Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất tại Huyện Châu Đức, Bà Rịa Vũng Tàu năm 2026

      Có 81 Đất đang giao dịch mua bán tại Huyện Châu Đức, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán nhanh lô đất 2 m2, mặt tiền 68m tại Châu Đức - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 2 m2 3750 triệu/m2
      Bán rẻ 2250m đất làm Farmstay có suối ngay ngã 6 Đá Bạc - đất MT 68m ngang, dài 35m giáp suối (có thể phân làm 13 lô như hình), trong tháng 12/2023 sẽ...
      Đường Bình Giã - Đá Bạc, Xã Đá Bạc, Châu Đức, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán lô đất 356 m2, mặt tiền 8m tại Đường Hùng Vương - Châu Đức - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 5 tỷ

      5 tỷ 356 m2 14,05 triệu/m2
      Cần Tiền bán nhanh mảnh đất siêu đẹp. MT đường Hùng Vương. thị trấn Ngãi Giao, huyện Châu Đức._DT 356 mét vuông, Ngang 8x44,5m. 40 mét vuông...
      Đường Hùng Vương, Thị trấn Ngãi Giao, Châu Đức, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu đất 133 m2, mặt tiền 14m tại Nghĩa Thành - Châu Đức - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 133 m2 9,03 triệu/m2
      Kẹt tiền quá bán cắt lỗ lô đất DT 133 mét vuông, ngang 7x19m full thổ cư.KDC hiện hữu, cách QL 56 chỉ 200m.Có hồ bơi, công viên cho trẻ.Gần suối, gần...
      Đường Quốc lộ 56, Xã Nghĩa Thành, Châu Đức, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất sổ riêng 356 m2, mặt tiền 8m tại Châu Đức, giá 5 tỷ

      5 tỷ 356 m2 14,05 triệu/m2
      Bán đất MT QL56, TT Ngãi Giao, huyện Châu Đức.DT 356 mét vuông (8m*44,5m) 40m thổ cư quy hoạch 100 phần trăm đất ở đô thị, khu vực KD buôn bán...
      Đường Quốc lộ 56, Thị trấn Ngãi Giao, Châu Đức, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán nền đất 2 m2, mặt tiền 60m tại Xã Bình Ba - Châu Đức - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 2 m2 2750 triệu/m2
      Cần vốn KD, muốn đổi chủ 2 sào đất với 2 MT nhựa vuông vắn, KDC đông đúc, dân sống tại đây ôn hoà, thích hợp cất nhà, làm vườn hoặc đầu tư KD lâu dài.- DT:...
      Xã Bình Ba, Châu Đức, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp mảnh đất 9 m2 tại Xã Láng Lớn - Châu Đức - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 9,58 tỷ

      9.58 tỷ 9 m2 1064,45 triệu/m2
      Đường oto vô tân đất.Đất gần cảng Cái mép.Gần cao tốc Bà rịa Biên Hòa.Gần đường nối ra sân bay Long Thành.Thích hợp làm nhà xưởng, chia lô.Có SHR đầy đủ (có...
      Xã Láng Lớn, Châu Đức, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán nền đất 1 m2 tại Xã Suối Rao - Châu Đức - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 1 m2 1550 triệu/m2
      Cần bán nền đất MT đường xe tải tránh nhau tại Suối Rao, Châu Đức, sổ chính chủ.- KDC đông đúc, nhiều tiện ích.- DT: 1000m2.- sổ hồng riêng, giá chỉ 1.55...
      Xã Suối Rao, Châu Đức, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán gấp đất nền 239 m2 tại Xã Đá Bạc - Châu Đức - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 239 m2 5,44 triệu/m2
      nằm trên trục đường liên huyệnKết nối Châu Đức với KCN Đá Bạc, Xuyên mộc, hồ tràmTrục đường lưu lượng xe lớn, có thể KD buôn bánKích Thước ngang 5x48m sẵn...
      Đường Bình Ba - Đá Bạc, Xã Đá Bạc, Châu Đức, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán nền đất 3 m2, mặt tiền 60m tại Xã Đá Bạc - Châu Đức - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 2 tr

      2 triệu 3 m2 0,67 triệu/m2
      3 sào MT 60m.Đất 2 MT.Quy hoạch cây hàng năm.Đường đang đổ nhựa.Khu trung tâm Đá Bạc.Giá 700 tr/1sào.Quá rẻ luôn ạ.
      Xã Đá Bạc, Châu Đức, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất 28 m2, mặt tiền 400m tại Châu Đức - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 31 tỷ

