Thông tin mô tả
BÁN ĐẤT ĐẸP
Chỉ 1,1
100
Đường bê tông trước đất rộng 4m,
Giá cực tốt chỉ 1,1
Vị trí đẹp, tiềm năng tăng giá cao, thích hợp xây nhà ở, hoặc đầu tư sinh lời.
Giá: 1,1 Tỷ
Diện tích: 113 m2
Giá/m2: 9,73 Triệu/m2
1031078
Mua bán
BÁN ĐẤT ĐẸP
Chỉ 1,1
100
Đường bê tông trước đất rộng 4m,
Giá cực tốt chỉ 1,1
Bùi Quang Tuấn
Xã Hiệp Thạnh, Huyện Đức Trọng, Lâm Đồng
12 tỷ
3490 m2
Xã Hiệp An, Huyện Đức Trọng, Lâm Đồng
Thỏa thuận
4,8520002365112305 m2
Xã Tân Hội, Huyện Đức Trọng, Lâm Đồng
61 tỷ
20000 m2
Đường ĐT 724, Xã Tân Hội, Huyện Đức Trọng, Lâm Đồng
3 tỷ
3600 m2