Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất tại Huyện Bến Lức, Long An năm 2026

      Có 186 Đất đang giao dịch mua bán tại Huyện Bến Lức, Long An

      Chuyển nhượng lô đất sổ riêng 115 m2 tại Đường Mỹ Yên - Tân Bửu - Bến Lức - Long An, giá 766 tr

      766 triệu 115 m2 6,67 triệu/m2
      bán ngay miếng đất đã lên thổ cư 115m2 trên đường Mỹ Yên xã Tân Bửu huyện Bến Lức tỉnh Long An .- Bán kính 500m là chợ, hệ thống NH, trường học.- Đất nằm...
      Đường Mỹ Yên, Xã Tân Bửu, Bến Lức, Long An

      Bán gấp lô đất sổ riêng 180 m2 tại Đường Nguyễn Trung Trực - Bến Lức - Long An, giá 600 triệu

      600 triệu 180 m2 3,34 triệu/m2
      bán nhanh đất MT đường Nguyễn Trung Trực, Bến Lức, Long An. Đường nhựa oto, cách chợ Thuận Đạo 100m.Sát bên KCN Thuận Đạo, chợ Thuận Đạo, ủy ban nhân ...
      Đường Nguyễn Trung Trực, Thị trấn Bến Lức, Bến Lức, Long An

      Cần bán gấp miếng đất 120 m2 tại Xã Mỹ Yên - Bến Lức - Long An, giá 620 triệu

      620 triệu 120 m2 5,17 triệu/m2
      TÔI KẸT TIỀN NÊN bán ngay nền đất GẦN UBND XÃ MỸ YÊN, BẾN LỨC LONG AN Giá 620 tr= 6x20 = 120m2Đất SHR, hỗ trợ vay vốn NH tới 60-70%Đường nhựa 7m đã trừ lộ...
      Xã Mỹ Yên, Bến Lức, Long An

      Cần bán ngay lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Phước Lợi - Bến Lức - Long An, giá 550 tr

      550 triệu 100 m2 5,5 triệu/m2
      SHR chính chủ.Đủ tiền thì sang tên. (Mua bán trực tiếp). Giá chỉ: 550 trDT vuông vắn 100m2, ngang 5m.Đường rộng di chuyển thuận tiện. Đường đi thuận tiện...
      Đường ĐT 835, Xã Phước Lợi, Bến Lức, Long An

      Cần bán gấp nền đất 82 m2 tại Đường Mai Thị Non - Bến Lức - Long An, giá 920 tr

      920 triệu 82 m2 11,22 triệu/m2
      Vị Trí:Gần đường Nguyễn Hữu Thọ đi vào nằm bên tay trái ~ 800mDT 82m2 / 920tr,sổ riêngĐất nền đẹp,điện, nước có sẵnXung quanh đầy đủ tiện ích ,sang tên...
      Đường Mai Thị Non, Thị trấn Bến Lức, Bến Lức, Long An

      Sở hữu ngay đất 11 m2, mặt tiền 107m, hướng Nam tại Xã Thạnh Hòa - Bến Lức - Long An, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 11 m2 372,73 triệu/m2
      - HH nhận đủ cho CTV.Kèo thơm rất thơm.- 11076 mét vuông (1,1ha) MT view kênh thuộc ấp 3 - xã Thạnh Hoà - Bến Lức - Long An.Đường đá xanh xe oto 7 chỗ...
      Xã Thạnh Hòa, Bến Lức, Long An

      Cần bán nhanh nền đất 114 m2, mặt tiền 25m tại Bến Lức - Long An, giá 615 triệu

      615 triệu 114 m2 5,4 triệu/m2
      LÀM VIỆC CHÍNH CHỦ. HỖ TRỢ XEM TRONG TUẦN - SHR- Đường oto quay đầu - DT: 114m2 ( ngan 5 )- Vị trí: Cách QL 1A tầm 700m, Đường Huỳnh Châu Sổ vào 10m- cư ...
      Đường Huỳnh Châu Sổ, Thị trấn Bến Lức, Bến Lức, Long An

      Chuyển nhượng đất 125 m2 tại Đường Huỳnh Châu Sổ - Bến Lức - Long An, giá 620 triệu

      620 triệu 125 m2 4,96 triệu/m2
      - Không phát sinh thêm chi phí cần bỏ ra đúng số tiền như trên.- bán ngay mảnh đất gần trung tâm Bến Lức.- Sổ riêng sang tên trong ngày- Đường nhựa 8m....
      Đường Huỳnh Châu Sổ, Thị trấn Bến Lức, Bến Lức, Long An

      Cần bán ngay miếng đất 150 m2 tại Huyện Bến Lức - Long An, giá 700 triệu

      700 triệu 150 m2 4,67 triệu/m2
      Khu đất vuông vức, khu dân trí cao, nằm ngay MTĐ Lê Văn Vịnh, TT Bến Lức, Bến Lức, Long AnBán kính 1-2 kilomet: Coopmart Long An, chợ Bến Lức, TTHC,...
      Đường Lê Văn Vịnh, Thị trấn Bến Lức, Bến Lức, Long An

