Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất tại Huyện Gia Lâm, Hà Nội năm 2026

      Có 311 Đất đang giao dịch mua bán tại Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán ngay miếng đất 250 m2 tại Đường Kiêu Kỵ - Kiêu Kỵ - Gia Lâm - Hà Nội, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 250 m2 38 triệu/m2
      bán nhanh: 250 mét vuông Đất x 38tr/m= 9.5 tỉ* XÂY căn biệt thự KD hoặc NHÀ XƯỞNG SX*Tại Cụm SX làng nghề Kiêu Kỵ-Gia Lâm.Mô tả: Đất làng nghề SX ...
      Đường Kiêu Kỵ, Xã Kiêu Kỵ, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán gấp lô đất sổ riêng 235 m2 tại Đường Cửu Việt - Gia Lâm - Hà Nội, giá 28 tỷ

      28 tỷ 235 m2 119,15 triệu/m2
      Lô góc KD đẹp nhất tại 31ha Trâu Quỳ đang bán.call ngay ngay 0914 718 *** để có thông tin chi tiết.DT 235 mét vuông, bìa đỏ chính chủ giao dịch...
      Đường Cửu Việt, Thị trấn Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán mảnh đất 43 m2 tại Xã Kim Sơn - Gia Lâm - Hà Nội, giá 800 triệu

      800 triệu 43 m2 18,61 triệu/m2
      800 tr, ngõ xe máy, DT 43m2, đất Kim Sơn, Gia Lâm, giá cho người thu nhập thấp.- Cắt đất, tách bán của dân 43m2 đất ở, ngõ xe máy, cách chợ Keo 250m, trường...
      Đường Quốc Lộ 17, Xã Kim Sơn, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán gấp đất 34 m2 tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 34 m2 44,12 triệu/m2
      + bán nhanh miếng đất tại TDP Bình Minh, Trâu Quỳ, Gia Lâm 30m ra đường nhựa trục chính 5m.+ Vị trí đất cách QL5A 200m. Bán kính 500m kết nối trung tâm...
      Đường Bình Minh, Thị trấn Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán nhanh lô đất nền 100 m2 tại Đường Ỷ Lan - Đặng Xá - Gia Lâm - Hà Nội, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 100 m2 38 triệu/m2
      + Chính chủ bán miếng đất tại Đặng Xá, Gia Lâm, thành phố Hà Nội. Đất nằm trên trục đường Ỷ Lan kết nối Cổ Bi - Long Biên, giao thông thuận tiện đi lại,...
      Đường Ỷ Lan, Xã Đặng Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất 40 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại Gia Lâm - Hà Nội, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 40 m2 55 triệu/m2
      Hot.Chính chủ bán lô đất 40 mét vuông Đông Dư Gia Lâm.MT: 4.2m hậu 4.2m đất vuông đét như trong sách giáo khoa.Đường oto đỗ cửa, ngay gần trục...
      Đường Đông Dư, Xã Đông Dư, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền 40 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Kiêu Kỵ - Gia Lâm - Hà Nội, giá 2,22 tỷ

      2.23 tỷ 40 m2 55,5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 40.3m2 nền thổ cư Kiêu Kỵ, xã Kiêu Kỵ, Gia Lâm Hà.- MT: 4m hậu 4m, Tây Nam - Đường rộng 3.5m cách trục chính 20m, đất vuông đẹp như...
      Đường Kiêu Kỵ, Xã Kiêu Kỵ, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán gấp mảnh đất 36 m2, mặt tiền 3m, hướng Tây - Bắc tại Gia Lâm - Hà Nội, giá 1,98 tỷ

      1.98 tỷ 36 m2 55 triệu/m2
      Sở hữu ngay 36 mét vuông ở Cổ Bi - Gia Lâm giá chỉ 55tr/ mét vuông.+ DT: 36 mét vuông thuộc Cổ Bi - Gia Lâm.+ MT 3.60m, hậu = 3.60 m.+...
      Xã Cổ Bi, Gia Lâm, Hà Nội

      Sở hữu miếng đất 142 m2, mặt tiền 9m, hướng Đông - Nam tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội, giá 17,04 tỷ

      17.04 tỷ 142 m2 120 triệu/m2
      Cô chú tôi cần tiền gấp, giảm giá nhanh bán miếng đất cực đẹp nằm tại khu đấu giá 31ha, TT Trâu Quỳ:+ DT: 142m2+ MT: 9,8m+ Hướng: hướng Đông Nam+ pháp ...
      Đường Nguyễn Mậu Tài, Thị trấn Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội

