Thông tin mô tả
NỀN TRUNG TÂM CHƠN THÀNH SỞ HỮU NGAY CHỈ VỚI 29OTR
+
+
VỊ TRÍ:
+
+ Nằm ở trục cao tốc Chơn Thành - Gia Nghĩa và cao tốc Chơn Thành - Hoa Lư
+ Gần
+ TTHC Chơn Thành, chợ Chơn Thành,
☎
Giá: 290 Triệu
Diện tích: 500 m2
Giá/m2: 0,58 Triệu/m2
997305
Mua bán
NỀN TRUNG TÂM CHƠN THÀNH SỞ HỮU NGAY CHỈ VỚI 29OTR
Thùy Nguyễn
Đường 14, Xã Nha Bích, Huyện Chơn Thành, Bình Phước
12 tỷ
600 m2
Đường Dương Gia Trang, Xã Nha Bích, Huyện Chơn Thành, Bình Phước
Thỏa thuận
1800 m2
Thị trấn Chơn Thành, Huyện Chơn Thành, Bình Phước
190 triệu
1000 m2
Đường Số 17, Xã Minh Hưng, Huyện Chơn Thành, Bình Phước
420 triệu
250 m2