Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất tại Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 41 Đất đang giao dịch mua bán tại Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu ngay miếng đất 113 m2 tại Nhơn Đức - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 113 m2 39,83 triệu/m2
      SHR đầy đủ: 8x13m giá 4.5 tỉ thỏa thuận 5x22m ( 2 MT đường ts) giá 4.5 tỉ thỏa thuận 5x24m ( 2 MT đường ts) nở hậu giá 4.5 tỉ thỏa ...
      Đường Lê Văn Lương, Xã Nhơn Đức, Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất tại Xã Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 0 m2
      Cần bán ngay lô số 5 và lô 11 hẻm 1419, xã Phước Kiển, huyện Nhà Bè.+ DT: 80 mét vuông, lô 2 81.5 mét vuông.+ Khu vực đông cư dân, an ninh.+...
      Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Thị Huyền Trân Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng đất nền 98 m2, mặt tiền 7m tại Long Thới - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 98 m2 36,74 triệu/m2
      bán gấp nền thổ cư hẻm nhựa 7m Nguyễn Văn Tạo, Long Thới, Nhà Bè. Giá rẻ, đẹp.- DT: 98  mét vuông (7*14 m).- Nằm ngay cạnh NH, khu công nghiệp...
      Đường Nguyễn Văn Tạo, Xã Long Thới, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 80 m2, mặt tiền 7m tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 80 m2 40 triệu/m2
      Bán đất ở 80m2 full thổ cư tại Lê Văn Lương Phước Kiển Nhà Bè HCM, ngay ủy dân nhân dân xã Phước Kiển.DT: 8 x 10,5 công Nhận 81m2.SHR, xây dựng tự do, hỗ...
      Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất tại Đường Lê Văn Lương - Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán mảnh đất 2 MT hẻm ô tô cách Lê Văn Lương 50m giá 3,8tỉ có thỏa thuận.+ Tọa lạc tại Xã Phước Kiển, xã Phước Kiển, Nhà Bè, HCM.+ DT:...
      Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Thị Huyền Trân Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh miếng đất 80 m2, mặt tiền 7m tại Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 3 tỷ

      3 tỷ 80 m2 37,5 triệu/m2
      Quá Rẻ 1 Nền duy nhất Lê Văn Lương, Phước Kiển- Sổ riêng. - DT: 80 mét vuông, - Giá: 3 tỉ chốt. -Hỗ trợ giấy phép xây dựng & vay bank.Alo: 0931 863...
      Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán mảnh đất 125 m2, mặt tiền 5m tại Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 125 m2 37,6 triệu/m2
      Bán đất góc sát KDC Đào Sư Tích - Nhà Bè.DT: 5x28m.- Vị trí: Đường trải nhựa rộng 8m.- Nằm gần trung học cơ sở Lê Thành Công, chợ Tạm Phước Kiển, chợ...
      Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Nhơn Đức - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 100 m2 36 triệu/m2
      Mời các bạn môi giới nhưng không tiếp hỗ trợ đăng tin.Mình là chủ đất cần bán nền đất rất đẹp tại hẻm 1896 Lê Văn Lương, Nhơn Đức, Nhà Bè, TPTP.HCM.Đất gần...
      Hẻm 1896 Đường Lê Văn Lương, Xã Nhơn Đức, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh mảnh đất 61 m2 tại Xã Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 61 m2 63,94 triệu/m2
      Bán nền đất đã trừ lộ giới MT Lê Văn Lương, Phước Kiển, Nhà Bè.* DT: 6x11m, DT công nhận trong SHR là 61 mét vuông.* Vị trí: Tương lai 2 MT chính...
      Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất 120 m2, mặt tiền 10m tại Nhơn Đức - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 120 m2 31,67 triệu/m2
      Lô góc 2 MT hẻm.Giá: 3,8 tỉ thỏa thuận.- DT: 11.3 x 10.6m (CN 120m2 full thổ cư).- đc: 2009 Lê Văn Lương, Nhơn Đức, Nhà Bè.- Đường nhựa 6m thông 2 chiều,-...
      2009, Đường Lê Văn Lương, Xã Nhơn Đức, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng lô đất 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 80 m2 57,5 triệu/m2
      Chính chủ bán đất MT thoáng mát, hẻm ô tô 8m, 5x16m 80 mét vuông (Tây).Cách MT Huỳnh Tấn Phát 20m, Phú Xuân Nhà Bè TPHồ Chí Minh.Xây dựng tự do,...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng lô đất nền 85 m2 tại Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 85 m2 52,95 triệu/m2
      Chính chủ bán đất hẻm thẳng 1191 Lê Văn Lương, Phước Kiển.- DT: 5x17m vuông vắn.- Đường thông 6m.- sổ hồng riêng xây dựng tụ do.- Giá đầu tư: 4.5 tỉ.- Vị...
      1191, Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh
      X
      Nguyễn Hoàng Thích Xuất Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất 80 m2, mặt tiền 6m tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 4,45 tỷ

      4.45 tỷ 80 m2 55,63 triệu/m2
      Cần bán ngay miếng đất đối diện công viên KDC 1368 Lê văn lương Phước Kiển Nhà Bè.DT: 80m2 (6 x 13.3).Hướng chính đông.sổ hồng.Giá 5.45 tỉ.call ngay:...
      Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất sổ riêng 80 m2 tại Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 80 m2 40,63 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán miếng đất thổ cư 100 phần trăm , nằm trong KDC hiện hữu , xây dựng tự do , không quy hoạch- Vị trí : hẻm ô tô 6m , gần uỷ ban...
      Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh miếng đất 83 m2 tại Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 83 m2 54,22 triệu/m2
      bán nhanh nền đất vị trí có 102 , lô nhì MT lê văn lương , nhà bèChỉ 50m ra lê văn lương , đường trước đất 12mDT : 6,4 x 13m , xây dựng tự dosổ hồng ,...
      Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nền đất 79 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nhà Bè - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 79 m2 39,25 triệu/m2
      bán ngay 1 nền đất hẻm xe hơi 2295 Huỳnh Tấn Phát, Thị Trấn Nhà Bè- DT: 4x19m , đất ở đc 63m2- Đã có giấy phép xây dựng 1 trệt 2 lầu- HXT- giá: 3.1...
      Thị trấn Nhà Bè, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền 120 m2 tại Đường Lê Văn Lương - Nhơn Đức - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 120 m2 31,67 triệu/m2
      Lô góc 2 MT hẻm 6m Nhơn Đức Nhà Bè.Giá: 3,8 tỉ thỏa thuận.- DT: 11.3 x 10.6m (CN 120 mét vuông full thổ cư).- Đường nhựa 6m thông ra 2 hẻm 1991 và...
      Đường Lê Văn Lương, Xã Nhơn Đức, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất sổ riêng 80 m2 tại Xã Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 80 m2 56,25 triệu/m2
      Cần bán 2mảnh đất KDC Phước kiểng nhà bè đường nhựa 10m, dt 5 x 16. Cn 80 mét vuông giá 4,5ty lô dt 5 x 18. Cn 90 mét vuông giá 5ty tl, hạ tầng...
      Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán đất Nhà Bè giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán đất tại Nhà Bè được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán đất Nhà Bè ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán đất Nhà Bè giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn đất tại Nhà Bè phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán đất Nhà Bè, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho đất tại Nhà Bè là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán đất Nhà Bè. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.