Thông tin mô tả
BÁN ĐẤT 2
Cần
Thông tin chi tiết:
Kích thước: Ngang 9,8m x Dài 36m
Vị trí vàng: 1
Giao thông thuận tiện: Cách trung tâm thị trấn Đức Trọng chỉ 2
Ưu điểm nổi bật:
Vị trí cực kỳ tiềm năng,
Giá chỉ 5,9
Quang Tuấn – 0869.678***8
Để
Giá: 5,9 Tỷ
Diện tích: 351 m2
Giá/m2: 16,81 Triệu/m2
1031182
Mua bán
BÁN ĐẤT 2
Cần
Thông tin chi tiết:
Kích thước: Ngang 9,8m x Dài 36m
Vị trí vàng: 1
Ưu điểm nổi bật:
Vị trí cực kỳ tiềm năng,
Giá chỉ 5,9
Quang Tuấn – 0869.678***8
Để
Bùi Quang Tuấn
Xã Hiệp Thạnh, Huyện Đức Trọng, Lâm Đồng
12 tỷ
3490 m2
Xã Hiệp An, Huyện Đức Trọng, Lâm Đồng
Thỏa thuận
4,8520002365112305 m2
Xã Tân Hội, Huyện Đức Trọng, Lâm Đồng
61 tỷ
20000 m2
Đường ĐT 724, Xã Tân Hội, Huyện Đức Trọng, Lâm Đồng
3 tỷ
3600 m2