, mở nhà hàng hotel đa ngành nghề thu...
      Đường ĐT 743, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu ngay đất nền dự án 300 m2, mặt tiền 10m tại Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 300 m2 8,34 triệu/m2
      Tôi đang cần bán nhanh 2 dãy trọ 300m2 ngay cạnh TTTM Mỹ Phước 3Kết cấu có 8 phòng trọ và 2 kiot hiện tại đang cho thuê full hết.Trọ vừa xây nên không cần...
      Đường Mỹ Phước Tân Vạn, Phường Định Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán nhanh nền đất 155 m2 tại Phường Hiệp An - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 2 tỷ

      2 tỷ 155 m2 12,91 triệu/m2
      Đất MT dx087 Hiệp An DT 5x31 thổ cư 60m2 Đường nhựa 5m thông thoángGiá 2tỷL/H 0968 889 ***
      Phường Hiệp An, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán ngay đất dự án 300 m2 tại Phường Thuận Giao - Thuận An - Bình Dương, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 300 m2 28,34 triệu/m2
      - DT 10*30, thổ cư 100 phần trăm, sổ hồng riêng chính chủ- cặp trọ còn rất mới, xây kiên cố- MT KD buôn bán rất sầm uất- cạnh chợ chỉ 100m- đc: khu ...
      Phường Thuận Giao, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp đất dự án 98 m2, mặt tiền 5m tại Dĩ An - Dĩ An - Bình Dương, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 98 m2 26,03 triệu/m2
      Bán dùm bà cô miếng đất đẹp hẻm gần trường học Dĩ An đường trường học Nguyễn Du vào 70m. Gần cụm chợ trường học. Về khu công nghiệp Sóng Thần Thủ Đức...
      Đường Nguyễn Du, Phường Dĩ An, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán nhanh đất dự án 620 m2 tại Xã Trừ Văn Thố - Bàu Bàng - Bình Dương, giá tốt

      Thỏa thuận 620 m2
      Tôi cần bán nhanh miếng đất này 620m2 nằm ngay chợ:- DT: 10x60 = 620m2 đất, SHR.-- Đường 18m nằm ngay chợ, UB, trường học cư dân đông.- Đường 18m thông...
      Đường Đại Lộ Bình Dương, Xã Trừ Văn Thố, Bàu Bàng, Bình Dương

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án Bình Dương tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án Bình Dương với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án Bình Dương cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án Bình Dương có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!