      Sở hữu nền đất 45 m2, mặt tiền 3m tại đường Cổ Bi - Cổ Bi - Gia Lâm - Hà Nội, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 45 m2 45,56 triệu/m2
      Đất trung tâm Gia Lâm tầm tiền dân trí cao hiếm tiện ích sát phố.Gần đường Cổ Bi diện tich 45m2, MT 3.6m giá chào 2.05 tỉ.+ Đất hiếm ngay trung tâm Q. Gia...
      đường Cổ Bi, Xã Cổ Bi, Gia Lâm, Hà Nội

      Sở hữu lô đất nền 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hà Huy Tập - Gia Lâm - Hà Nội, giá 2,92 tỷ

      2.93 tỷ 45 m2 65 triệu/m2
      Cần bán ngay 45m2 đất thị trấn Yên Viên - Gia Lâm, phân lô, đường trước nhá 2 oto tránh, giá chỉ 65 tr / m2.Hình thửa vuông vức, MT 4.5m.Cách đường Hà Huy...
      Đường Hà Huy Tập, Thị trấn Yên Viên, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán lô đất 61 m2, mặt tiền 4m tại Xã Đa Tốn - Gia Lâm - Hà Nội, giá 2,38 tỷ

      2.38 tỷ 61 m2 39 triệu/m2
      sang nhượng miếng đất Đa Tốn gần ĐT Ecopark - Đường Giáp Hải - Giá nhỉnh 2. X tỉ.DT: 61 mét vuông.MT: 4.2m.Tiện ích:Gần chợ Bún, trường cấp ...
      Đường 379, Xã Đa Tốn, Gia Lâm, Hà Nội

      Chuyển nhượng mảnh đất 117 m2, mặt tiền 7m tại Đường Ngô Xuân Quảng - Gia Lâm - Hà Nội, giá 8,1 tỷ

      8.1 tỷ 117 m2 69,24 triệu/m2
      Bán đất phố Ngô Xuân Quảng - Trâu Quỳ vị trí trung tâm đắc địa - MT 7m - oto thông khu 31ha.DT 117 mét vuông.- Vị trí đẹp nằm cách mặt phố Ngô Xuân...
      Đường Ngô Xuân Quảng, Thị trấn Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội

      Chính Chủ Cần Bán Đất Trâu Quỳ, Gia Lâm CHỉ 1,34 tỷ ô tô đỗ cửa

      1.34 tỷ 30 m2 44,67 triệu/m2
      Chính Chủ Cần Bán Đất Trâu Quỳ, Gia Lâm CHỉ 1,34 tỷ ô tô đỗ cửa DT: 30m2. MT: 4m, Hậu 4m Đường ô tô đỗ cửa, Cách trục chính 50m. Cách đường 5A chỉ 200m....
      Đường Quốc Lộ 5, Thị trấn Trâu Quỳ, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      30m2 Đất Là Lựa Chọn Tinh Tế Của Cặp Vợ Chồng Trẻ

      1.11 tỷ 30 m2 36,67 triệu/m2
      30m2 Đất Là Lựa Chọn Tinh Tế Của Cặp Vợ Chồng Trẻ Vị trí đẹp, Cách đường ô tô chỉ 6m. Khu dân cư đông đúc, dân trí cao, cư dân trẻ, Tiện ích xung quanh:...
      Đường Ngô Xuân Quảng, Thị trấn Trâu Quỳ, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Cực Hót!!! Bán Gấp 80.2m2 Đất Kiêu Kỵ-Gia Lâm Đường ô tô vào tận nơi

      2.41 tỷ 80 m2 30,08 triệu/m2
      Cực Hót!!! Bán Gấp 80.2m2 Đất Kiêu Kỵ-Gia Lâm Đường ô tô vào tận nơi. DT: 80.2m2. MT: Hậu: 4.50m. Hướng Đông. Giá 2,406 tỷ Đường trước nhà hơn 3m, ô...
      Đường Kiêu Kỵ, Xã Kiêu Kỵ, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Cần Bán Nhanh Lô Góc Tại Tổ Dân Phố Chính Trung, Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội

      2.1 tỷ 33 m2 63,64 triệu/m2
      Cần Bán Nhanh Lô Góc Tại Tổ Dân Phố Chính Trung, Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội Đất tổ dân phố Chính Trung, Trâu Quỳ, đường ô tô 7 chỗ thông Lô Góc cực đẹp, Giá...

      Hót Hót!!! Bán Nhanh 58M2 Đất Tại Cổ Bi, Gia Lâm, Hà Nội

      2.32 tỷ 58 m2 40 triệu/m2
      Hót Hót!!! Bán Nhanh 58M2 Đất Tại Cổ Bi, Gia Lâm, Hà Nội. DT: 58m2. MT: 4,2m. Hậu: 4,2m Đường ô tô vào tốt. Cách chợ cổ bi 200m. Gần trường học và trạm Y...
      đường Cổ Bi, Xã Cổ Bi, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất Gia Lâm Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất Gia Lâm Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất Gia Lâm Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất Gia Lâm Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!