      31 tỷ 28 m2 1107,15 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán miếng đất đẹp view trực diện hồ Suối Rao khan hiếm DT 28.500m2 ~ hơn 400m giáp nước, view hồ suối Rao tuyệt đẹp Đường oto vào tận đất, đã...
      Xã Suối Rao, Huyện Châu Đức, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán mảnh đất 3 m2 tại Xã Xà Bang - Châu Đức - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 7 tỷ

      7 tỷ 3 m2 2333,34 triệu/m2
      Cách đường 56b ~ 700m, cách QL 56 tầm 1  kilomet.Xung quanh gồm các tiện ích: Gần ủy ban nhân dân xã, gần trường Lê Quý Đôn, trạm y tế, gần nhà hàng...
      Xã Xà Bang, Châu Đức, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán gấp lô đất 413 m2 tại Đường Quốc lộ 56 - Nghĩa Thành - Châu Đức - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 413 m2 10,54 triệu/m2
      Mình cần bán nền đất MT QL 56 sát Sonaderi 8x40m nở hậu 13m có 300 mét vuông đất ở.Khách đầu tư mở phong trọ thì quá ok e để giá đầu tư giá 4,35 tỉ...
      Đường Quốc lộ 56, Xã Nghĩa Thành, Châu Đức, Bà Rịa Vũng Tàu

      Chuyển nhượng lô đất 120 m2 tại Đường 1 - Suối Nghệ - Châu Đức - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,32 tỷ

      1.32 tỷ 120 m2 11 triệu/m2
      khu dân cư với quy hoạch 1/500 siêu đẹp và tiện ích.Dân cu hiện hữu KD sầm uất.Đường nhựa nhà nước.liên kế đồi cừu suối nghệ, sân gold châu đức.Thuận...
      Đường 1, Xã Suối Nghệ, Châu Đức, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp nền đất 921 m2 tại Xã Bình Ba - Châu Đức - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 700 tr

      700 triệu 921 m2 0,77 triệu/m2
      Tôi chính chủ do ngộp bank nên muốn sang nhượng nhanh mảnh đất đẹp ở Vũng Tàu, Bình Ba (gần chợ Mỹ Đức). Đất trống, giá rẻ trong thị trường hiện tại.Thông...
      Xã Bình Ba, Huyện Châu Đức, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán ngay lô đất 2 m2, mặt tiền 54m tại Xã Sơn Bình - Châu Đức - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 2 m2 950 triệu/m2
      nền đất hiếm hoi còn sót lại quanh hồ chứa nước Sông Ray - xã Sơn Bình, huyện Châu Đức, Bà Rịa Vũng Tàu.Giá mua bán ngay: 1.9 tỉ nguyên lô 2.200m2 đất.Đất...
      Xã Sơn Bình, Huyện Châu Đức, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp miếng đất 1 m2, mặt tiền 25m, hướng Đông tại Châu Đức - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 5 tỷ

      5 tỷ 1 m2 5000 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh đất 2 MT đường nhựa! Hiện trạng là đất Lúa. Quy hoạch KDC hiện hữu, tiện phân lô, xây căn biệt thự nhà vườn và làm homestay nghỉ dưỡng...
      Đường Bình Giã - Quảng Thành, Xã Bình Giã, Châu Đức, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán gấp miếng đất 979 m2 tại Huyện Châu Đức - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 979 m2 1,74 triệu/m2
      Cần bán đất thuộc thị trấn Ngãi Giao. Huyện Châu Đức. Tỉnh BRVT.DT 979 mét vuông.MT đường nhựa rộng 5m.Chiều ngang 12m.Chiều dài 83m.Đất phủ hồng toàn...
      Thị trấn Ngãi Giao, Châu Đức, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán mảnh đất 5 m2 tại Xã Quảng Thành - Châu Đức - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 11,9 tỷ

      11.9 tỷ 5 m2 2380 triệu/m2
      Chủ cần bán khu đất nằm MT đường Kim Long Quảng Thành, và mặt hồ Gia Oét,DT 5471m2 đất cây lâu năm. Khu vực đc phủ hồng có thể xin lên thổ cư.giá 2,19...
      Đường Kim Long, Xã Quảng Thành, Châu Đức, Bà Rịa Vũng Tàu.

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất Châu Đức Bà Rịa Vũng Tàu tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất Châu Đức Bà Rịa Vũng Tàu với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất Châu Đức Bà Rịa Vũng Tàu cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất Châu Đức Bà Rịa Vũng Tàu có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!