      Sở hữu lô đất sổ riêng 300 m2, mặt tiền 10m tại Xã Lương Bình - Bến Lức - Long An, giá 4 tỷ

      4 tỷ 300 m2 13,34 triệu/m2
      bán ngay 2 nền nhà mặt tiền liên kế MT đường số 01 thuộc khu dân cư Lago Centro Lương Bình, Bến Lức.Nằm ngay MT đường số 01 rộng 24m, đối diện TTTM...
      Dự án Lago Centro, Đường Số 1, Xã Lương Bình, Bến Lức, Long An

      Sở hữu ngay miếng đất 150 m2, mặt tiền 5m tại Xã Lương Bình - Bến Lức - Long An, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 150 m2 13 triệu/m2
      Cần bán 1 nền vị trí đường số 1 24m trong dự án khu dân cư Lago Centro tại xã Lương Bình, Bến Lức.DT: 5*30m = 150 mét vuông thổ cư 100 phần ...

      Cần bán ngay miếng đất 760 m2, mặt tiền 38m, hướng Bắc tại Bến Lức - Long An, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 760 m2 2,11 triệu/m2
      38x20m đất vườn, thuận tiện xây nhà vườn, nghỉ dưỡng, đường xe oto tới đất, đường đang đổ đan. Cách Bv Nhi Đồng TP, Làng Bv 8 kilomet. Thuận tiện đi về...
      Đường Vành Đai 3, Xã Tân Bửu, Bến Lức, Long An

      Sở hữu mảnh đất tại Xã An Thạnh - Bến Lức - Long An, giá 1,08 tỷ

      1.08 tỷ 0 m2
      ĐẤT ĐẸP - giá siêu mềm - CHÍNH CHỦ Bán 2 mảnh đất liên kế Tại Xã An Thạnh, Huyện Bến Lức - Long AnDT: 125,4m2 - 128,6m2giá: 1 tỉ 80 tr/ nềnKhách mua...
      Xã An Thạnh, Bến Lức, Long An

      Cần bán nhanh đất 125 m2 tại Xã Nhựt Chánh - Bến Lức - Long An, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 125 m2 10 triệu/m2
      MT nhựa . Nhựt Chánh - Mỹ bình sát bên ubxãdt :5*25 thổ 100 phần trăm Giá: 1ty250 hh ctvCách QL 1a 1 kilomet . Đoan lộ Docto Vaò . Nền cao ráo ....
      Xã Nhựt Chánh, Bến Lức, Long An

      Cần bán gấp lô đất sổ riêng 5 m2 tại Xã Bình Đức - Bến Lức - Long An, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 5 m2 1240 triệu/m2
      Đất vườn 3 MT giá đầu tư.* Vị trí:- Cách đường Đan Liên ấp 5 - 6 Bình Đức chỉ 200m, oto tới đất.- Thuộc ấp 6 xã Bình Đức - Bến Lức - Long An.* DT: 5231m2...
      Xã Bình Đức, Bến Lức, Long An

      Sở hữu ngay đất 115 m2 tại Xã Phước Lợi - Bến Lức - Long An, giá 615 triệu

      615 triệu 115 m2 5,35 triệu/m2
      Vị trí đúng, đất đẹp giá siêu rẻ ngay đường Ấp 1-3A, Xã Phước Lợi, Bến Lức, Long An- Giá 615tr/115m2- pháp lí chuẩn sổ hồng, mua sang tên công chứng liền...
      Đường Ấp 1-3A, Xã Phước Lợi, Bến Lức, Long An

      Cần bán nhanh đất nền 100 m2 tại Đường 10 - Lương Hòa - Bến Lức - Long An, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 100 m2 42 triệu/m2
      CẦN BÁN miếng đất khu dân cư Đường 10 Bến Lức Long An.DT 5X20M (100 mét vuông), ODT, sổ hồng, ĐƯỜNG NHỰA 12M, TẠI ĐS6, khu dân cư ĐƯỜNG 10,...
      Đường 10, Xã Lương Hòa, Bến Lức, Long An

      Cần bán gấp nền đất 86 m2 tại Đường Nguyễn Văn Tiếp - Bến Lức - Long An, giá 865 triệu

      865 triệu 86 m2 10,06 triệu/m2
      SHR chính chủ, sang tên ngay.DT: 86m chuẩn ngang 5m.Bán giá ngộp : 865 trcư dân thân thiện, an ninh.Đường đi thông thoáng nhiều hướng.Đất ngay đường lớn...
      Đường Nguyễn Văn Tiếp, Thị trấn Bến Lức, Bến Lức, Long An

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất Bến Lức Long An tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất Bến Lức Long An với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất Bến Lức Long An cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất Bến Lức Long An có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!